[Ahkma] Tường Thuật VietHeroes VS Imperial

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi SieuNet, 12/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SieuNet

SieuNet Youtube Master Race

Là người trực tiếp tham gia từ đầu đến cuối mình xin tường thuật lại.

Tầm 1h Sáng nay,Tại Làng DE 1 mem Thuộc VietHeroes bị một số mem thuộc Guild Atrocity PK và có những lời nói ko đẹp về Guild VietHeroes nói chung và Người Việt Nam nói riêng.Bức súc nên mình cùng 2 người nữa đã cùng mem bị Pk lập pt tìm nhóm Atrocity kia trả thù.Cuốc chiến nhanh chóng kết thúc và phần thắng thuộc về Phía VietHeroes.

Sự Việc tưởng như thế là kết thúc thì nhóm kia kéo thêm mấy người nữa trong đó có cả 2 mem Imperial đến đánh.Vì ít người hơn nên bên mình thất thế,một số người nữa đã tham gia cuộc chiến.

Cuộc chiến được chuyển đến làng HE do có thông báo của một số mem VietHearoes thông báo bị PK.Lúc đầu vẫn chỉ là nhóm Atrocity + 2 mem Imperial kia nhưng sau đó nó biến thành cuộc chiến giữa VietHeroes và Imperial.Mem của Imperial kéo đến ngày càng đông.

Tuy lv không cao bằng bên họ nhưng với số lượng áp đảo, Chiến thắng lại một lần nữa thuộc về VietHeroes.Và đây là một số hình ảnh mà HolyKnight chụp lại được.

Chiến trường khốc liệt:[​IMG]

Và Cảnh chiến thắng(tuy không đầy đủ vì các mem khác đã di train)[​IMG]

2. soidenband

soidenband Fire in the hole!

Vui quá.Tưởng Imperial thế nào :))

3. VNS_KingofGods

VNS_KingofGods Donkey Kong

Hix, vui thế nhỉ. Rất tiếc là chơi bên Server MAREA, không thì cũng tham gia cho vui.

Sẵn đây rao 1 chút: Elf Pro Healer lv 20 cần tìm Guild VN bên MAREA. Nick: AloneElf >.<

4. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Trước giờ khai mạc
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mặc dù thấy tự nhiên cả G đi giết người như thế này là hơi có lỗi
    Nhưng thù xưa phải trả ko trả ko phải quân tử

5. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Tràn vào ahkma và chủ trương chỉ kill IMPERIAL
    .

.
    Thật Sự Xin Lỗi Những Ai ở Trong G Imperial Mà Là Việt Nam
    Thông Cảm Nhé

6. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Nhiều Người Hỏi Tại Sao G Mình Lại đi Kill Bọn Imperial Vô Cớ Nên Mình Giải Thích Cho Mọi Người Nghe:
    Imperial Tự Kiêu G Nó Là G Lập đầu Tiên Sv Ahkma Nên Rất Ngang Tàng Phách Lối
    Ngoài Ra G Này Cậy Lv Cao Và Khinh Thường Người Việt Nam Nên G Mình Mới đi Kill Nó Như Vậy
    Nhưng Giờ Nghĩ Thấy Tội Lỗi
    Thiện Tai Thiện Tai...

7. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

HIX QUÂN NÓ ĐÔNG GẤP 2 LẦN QUÂN MÌNH
    THẮNG HAY THUA ĐÂY HIX HIX
    ĐÃ THẾ LẠI BỊ DIS NỬA CHỪNG
    .

.

8. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

CUỘC CHIẾN ĐÃ KẾT THÚC VỚI PHẦN THẮNG THUỘC VỀ TỤI IMPERIAL
    NHƯNG TIẾC MỘT NỖI LÀ CHÍNH TAY ANH EM VIỆT NAM ĐÁNH NHAU VÀ LẠI CÒN CHỬI TỤI MÌNH LÀ BỌN PHẢN QUỐC CÁI NÀY LÀM MÌNH THẤY BUỒN NHẤT=((=((
    COI NHƯ THẤT BẠI LÀ MẸ THÀNH CÔNG MẤY NGÀY NỮA CỦNG CỐ ĐỘI HÌNH SẼ ĐI ĐÁNH TIẾP:;):;)
    TỨC NHẤT VẪN LÀ G MÌNH 101 NGƯỜI ONL MÀ CHỈ CÓ 30 NGƯỜI ĐI WAR
    TRONG KHI BÊN KIA HƠN GẦN GẤP ĐÔI BÊN MÌNH MÀ NHIÊU ÔNG VIỆT NAM BÊN Ý QUÁ
    ANH EM VIỆT NAM CHẢ THỐNG NHẤT GÌ CẢ
    THẬT LÀ MANG TIẾNG XẤU CHO DÂN VIỆT NAM KHI TỤI MÌNH THUA MẤY ÔNG KIA ĐÃ CHỬI: CHẾT M..MÀY ĐI BỌN PHẢN QUỐC BÙN

9. Muối

Muối T.E.T.Я.I.S

Đây là những chuyện đã xảy ra tối nay, G các bạn hài hước thật đấy
    tầm khoảng 8h30-->9h tối,các bạn tập hợp ~30 người để xông vào Ahkma Cave giết mem của chúng tôi,DepnhatRohan-chủ G các bạn đưa ra 1 lí do rất đơn giản là "Chán quá,đánh nhau cho vui" , sau đó Imperial tập trung 1 số mem lại và trận chiến diễn ra ở Wild Higland,tất nhiên ko giống trận chiến lúc trước 10vs30,lần này con số có lẽ khoảng 20vs30,và kết quả thế nào chắc các bạn tự biết .

tôi phát chán với cái kiểu chơi Game nước ngoài của các bạn,tại sao chỉ mỗi gamer VN lập G "thuần VN" , các bạn có thấy có guild nào "Thuần Anh","Thuần Pháp" hay "Thuần Mỹ" ko ???? các bạn lập Guild với mục đích giao lưu tốt đẹp là được,nhưng lập G để gây chiến , phá phách thì có đáng ăn chửi ko ? có đáng giải tán ko ? các bạn có biết là rất nhiều người muốn xin vào Imperial với lí do "ghét gamer VN" ko ? các bạn có biết mình đang làm xấu mặt người VN ko ? đã có nhiều lần nói về chuyện này , tôi ko muốn nhắc lại nữa,mong các bạn để tâm 1 chút , đừng gây chuyện quá nhiều

cảm ơn vì đã đọc

10. Muối

Muối T.E.T.Я.I.S

Đây là những chuyện đã xảy ra tối nay, G các bạn hài hước thật đấy
    tầm khoảng 8h30-->9h tối,các bạn tập hợp ~30 người để xông vào Ahkma Cave giết mem của chúng tôi,DepnhatRohan-chủ G các bạn đưa ra 1 lí do rất đơn giản là "Chán quá,đánh nhau cho vui" , sau đó Imperial tập trung 1 số mem lại và trận chiến diễn ra ở Wild Higland,tất nhiên ko giống trận chiến lúc trước 10vs30,lần này con số có lẽ khoảng 20vs30,và kết quả thế nào chắc các bạn tự biết .

tôi phát chán với cái kiểu chơi Game nước ngoài của các bạn,tại sao chỉ mỗi gamer VN lập G "thuần VN" , các bạn có thấy có guild nào "Thuần Anh","Thuần Pháp" hay "Thuần Mỹ" ko ???? các bạn lập Guild với mục đích giao lưu tốt đẹp là được,nhưng lập G để gây chiến , phá phách thì có đáng ăn chửi ko ? có đáng giải tán ko ? các bạn có biết là rất nhiều người muốn xin vào Imperial với lí do "ghét gamer VN" ko ? các bạn có biết mình đang làm xấu mặt người VN ko ? đã có nhiều lần nói về chuyện này , tôi ko muốn nhắc lại nữa,mong các bạn để tâm 1 chút , đừng gây chuyện quá nhiều

cảm ơn vì đã đọc

tôi quá thất vọng với bạn đấy

dạ thưa bạn,bên Imperial đến Wild Highland chỉ có khoảng ~20 người,bên bạn đông hơn phải gấp rưỡi,thế mà bạn vẫn nói Imperial đông gấp đôi thì thật là hài hước

11. Two

Two T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Uầy, bác up thông tin nhanh thế, vừa mới war xong mà.
    2 cái ảnh cuối có mình đang lon ton đi heal =)).
    Mà mới lv 25, chỉ đi heal thôi chứ đánh lại ai =.=. Mà căn bản cũng tại bên kia đông với lv cao quá.
    P/s: Nick : Two282
    Class : Dekan pure vit =.=
    LV : 25 =.=

12. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Nói Cho ông Biết Trước Khi War Tôi đã Pm Với Mấy Mem Bên ý Hẹn đi War G Tại Wild Nhưng Ko Ai đi Nên ông Depnhat Mới đi đánh Máy Mem Bên đó để Cho G ông Ra đó
    Bạn Nhìn ảnh Mình Chụp đi Xem Bên Bạn Bao Nhiêu Người Mà Bảo 20
    Nhìn Cái ảnh đã Thấy G Bên Bạn đông Hơn G Bên Tôi
    Tôi Ko Trách Các Bạn Bên đó đánh G Bên Tôi Nhưng Mem Việt Nam Bên Bạn đã Lên Tiếng Chửi G Tôi Là Bọn Phản Quốc

13. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Nói Cho ông Biết Trước Khi War Tôi đã Pm Với Mấy Mem Bên ý Hẹn đi War G Tại Wild Nhưng Ko Ai đi Nên ông Depnhat Mới đi đánh Máy Mem Bên đó để Cho G ông Ra đó
    Bạn Nhìn ảnh Mình Chụp đi Xem Bên Bạn Bao Nhiêu Người Mà Bảo 20
    Nhìn Cái ảnh đã Thấy G Bên Bạn đông Hơn G Bên Tôi
    Tôi Ko Trách Các Bạn Bên đó đánh G Bên Tôi Nhưng Mem Việt Nam Bên Bạn đã Lên Tiếng Chửi G Tôi Là Bọn Phản Quốc
    .

.
    Tôi đã Hẹn Với G Bên Bạn 7h Tối Thứ Năm Hàng Tuần Sẽ War G Với G Bên Bạn Rồi
    Chưa đến Thời Gian War G 2 Bên Sẽ Ko Làm Phiền Nhau Ok

14. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Tôi đã Hẹn Với G Bên Bạn 7h Tối Thứ Năm Hàng Tuần Sẽ War G Với G Bên Bạn Rồi
    Chưa đến Thời Gian War G 2 Bên Sẽ Ko Làm Phiền Nhau Ok

15. MegaAngel

MegaAngel C O N T R A Lão Làng GVN

Bên VietHeroes tuy nhiều nhưng xem trong lúc online có mấy mạng hơn được 3x. Có ra cũng chỉ nhìn đánh nhau chứ có làm gì đâu.
    Ở đâu chả có người này người kia. Bạn cũng quá thừa hiểu là gamer VN mang tiếng đông nhưng thực sự có mấy người muốn giao lưu, trình độ tiếng Anh đủ giao tiếp có bao nhiêu, và còn phép lịch sự tối thiểu nữa hơi một tí là chửi hơi 1 tí là ks. Tui chơi nhưng chưa bao giờ bị ks hay pk vì ít ra mình biết điều thì người ta cũng biết điều lại, chả vấn đề gì phải chấp nhặt cả. G đông nhưng thực sự cũng đâu quản lý được giờ lại cả thêm mem G Gaint sang đây nữa. Còn tối nay thì bên nào gây trước tui cũng ko biết vì lúc đó ko ở Ahkma Cave tui cũng ko bàn gì về vấn đề này cả. Nhưng hy vọng 2 G nếu được thì ko nên gây với nhau nhiều giải quyết rồi làm liên minh với nhau còn tốt hơn.

16. Muối

Muối T.E.T.Я.I.S

mấy ảnh đó là sau trận chiến,khi mà member bên các bạn đã bỏ đi khá nhiều,còn lúc mới bắt đầu,bên bạn đông ít nhất gấp rưỡi Imperial

chuyện quản lý được hay ko là chuyện của chủ Guild,đừng đem lí do "vì đông nên ko quản lý được" ra đỡ >.<

tôi chỉ mong các bạn đừng có phá phách để lại dẫn đến những cuộc war vớ vẩn thế này nữa,tôi tin chắc 90% member cả 2 bên đều ko muốn

17. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Tôi đã bảo là thứ 5 hàng tuần sẽ war g hiện giờ mem 2 bên đang trong trạng thái hòa bình ko xâm phạm lẫn nhau ok????

18. MegaAngel

MegaAngel C O N T R A Lão Làng GVN

Tui có đem hay viện lý do nào đâu đó chỉ là ý kiến chứ ko phải biện minh hay biện hộ.

19. allpro206

allpro206 Youtube Master Race

ông muối copy and paste à , sao lại giống hệt bài bên kia vậy , nhờ ai viết hộ cho à :))

20. ducanh2020

ducanh2020 Donkey Kong

Chuyện hôm nay có phần sai của tụi tôi
    Tôi chính thức xin lỗi vì chuyện đã khai chiến với G bên đó
    Nhưng tôi cũng cần lời xin lỗi của các mem bên ông khi đã chửi mem bên tôi là bọn phản quốc
    Chính thức từ nay đến thứ 5 tuần sau 2 G trong trạng thái hóa bình ko xâm phạm lẫn nhau.
    Tôi đã hạ giọng xin lỗi các ông trước để tránh mất tình đoàn kết anh em rồi.
    Bên ông cũng cần phải có lời gì đối với bên tôi chứ

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.