ai bit lam multi gb k?

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi kid_nz, 22/1/06.

1. kid_nz

kid_nz Youtube Master Race

co' ai bit' lam the' nao de choi song song gbwc inter voi ca gbwc vn k? chi giup mi`nh voi. :;) :;)

2. daiviét

daiviét Mr & Ms Pac-Man

đc chứ nếu bạn còn để chương trình installe của GB WC và GB VN,bạn copy nó vào 1 chỗ ,khi nào chơi GB WC thì installe GB WC lên ,còn khi nào GB VN thì installe GB VN lại là chơi đc ,mình làm hoài chứ đâu ,hihihi bạn thử coai

3. kid_nz

nói như bạn thì nói làm j, các su huynh nào bít chi dùm nha... :;)

4. CherryBlossom

CherryBlossom Mr & Ms Pac-Man

ra ngoai hang` i', tui thay bon. o lê thanh nghị, nó có file reg. muốn chơi gbvn thì reg của vn, khi nào đổi sang wc thì lại reg của wc. hay lắm. ra đó cop về

5. CherryBlossom

CherryBlossom Mr & Ms Pac-Man

ah` cho tui hỏi cái. ông install gbvn và gbwc vào 2 thư mục khác nhau thì kô chạy ah`. trước tui cài gbwc thế giới và gbvn chưa nâng cấp, vẫn chơi bình thường.

6. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

ặc ặc nếu mà cài 2 thư mục # thì khi login vào gbvn thì 1 h mới thấy cái chữ asia soft

7. kid_nz

kô đc nên mới hởi nè, chú đc thì hởi làm j, ai bít chỉ dùm nha.

8. hoanghen

hoanghen T.E.T.Я.I.S

Nhưng mà tại sao chú lại chơi GBW vậy , bộ không thích phiên bản mới của GBVN sao, hay là bạn sợ hack đồ vì bên GBW không bị hack nhĩ

9. Ak47vn

Ak47vn Mr & Ms Pac-Man

chơi bên VN sợ nhất là chửi thề (cái này bên GBWC rất ít hoặc có thể nói là ko có ), láu cá , nhiều chú thấy cách nói chuyện là biết ngay nhóc con thế mà xấc láo ko chịu được , thắng thì ko sao , thua thì tha hồ ngồi nghe chửi , sướng nhé .

10. Thesun_Online

Thesun_Online Youtube Master Race

Sao tham thế mấy ông ! Chơi 1 cái thôi đỡ mệt . Tính toán nhiều làm chi cho mệt . Còn nói cái chuyện chửi nhau thì chúng ta hãy tự xem lại mình đi . Xem mình có chửi nó không . Thực ra nhiều lúc cũng tức , cũng chửi và nó chửi lại . Tất nhiên đồng nghĩa với việc mọi người lên án mình .

11. Orichalcon

Orichalcon Youtube Master Race

Hmm. hồi GBVN chưa nâng cấp version thì tui dùng cách cài GB WC ở ổ D, GBVN ở ổ C, chơi ko bị đụng nhau.
    Còn GB VN bây giờ xuất hiện nhiều thằng ... ghê. Aduka chỉ bắn đạn 2 +SS thôi ko đạn 1 nghe còn được. Nhưng tui bắn boomer và vào room bắn boomer cũng ko được bắn đạn 1 là sao ???

12. nguyenminhduc87

nguyenminhduc87 Youtube Master Race

Bọn này điên àh. Nó hỏi cách cài cả 2 loại GB trên cùng một máy mà khi nào cần chơi gì là có thể chơi luôn. Thằng nào biết thì nói, kô biết thì đừng có lảm nhảm chuyện ngoài lề.

13. boyremy

boyremy Youtube Master Race

Để chơi 2 GunBound trên 1 máy !
    Bạn cần làm file regedit ( file Reg)
    Cách làm như sau .
    Bạn cài GBVN (hoặc GB Inter trước cũng được ) vào sau đó đăng nhập vào chơi 1 ván (cho chắc ăn là nó chay tốt ) sau đó bạn out khỏi game rồi nhấp vào thanh lênh đơn Star menu của Windows chọn Run > gõ từ: regedit > Enter
    Lúc này sẽ xuất hiện cửa sổ Registry của Windows bạn chọn Edit > Find xuất hiện hộp thoại bạn gõ : Gunbound rồi nhấp nút find để tìm kiếm. bạn nhấp 1 vài cái sẽ thấy cửa sổ bên trái thấy cái gì liên wuan đến GB thì nhấp vào thanh lênh đơn của Registry chọn Export nó ra là ok.
    Tiến hành tương tự với cái GB còn lại !

14. dungzzzzz

dungzzzzz Youtube Master Race

Bạn có thể hướng dẫn kĩ hơn không? Mình noob lắm. Nhưng vẫn muốn chơi 2 cái gunbound...

15. kid1111

kid1111 Youtube Master Race

CHo hỏi export nó ra đâu zay ban, ban nói rõ hơn đc hong ?