1.4.All PES Club

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi atimaster85, 6/9/07.

1. atimaster85

atimaster85 Mario & Luigi

Dạo này tui đi đá giao hữu khá nhiều, và gặp rất nhiều các bạn game thủ có trình độ rất cao (chỉ trong SG thôi). Có thể kể đến Figo của Q.4 hay H.Nha của Q.10 và nhiều đại bàng ẩn danh nữa. Do đó tui mong muốn các bạn, các anh em có 1 sân chơi để giao hữu và luyện tập với nhau trong 1 câu lạc bộ. Nên tui và một số cao thủ làng bóng điện tử muốn lập 1 Club cho các member SG vào kết bạn.

Club sẽ lấy 1 ngày CN nào đó trong tháng để họp offline toàn Club. Còn bình thường thì các thành viên trong club giao hữu riêng với nhau tại những nơi nào gần nhất giữa các bạn. Vì mặt bằng TP rộng lớn, cao thủ thì tản mác nên đành chọn 2 nơi chính làm chỗ gặp mặt cho các buổi offline là: số 10 Tam Đảo (khu Bắc Hải Q.10) và số 155 Lê Quang Định (gần chợ Bà Chiểu). Hoặc một chổ nữa đá trên PC là tiệm vi tính của figo ở Q.4, tất nhiên chúng ta vẫn trả tiền giờ cho họ chứ :D:D

Sau một vài lần làm quen gặp mặt. Nếu các bạn nào thích đạt đến đỉnh cao trong làng game PES để chinh chiến các giải to nhỏ thì là đồng chí hướng với tui và 1 số các anh khác. Lúc đó chúng ta sẽ thường xuyên tập luyện và sẽ sắp xếp thời gian sao cho mọi người không vướng chuyện đi học, đi làm.

Mong các bạn nhiệt tình tham gia để những mầm non và danh thủ về PES không bị mai một, hao hụt theo năm tháng. Xin mời để lại nick YH để tui tổng kết và ghi danh. Xin cám ơn nhiều.

Tên Club là one for all _ 1.4.All _ theo tiêu chí thể thao cho mọi người...

2. hai_ngo

hai_ngo Mario & Luigi

Bóc tem nè.
    Em ở Hà Nội.:D:D
    Dự tính sau này học xong sẽ vào Sài Gòn.Đăng ký sớm 1 suất vậy:D:D

3. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Ko biết hoạt động được bao lâu nên từ từ vậy. À anh Figo với mấy anh kia có đồng ý và lập nick trên 4rum chưa vậy.
    @hai_ngo: chừng nào là chừng nào, 1 năm, 2năm hay sao để biết mà đón tiếp.

4. atimaster85

thằng ku sói con có đăng ký ngay đi không. Không thì lại bắt trả tiền chai Sting lại bây giờ hahha

5. hai_ngo

hai_ngo Mario & Luigi

Mới học đại học năm 2.Trường tui học 5 năm.Nếu không mắn thì cũng phải 6hay 7 năm gì đó:D:D Lúc đó chắc club tan thành bọt xà phòng roài:D:D
    Mà đùa thế này anh atimaster85 mắng chít.Không được đọc chuyện nữa thì khốn:x

6. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Có quyền lợi gì ko. 1 chai sting free khi offline =)) . À chủ nhật offline kiểu gì vậy. Chiến hay ngồi uống trà bàn việc thiên hạ. Em chỉ rảnh CN hà, hết tuần là lên đường ứng thí gòi.

7. girlxitrum

girlxitrum Youtube Master Race

Cho e xin tham gia zoi.E thich uong Sting lem - ma ko co tien.

8. atimaster85

Tất nhiên có những ý kiến nghi ngờ về tương lai của nhóm. Nhưng trên đời là vậy, có những câu lạc bộ lập ra để phục vụ cho 1 mục đích nào đó. Nếu phục vụ không tốt hoặc đã hoàn tất nhiện vụ thì tự nó sẽ quy tiên. Do đó Club có mạnh mẽ hay không là nhờ mỗi người các bạn, các bạn đá banh có lên tay hay không là nhờ Club. Chúng ta dựa vào nhau cùng phát triển. Cung hỉ phát tài

9. bekim

bekim Donkey Kong Lão Làng GVN

cho xin 1 ghế nhen
    cho đt cho dễ
    0989020045

10. thiennghia

thiennghia T.E.T.Я.I.S

Cho 1 chân,ko bít có rảnh ko,nhưng đi được thì sẽ cố gắng
    Y!M:cao_thiennghia
    PS:Ai nhà wận Gò Vấp P3 Khu Ngã Năm Chuồng Chó hay Bệnh Viện 175 thì tui ưu tiên đá lúc nào cũng đc:D

11. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Chừng nào họp ca đầu đây ông Hoàng. CN này họp luôn hay sao, nhớ phải có anh Figo v.v... nha.

12. Endo

Endo Youtube Master Race

lính mới tò te
    tel: 0918798260
    yh: dangminhhoang1985

13. Ro-antic

Ro-antic Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng muốn tham gia nhưng đá "tay" ko bằng đá "chân", cái vụ PES tui còn gà lắm nên đi theo xem cao thủ. CN nào tui cũng đá banh hết, rồi đi theo đội bóng relax đến chiều, có khi đến 2:00 AM mới mò về đến nhà (để sáng còn đi làm, hic).
    Y! mot_ngay_ko_em
    0908.40.27.41

14. atimaster85

hoan hô các cao thủ đã về đây tụ họp.
    Chờ anh em tham gia đông đông chút, tui sẽ sắp lịch cụ thể và lên kế hoạch offline giao hữu toàn club. cám ơn các huynh.

15. Owen7784

Owen7784 Youtube Master Race

Tui cũng xin tham gia ne` . Tui là Đạt , sáng nay mới đá giao hữu với ông đó.
    Nick Y! : [email protected]
    ĐT : 0988 098 050

16. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Có cần thi tuyển ko vậy ku Ati, ai cầm hòa anh Figo thì vô, ko thì thôi. Hay ai đá với ông mà ko chấn thương thì vô luôn. ;))
    Giỡn thôi. :D

17. girlxitrum

girlxitrum Youtube Master Race

E là baby chicken.Mới tập đá à.Mong các huynh chỉ giáo.Xin đa tạ rất nhìu.

18. atimaster85

Anh em xôm tụ quá, hi vọng sẽ có thêm nhiều member

19. soi_con_ne

soi_con_ne C O N T R A

Thế tên CLB là 1.4 All hả ông, nghĩa là gì vậy. Chưa rõ lắm.

20. thiennghia

thiennghia T.E.T.Я.I.S

Chài,3 nài dạo nài thấy chịu khó sổ tiếng Anh lắm mà ko hỉu à.Tức là one for all-1 cho tất cã=)).Thấy tình hình này thì khó mà club fát triển lắm,TP có khá nhìu team òi,lại tập hợp fần đông cao thủ Sài gòn.Team nài lập ra tập hợp tòan gà à