Admin Là Con Chó Ko Trả Lại Acc

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi luanhell, 1/2/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. luanhell

luanhell Youtube Master Race

chết mẹ mày đi admin do con chó hứa bõ tù tao 7 ngày giờ ko trả
    lại Id cho tao con chó tui. bây dep. me. game TSonlie đi
    bà già tụi bây X( X( X( X(

2. gladiator1013

gladiator1013 Legend of Zelda

Ha ha ha ha ha nói nhiều làm gì cho tốn nước bọt ở diễn đàn này ko có GM đâu mà kêu
    vào tận nick chat nó mà chửi :Tsonline_vn,Ts_NhượcLan,Ts_LuNar,MisuLin vào mà chửi mẹ cha nó Ts nagyf 1 tai tiếng!

3. WishingStar

WishingStar T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

hehe chuyện thường thôi tôi bị đi tù 7 ngày đến ngày thứ 10 gọi điện đến nó mới thả tự do dóa, nói mãi trong diễn dàn tsonline voi chat kenh GM voi chat yahoo mà nó chẳng chịu thả kìa, phải gọi điện đến nó mới thả.

4. *Asakura Hao*

*Asakura Hao* Donkey Kong

số điện thoại nó đâu ? đưa lên đây gọi cho nó chít pà nó luôn :D

5. Wood Dragon

Wood Dragon Donkey Kong

Em ủng hộ bác chục lít xăng lên đốt con mẹ nó cty nó đi
    30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char

6. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

chửi nghe ghia wá ta....ông post bài lên đây bọn GM với BQT đâu có đọc được mà trả cho ông
    call cho tụi nó mà chửi..

7. gladiator1013

gladiator1013 Legend of Zelda

THưa các pác số điện thoại của nóa là:8537451 ai có vấn đề gọi là .... bức xúc thì gọi đến "nói chuyện" thân tình cho vui !^_^

8. *Asakura Hao*

*Asakura Hao* Donkey Kong

gọi = điện thoại nhà thì ko đc vì nó là công ty lớn + thằng Việt Teo tài trợ cho nó nên no cót hể dễ dáng truy ra số nhà mà keu công an bắt đóa. Anh Em hy sinh ngưòi vài k gọi = di động cho nó chít

9. Bo_Cap_Tuyet

Bo_Cap_Tuyet Donkey Kong

hahahhaahaha=)), vụ này nghe khoái thật , nhưng dù gì tui củng ủng hộ anh em nào đó thay mặt những người bức xúc đến hỏi thăm nó 1 ít :hug: , nếu rãnh thì đưa nó vào bệnh viện luôn thể nha , hoặc nếu mạnh tay thì cho nó die luôn củng được :cool: , khỏi lo tiền mua hòm cho nó , nếu bác nào mà kill được nó thì pm tui , tui sẵn sàng đóng góp chục ngàn K mua hòm liền à ;;) , nick yahoo : [email protected] . Có kill được thì pm , không kill được thì đừng pm tui nha , tui không có rãnh đâu nha , đang kiếm tiền chuẩn bị đóng góp để mua hòm cho nó nè ... #>:) #>:)

10. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Post bài lên đây toàn mod và member của gamevn nghe chứ chẳng có ma nào bên asian soft qua đâu [-.

11. M_a_N

M_a_N Mario & Luigi Lão Làng GVN

Chời ! sao ko Bomb nick CHAT nó - tui Bomb nó hoài đến nỗi nó sợ ko dám để chữ Online đối với tui lun . Bomb Nick CHAT nó đó - thú vị lắm . hoặc 12h đêm gọi dt hù ma nó ;)) .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.