Ai có Apache và xe chống đạn Admỉal

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi God_1625, 1/12/03.

1. God_1625

God_1625 Youtube Master Race

Xe chống đạn thì chưa kím được nhưng apache thì .....he he he
    trước tiên bạn phải có $14000 để mua được Hyman Condo sau đó lên sân thượng để lấy chiếc Maverick tới quân đội (gần sân bay) lượn vòng quanh đó sau khi thấy apache thì đáp xuống gần nó. sau đó thì cho tụi quân đội dead. bạn có tổng cộng 20 giây để khởi đoọng apache và bay đi.nhớ là khi giết sạch chúng mới lên máy bay nếu chậm hơn 20 giây thì tốp quân mới sẽ ra tiếp viện,và sau đó thì bạn Dead.Bay về Hyman Condo rồi dáp xuống sân (phải dáp trong vòng tròn chữ H nếu ko cong 6 sức của bạn sẽ ko cánh mà bay) rồi chỉnh mã xoá tội "leavemealone" còn ai chơi trên PS2 thì cuớp chiếc xe nào cũng đươc chạy vào Pay_N_Spray để giảm tội.ok bầy giời thì Apache's Tommy. Ha HA ha

2. BlackWarrior

BlackWarrior Legend of Zelda

y như phim! tớ coi cuốn hướng dẫn gòi, bay đến đó rồi nhưng mà không thấy, sau này có người nói phải kiếm đủ 100 cái hộp ẩn gì ấy thì mới được! đi = Maverick cũng được rồi!

xe tăng tốt hơn chiếc xe chống đạn của u đó!!!!

3. heocon3332003

heocon3332003 Mr & Ms Pac-Man

Nhưng điêu tớ muốn hỏi là cách lấy chiếc Apache đừng có tin cái thằng God_1625 đó nó là bạn tớ này nó vua nói dốc đấy và hãy cùng tớ tẩy chai bài viết nó nhé?

4. PhanNhatUyen07

PhanNhatUyen07 Donkey Kong

Trên sân thượng của nhà chữ V cũng có máy bay vậy cần gì phải tốn $14000
    Và chỉ cần đáp xuống chữ H ở sân vận động
    Lấy chiếc Apache mà chẳng ma nào biết mới gọi là hay

5. God_1625

heocon332003 nó lấy dược âpchi rzồi đó..ko cần phải lấy 100 cái gì đó đâu, đi xong Nv giết thằng Lance là có ngay. he he he . X( thằng heocon332003 này nó nói xạo thì có mấy cái Nv nó còn hỏi tui đi làm sao nữa là.. X( đúng là đổi trắng thành đen...

6. God_1625

Các bác nói vậy là xem thường âpche rzồi. Tui thấy thằng heocon3332003 chơi rồi kinh khủng lắm fỉre 1 phát là bum, bum ,bum :-& ..... .Đi maverich đâu có ghiền... :cool:

7. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

cho mình hỏi tí :cái nhà hyman condo nằm ở đâu vậy ?nếu được cho mình xin cái bản đồ có chỉ vị trí của nó luôn,chứ tui chơi mà ko để ý tên của mấy cái nhà

8. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Tui vô trong quân đội có thấy mịa gì đâu , tại sao không có vậy các bác coi lại coi ,phải làm gì thì mới có apache vậy ,còn nữa mấy cái nhiệm vụ hết hết trơn rùi ,phải làm gì tiếp đây

9. quy-cao

quy-cao Mr & Ms Pac-Man

mấy you chưa co chiếc amidal chống đạn hả có chiếc đó rồi thì bạn tha hồ tung hoành .cho tụi cảnh sát bắn mệt nghỉ cũng không sao(chỉ sợ cái trò nó để cái băng đinh X( X( )

10. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Có fải chiếc đó là chiếc củ thằng Diaz trong nv Guardian Angels không vậy?? Nếu như trong nv đó tui không lấy được thì kíêm nó ở đâu bi giờ?

11. chimcanhcuthuydiet

To quỷ cáo ,cái xe đó chốn đạn được hả theo tôi thỉ chỉ có xe tăng thui chớ ,làm gì con xe nào chốn đạn được hử ,Àh bác nè chỉ tui cách lấy Apache đi, tui vô trong khu quân đội có thấy chiếc nèo đâu mừ

12. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

to chimcanhcut:có 2 cách lấy apache :
    -phải hoàn tất 100% game thì mới có apache
    -nhặt 100 hidden package (cách này nhanh hơn ,để biết thêm bác vào box bản đồ chi tiết cùa GTA in cái bản đồ 100 hidden package ra rồi đi tìm ,tui mất 7 tiếng để tìm nhờ có bản đồ ,chứ ko còn lâu hơn)

13. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

ủa !!! tui nhớ đã post vụ này ở đâu rồi mà !!! Tui xin nhắc lại: Tui chỉ hoàn thành 72% game thôi, không thèm lấy 1 cái hidden package nào ( 100$ hổng thèm, ta đây nhiều tiền) mà vẫn lấy được apache. Sở dĩ không thấy nó là do xui thôi, load lại đi. Chiếc xe đậu trước cửa nhà băng ( chỗ làm nhiệm vụ cướp nhà băng) cũng là xe chống đạn.

14. chimcanhcuthuydiet

ái chà khó wá nhể ,tui mới có hoàn thành 59% game thui , mà tui lấy apache rùi ,từ lúc 0% game cơ đoá kekeke, biết sao hôn ,lên mạng down cái mod cho GTA vice city về kekeke ,nó open hết luôn cái gì cũng co'a hít áh ,nhưng mà bên bản mod này thì thơi gian nó là real ,tức là chạy đúng nhưng trong thời gian tực đoá ===>bơi vậy khi trời tối chờ lâu gần chít

15. lovexxx

lovexxx Youtube Master Race

mấy bác kém lăm! lấy apachi dễ như ăn cháo ý,chẳng cần phải đi hết các nhiệm vụ,hoặc lấy đủ 100 hộp,cũng chẳng cần lệnh.Cứ lấy malibu,sau đó thực hiện hết các nhiệm vụ của nó,rồi vào sở cảnh sát (tầng 1,bên tay trái)lấy quần áo của cớm,sau đó rồi ung dung vào căn cứ quân sự,lấy apachi 1 cách dễ dàng...

16. chimcanhcuthuydiet

To love XXX :Ai nói bác cứ lấy mailbu rùi thực hiện hiện hết nhiệm vụ là có chiếc apache dzạ . Tui làm hết không còn nhiệm vụ nào mà còn không có apache trong khu military nữa kìa

17. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

ừ,tui cũng đã làm hết các nhiệm vụ rôì mà cũng ko có chiếc apache nữa

18. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

aha,cuối cùng tui cũng đã lấy được chiếc apache rồi
    (mừng wá).mà sao tui mới chỉ hoàn thành 59% game thôi,nhiệm vụ Taxi làm tới level 10,nhiệm vụ bắt cướp làm tới level 40,hidden packet lấy được 80/100 cái,rampage làm được 7/35 cái,unique jump được 6/36 cái,mua đủ 15 cái nhà,cái list xe ở carshow room mới làm xong list thứ nhất.còn nhiệm vụ cứu thương,cứu hoả,giao bánh pizza thì chưa làm cái nào hết,vậy mà tui đã lấy được chiếc apache rồi đó(ko tin thử đi,nghe chưa đủ,thử mới tin...hehhehe)

19. dlacula

dlacula Mr & Ms Pac-Man

này mấy u đang nói cái apache nào zậy??
    Ở khu quân đội tôi chỉ thấy có chiếc hunter thôi mà???
    Bộ chiếc hunter là chiếc apache hả???
    #-o #-o #-o #-o #-o #-o

20. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Chiếc Hunter ở trong game chính là apache đấy . Nhưng mà xe chống đạn là xe nào nhỉ? Tui thấy chỉ có mỗi xe tăng là chống đạn được thôi , còn tất cả các loại xe khác thì chỉ cần 3 phát đạn súng 6 nòng (minigun) là BÙM à!