Ai biết cách crak money trong Fifa Manager 2007...!

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi Killer_Games, 26/11/06.

1. Killer_Games

Killer_Games Mr & Ms Pac-Man

Có bác nào biết cách crak tiền trong FM07 kg,tui thấy có cả phần đời sống của Coach nữa hay ghê,nhưng kg co time để chơi nên muốn hỏi xem có bác nào có cách crak thì chỉ tui với,hồi FM06 có thể crak được bằng Art Money,nhưng bản này kg crak được.pó tay ai làm được thì giúp tui với nhé.xin cám ơn:x

2. axl

axl Mario & Luigi

thứ nhất là bạn o nên lập nguyên 1 Topic chỉ để hỏi. Muốn hỏi nên vào phần Hỏi đáp
    Thứ 2 là như bạn nói có lẽ bạn đang chơi FiFa Manager chứ o phải là Fotball manager ( vì có cả phần đời sống HLV)
    Thứ 3: hiện FM ( tức Football Manager) có 2 cách " hack tiền" chứ o phải là " crack tiền" là dùng chức năng Editor hoặc sử dụng chương trình FMM.Bạn có thể tham khảo 2 link sau. Chi tiết hơn xem tại http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=651
    Việc sử dụng Art Money tui chưa bao giờ dùng, nhưng để dùng bạn nên kiên nhẫn, trước hết là tìm địa chỉ mục " tiền", sau đó thay đổi nó bằng cách mua hoặc bán, sau vài lần Filter, chắc có lẽ cũng có thể sửa được, nhưng cách đó o hay 1 chút nào

3. AriesMarch83

AriesMarch83 Mr & Ms Pac-Man

mấy cái link die mất rồi pa ơi helpppppppppppppppppp