Ai đã từng chơi PSP xin giúp em khẩn cấp ! O_O !

Thảo luận trong 'Thảo luận chung & Trình giả lập' bắt đầu bởi shivando, 23/6/06.

1. shivando

shivando Youtube Master Race

Em đã đọc qua forum về PSP của các anh và thấy thích nó quá . Nhưng khi gọi điện hỏi người ta ( Trung tâm ) thì nghe nói PSP co giá từ 3 triệu 8 đến 5 triệu !?! . Hỏi kĩ thì nghe người ta nói là vì phiên bản 1.5 nên mắc hơn ?!? . Em cũng ko biết như thế là thế nào nên nhờ các bác chỉ dẫn dùm em cách mua để khỏi bị lừa hoặc khỏi hối hận .
    XIN CÁC PÁC CHỈ DẪN GẤP DÙM EM VÌ EM NÔN NÓNG QUÁ ! :hug:

2. nguoidaradi

nguoidaradi Mr & Ms Pac-Man

Mình ko ở VN nên ko biết kỹ lắm nhưng PSP FW 1.5 là the best vì có thể chơi game qua thẻ nhớ đỡ tốn xiền mua UMD đắt lắm và nó có rất nhiều ct giả lập thú vị,giờ còn giả lập đc cả FW 2.5 để sử dụng chức năng lướt web.Nếu bạn ko rành về PSP thì sang trang www.hotgameshop.net có mục dành riêng cho PSP và mình cũng thường xuyên vào đấy

3. shivando

shivando Youtube Master Race

Mình cám ơn bạn nhiều lắm nha !

4. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

nhân tiện cho hỏi luôn các bước kết nối internet wifi cho psp.
    hôm qua tui vô tiệm cà phê ko dây nhưng tui đẩy cái nút bên hông tay trái lên,nhấn internet cho tự nó scan nhưng lại báo là wifi ko bật,vậy mới đau.
    ai bít thì chi tui từ a-z luôn nhé,xin da tạ

5. PS2Guy

PS2Guy Donkey Kong

Hoàn toàn chính xác, firmware 1.5 là phiên bản có các lỗ hổng bảo mật "tốt nhất" cho đến thời điểm này. ::)

Bạn thử tạo connection và scan connection từ phần đó, đừng vào đến Browser rồi hãy scan.