Ai chỉ làm sao qua màn Boms Aways của nhóm Haiti đây

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi ntl9999, 5/8/03.

1. ntl9999

ntl9999 Donkey Kong

Cái màn mà mình điều khiển 4 chiếc máy bay điều khiển từ xa rồi cho nổ bom mấy chiếc thuyền đó.Nhiệm vụ này khó quá

2. deathemperor

deathemperor C O N T R A

hix, ở đâu ra 4 chiếc máy bay vậy bạn ?
    bạn có 3 chiếc ( 1 chiếc đầu và 2 chiếc dự bị ) để làm nhiệm vụ này
    chiếc này cũng không quá khó để láy, có điều là lúc đang bay, nếu bạn buôn nút bay ra thì nó sẽ chuối nhuổi xuống luôn, cho nên phải cận thận, nhưng nếu rành thì đây lại là 1 lợi thế. :) , cách điều khiển chắc là bạn đã biết ?
    bay thẳng đến đám mình cần giết đứng, thả bomb liên tục, chết được bi nhiu thì chết, bay thẳng đến đó, thấy ngay rồi thì buông nút bay cho nó hạ thấp xuống rồi nhấn thả bomb liền là tụi nó chết ngay. Sẽ có 2 hướng cho tụi nó chạy, trên bờ và dưới nước (dĩ nhiên, còn thiếu trên không :P ) , nên tiêu diệt mấy thằng trên bộ trước, cũng không khó, chạy theo xe nó, cho nó 1 quả lên mui xe, coi chừng bạn đụng phải cây và nhà cao tầng :P
    mấy tụi dưới nước thì hơi mệt hơn, lúc này nếu bạn còn máy bay dư thì hi sinh với tui nó luôn, bay thấp xuống gòi cho nó 1 quả :D

3. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Theo tui thì nên bắn tụi dưới nước trước, vì tụi nó chạy lẹ lắm, may bay dễ bị "out of range"

4. zazxxxlh

zazxxxlh T.E.T.Я.I.S

chơi hoài rùi quen hà lo gì

5. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Sao d8ược, tui bị hoài, lúc đó máy bay khó điều khiển lắm. nó bay tùm lum hà

6. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

lay chiec dau tien di thi mang,cu chay duoi dat di (khoi bay),den gan thi can sao cho vao giua 2 cai thuyen thi an cho no no bom,cho bom no 1 chiec,chiec may bay dang chay no 1 chiec,con lai thi de roi

7. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Ái dà thả bomb nó dễ lắm bác cứ nhìn trên cái map là được khi bác thấy mình và hướng của nó trùng nhau rùi ,thì khi máy bay của mình nhỉnh hơn nó chút là thả bomb được rùi ,cái xe ô tô thì đẩ sau cùng đi ,với lại bác cứ dí theo một hồi là cái thuyền bự nhất nó đứng lại cho bác thả bomb mà ,nếu nó đứng lại rùi thì cứ căn trên bản đồ là khi nào mình trùng với nó là alêhấp cho nó về quê