Admin gunbound trong the ma kinh

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi nguyenvu92, 18/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyenvu92

nguyenvu92 Youtube Master Race

Mọi người xem này admin láo wá .Bạn em no chụp được khi đang dùng nick em chat.

Các file đính kèm:

2. spring4ever

spring4ever Youtube Master Race

Ko biết nick đó có phải của admin ko nhưng nếu thật vậy thì quả thật...ko còn gì để nói, vì nội qui cấm gamer nói tục, trong khi đó admin lại là người quản lý mà làm như vậy thì...

3. **Kados**

**Kados** Youtube Master Race

tui nghĩ admin hơi oan
    có lẽ ai đó cắt dán hình thui
    chứ admin ai lại nói thế

4. thanh.nd

thanh.nd Donkey Kong

Gửi tới bạn nguyenvu92 :
    -Chào bạn , tôi không biết vì lý do nào bạn lại có tấm hình đó ( có thể là chỉnh sửa ....). Tôi chắc chắn với bạn là GM không báo giờ nói năng như vậy ,nhất là khi đang làm việc ( nói chuyện với gamer ). Vì đây là làm việc cho 1 công ty ,sẽ có những kỷ luật nặng đối với cách làm việc như vậy .
    -Về vấn đề tấm hình tạo cho tôi nhiều thắc mắc :
    1 .Tại sao hình chụp lại cắt chỉ một khung chat ( nhưng chưa đầy đủ) nếu bạn của bạn chụp hình thì có thể gửi nguyên 1 screen màng hình ( nếu vì lý do giảm dung lượng file thì với một người biết cắt hình để giảm dung lượng thì tôi thiết nghỉ bạn của bạn sẽ biết save file lại với *.jpg.
    2 .Vì sao mẫu đối thoại quá ngắn ,không lẽ khi bạn của bạn bị nói như vậy mà không chỉ trích lại ngay cách nói năng của GM .
    3 .Thông tin bạn cung cấp về tấm hình chưa đầy đủ ,như bạn của bạn hỏi thăm GM vào sáng nay hay tuần vừa rồi ....Nếu bạn post hình nhằm chỉ trích GM thì bạn cần phải có thông tin rõ ràng hơn , còn trong trường hợp này dễ dàng nhận thấy bạn muốn thăm dò ý kiến( hay khơi dậy thì không biết) của nhiều người trên forum này ( dĩ nhiên trong đó sẽ có một số người có thành kiến với GBVN ).

5. ohkiaoto

ohkiaoto Youtube Master Race

Thật đó ,làm trò như thế ai mà trả biết ,tôi chẳng tin GM nói thẳng ra như thế ,làm gì nó thật thật 1 tí mọi nguời còn tin ,chứ cắt 1 đoạn message rùi vao` panit hay micro cắt dán đều được hết ,ghép lại thế thì nói thế nào trả được ,có cần tui làm để nguyên nick chú với GM nhưng message thì dổi cho nhau kô .

6. linh012345

linh012345 Youtube Master Race

thế là láo rồi mấy thằng ADMIN chúng mày bênh nhau à

7. SeCrEt_BoY

SeCrEt_BoY Mr & Ms Pac-Man

chời! Mấy tụi bây có khùng không vậy! Tao đéo tinh là Admin lại nói như vậy! Có mấy cái thằng mất dạy như cái thằng nguyenvu92 thỉ mới nói vậy! Mấy cái trò dùng chương trình chỉnh sửa rồi nói oan cho người khác thì wả thật là mấy cái đứa vô học!!!

8. bydieu1510

bydieu1510 LObydieuVE - All for BYdieu

tôi cũng không tin rằng GM lại có cách nói chuyện với gamer như vậy, bởi vì họ đang làm cho một công ty lớn, chứ không phải là ở lề đường. Ở công ty thì tất nhiên sẽ có các kỷ luật đối với nhân viên khi họ phạm sai lầm.
    Với lại bất kỳ GM nào cũng không có ngu dại hoặc điên khùng mà nói chuyện như vậy để rồi bị kỷ luật sau đó là bị mất việc.
    cho tôi hỏi ngược lại là: nếu như bạn nguyenvu đang làm GM thì bạn có khùng điên mà nói chuyện như vậy ko?
    Tôi sẽ close topic để tránh việc bàn ra bàn vô về một việc vô lý như vậy.

9. Qhoamoclan

Qhoamoclan Youtube Master Race

Lại thêm 1 thằng muốn phá GBVN đây mà, chắc là bị admin block nên "chế" hình vu khống phải không :cool: , chiêu này xưa rồi , không có ai ngu đến nỗi không biết đó là hình giả đâu!! Có chiêu nào mới thì show ra coi tiếp đê ! #>:) #>:)

10. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Ha ha. :D mấy cái trò ném đá giấu tay này xưa rồi. Tui cũng nghĩ là GM ko bao giờ nói chuyên với các gamer mà nói năng theo kiểu đó đâu. Mong rằng các gamer GBVN đừng có suy nghĩ lung tung. Tui là chỉ là một gamer bình thường thui, chả có liên quan jì đến addmin hay các GM GBVN cả. TUi chỉ thấy GM bi oan thì nói cho đúng sự thật thui. Mong rằng các gamer GBVN cũng có chung suy nghĩ với tui.

11. SeCrEt_BoY

SeCrEt_BoY Mr & Ms Pac-Man

Hay là mày chơi hack nên bị admin lock rồi bi giờ lại làm cái trò như vậy!? Có ai ngu như mày đâu mà tin mấy cái mày post lên chời!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.