ai bik dragonball buu s fury?? giup tui voi....

Thảo luận trong 'Thảo luận chung & Trình giả lập' bắt đầu bởi chocopu89, 27/6/06.

1. chocopu89

chocopu89 Youtube Master Race

tuy là đã có bài huong dẫn.. nhung seo khúc đầu trò choi .. khi sap vào nhà ông kai gì đó ,, tu nhin trò choi ngung hoạt động ::( huong dẫn nói chỉnh save type gì đó ,, nhung save type là kí gì dzay.. tui tìm woai mà o thây ::( hi vọng sẽ đuoc các bạn chỉ tận tình.. cém on:D

2. Vivi_Cornetier

Vivi_Cornetier T.E.T.Я.I.S

3. chocopu89

điều này tui bik gòi ..cám on.. nhung o đó , nó o nói rõ về khúc dau..vào nhà của grand kai chuong trinh o còn hoạt dông ... làm sao chỉnh save type .. bạn nào đã choi chỉ dùm mình nghe.....

4. chocopu89

hic hic... dzay là o bạn nào bik về trò này hết hả.... seo o ai trả loi tui dùm vậy ..... chỉ dùm 1 tý đi các bạn oi... tội nghịp tui ....

5. wasabi174

wasabi174 Youtube Master Race

a` trò này tui đã chơi xong rùi nhưng không nhớ lém bạn có thể nói rõ hơn về chỗ bạn chưa qua được không có thể mình sẽ giúp được bạn đó hoặc có thể up lên mình chơi xem sao .

6. serebi

serebi Mario & Luigi

Trò này bạn phải chơi trên đĩa tức là khi bỏ đĩa vào máy bạn phải cho VBA chạy rom trên đĩa đó rồi mới chơi được với lại lưu ý là khi bạn chơi phải luôn để dĩa trong máy nếu ko sẽ có những đọan vô cùng bất thường đó nhe

7. wasabi174

trò này không cần phải chơi trên đĩa đâu bạn vào chinagba.com vào đấy dánh tên của trò lên chỗ search rùi down nó về nhớ down cả phần crack về là ổn không phải chơi bằng đĩa thế thui up lên đi tui chỉ giùm cho

8. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

?
    Là sao nhỉ GBA mà đòi crack và có cả NO CD,vui lòng đi bạn ko biết thì đừng nói sẽ ko ai biết bạn ngốc đâu.

9. wasabi174

ơ tui down được mừ không tin bạn vô lại trang đó đi tui đã từng down và chơi thử rùi bạn thử lại đi tui không mất thời gian để nói những cái mình không bít đâu mà

10. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

ai chả biết là download được nhưng mà rom của giả lập VBA mà đòi Crack nocd là hơi bị pó tay đấy
    Lần sau kô biết gì thì đừng có phát biểu linh tinh

11. dark_slayer_83

Nó đang nói cái rom cần crack đấy.Điên hết chổ nói,đây là địa phận của nhóc toi5 ko thì 1 hit cho hắn về trời vì cái tội nói bậy nói nhảm.
    Xong việc rồi,khóa lại đc rồi toi5 à

12. wasabi174

ai phát biểu lung tung tui nói thật mà lị khi vào rom rùi kéo xuống dưới cái hình của rom có thêm một link ghi crack gì gì đó của trò này click vào nó dẫn đến 1 trang khác có 1 file trong đó down như down rom thế xong vào mà xem hồi tui down được mừ

13. dark_slayer_83

Hừ ko nói nữa,Toi5 quản lý khu này thừa hiểu phải làm gì với tên này rồi chứ.Bực mình chết đi đc.Khùng lên chắc anh lấn quyền cho tên này về trời ngay.

14. wasabi174

thui thui cái hồi tui chơi thì là như vậy nếu bây giờ không phải thì tui xin lỗi có gì đâu xin lỗi mod nha trừ của em bao nhiu bài rùi mà còn tức à nếu em sai em xin lỗi được không xin lỗi thiệt lòng đó à nhân tiện cho em hỏi cái warn là gì vậy ạ trả lời hộ em nha

15. dark_slayer_83

Hừ từ khi mới ra giả lập cho GBA đã ko có chuyện đó rồi,hỏi thiên hạ xem có cái emulator nào mà cần crack No CD ko>.<
    Warn là mức cảnh cáo của bạn,khi đạt tới mức 100% thì tùy theo lòng nhân từ của mod mà bạn sẽ bị treo nick tạm thời hoặc nói lời từ giã với cái nick ấy.

16. wasabi174

trời ơi tui đã 20% rùi còn có đúng 80% là teo sao chết thật mod nghĩ xem có cách nào trừ về o% được không tha cho em cái Cám ơn mod nhìu đó em mới là lính mới mà

17. dothanhtung114

dothanhtung114 Mr & Ms Pac-Man

link donw các trò trên GBA (các bác đăng kí song down thoai mai )

18. dothanhtung114

dothanhtung114 Mr & Ms Pac-Man

lần trước lỡ tay ấn enter Mod đừng trừ điểm link down đây http://dgemu.com/