Ai có patch E Berwick Saga kô? help

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi tringoc, 11/6/09.

1. tringoc

tringoc Youtube Master Race

Berwick saga chơi rất hay, chỉ mỗi tội toàn tiếng nhật chơi kô hiểu gì cả. Anh em nào có project English của Berwick Saga PS2 kô cho mình cám ơn nhiều. Ghiền trò đó quá ;)

2. tonlamba

tonlamba Comic Sans MS>╬ Lão Làng GVN

May ra lckhoa dịch 1 só đoạn rồi đó, cố mà tự tìm hiểu cái menu của nó đi

3. kaitou

kaitou Mr & Ms Pac-Man

nhà mình mới chơi trò này ^^,và đọc hướng dẫn của máy bạn cũng nhiều,mà sao mình đi tới chapter 9 cái quets của thằng Lis nói với thằng gián điệp là thằng nào sao mình tìm ko ra,có 2 thằng mặt người đứng gần thằng boss,có phải 1 trong 2 thằng đó ko máy bạn ??? à cho mình hỏi thêm về con ngựa huyền thoại wanter 80.000 ấy tên gì wen rùi ><' hướng dẩn có ghi là no sức hiện ở chapter 9 mà mình cũng chưa thấy?mong máy bạn chỉ dẩn thêm thx nhiệu

4. dragon in love

dragon in love Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi cốt truyện cũng như bản dịch TV từng map đc hum, ai bík tiếng nhật share với mọi người nha

5. F4int

F4int Dragon Quest

rất khó, quả thật rất khó. nếu mình nhớ ko lầm thì hầu hết ở berwick saga là ký tự kanji. mình ko hiểu ngôn ngữ nhật nhưng chắc đó là 1 ngôn ngữ đặc biệt của nhật và người hiểu nó ko nhiều đâu. Bạn hồi trước chơi tearing saga với brigandine GE thế nào thì bây h chịu khó như vậy thôi:| Mà BS còn là hệ PS2 chứ nếu là PC thì đỡ quá dễ làm patch hơn nhiều [ giả lập thì ko nói làm j nhá ]

6. dragon in love

Ước gì bík đc tiếng nhật cũng đỡ vừa chơi game ngon lành có khi đc ngắm hoa anh đào trên núi Phú sỹ nữa. Nhưng ước mơ vẫn chỉ là mơ ước

7. anhchangkho68

anhchangkho68 T.E.T.Я.I.S

cần gì phaỉ ước ! đi học một khoá tiếng Nhật là biết chớ gì :))

8. dragon in love

Bík thì nói làm gì, mún bík phải học thuj mùk làm gì có thể hỉu hết cốt truyện và tiểu sử cuộc đời các nhân vật đc, :-o

9. hackerlinh

hackerlinh T.E.T.Я.I.S

Có ai có kinh nghiệm gì khi chơi game này không, tôi chơi thấy chuối nhất ở chỗ: tỷ lệ hit lừa tình dã man!
    - 79% với 84% mà trượt như cơm bữa
    - 22% trùng nhiều hơn trượt
    À thêm 1 cái nữa là khi mình di chuyển thì không biết con nào sẽ di chuyển bên địch kế tiếp nên nhiều lúc nản và chẳng đưa ra đc chiến thuật phù hợp nào, có ai có thể giúp em chuyện này cái, :D:D:D!
    Ths

10. swordsaint

swordsaint Legend of Zelda

tui vừa chơi vừa đọc faqs, dần cũng nhớ được hết tên nhân vật, lúc đầu chơi còn hứng, về sau chán, vì lên lv chậm, chỉ số lên rất chậm. Hồi máu cũng rất còi cọc, luyện quân vô cùng mệt mỏi. Nhiều khi lên lv, nhìn chỉ số nó nhảy mà chán, lên lv không thấy quân mình mạnh hơn lại thấy yếu đi...

11. asm65816

asm65816 Mega Man

12. gianghuy2006

gianghuy2006 Youtube Master Race

nhờ anh em vào hướng dẫn hoàn chỉnh game này với.những hướng dẫn trước lâu quá link die hết rùi.mình mới chơi game này thui.thanks đã đọc tin