Ai dân Huế hẹn nhau đi chơi đi

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi Police man, 21/6/06.

1. Police man

Police man Youtube Master Race

Một minh tui trống vắng quá nên tìm bạn đồng hương

2. Police man

Không có ai hết zậy? buông óa óa óa óa

3. Tiến Quang

Tiến Quang Mr & Ms Pac-Man

Đồng hương đây,hix...mem Huế mình ít quá ah.Hình như ông Alec cũng là người Huế,à...ông Banda cũng là người Huế đấy thôi,vào đây đi chứ mấy pa!!!! :cool:

4. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

mai em ra huế nà ,có ai hông dị :x

5. Police man

:hug: hẹn nhau đi chơi đi.Mà mấy you ở mô rứa ?????:D

6. Tiến Quang

Hix...tui ở Trần Phú,boy 17 tuổi đây.Thế ông PM ở đường mô ? HIx...đề nghị mấy mem người Huế vào nghe,chi mô mà im thin thít,từ chối gốc gác thế ! x-(

7. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

Tui người quảng bình, đang học ở Huế, 23 tuổi, cho tui đi với có được không vậy, mà các bạn tham gia gamevn vậy có game ruột nào không. Mình thích game nhập vai và chiến thuật, đặc biệt là các game của Blizzard. Tiện đây hỏi luôn, các bạn ở Huế có biết chỗ nào có dịch vụ game ofline ko, bây giờ đi đâu cũng gặp mấy game online rẻ tiền, chán không để đâu cho hết. Những game tuyệt đỉnh như Hero of Might and Magic, Bliztkrieg, Dungeon Lord, Lord of the Ring, Cossack, Never Winter Night,.... thì tìm mòn hết các đường cũng đừng hòng mà bói ra, Console thì chỉ phục vụ FIFA. Chán.
    --À, anh em có ai biết làm map WARCRAFT hoặc làm game = RMXP ko, họp clan để cùng nhau làm cho vui, ở đây có mình tui hý húi design một mình chán quá.
    --Hôm nào ta đến ĐỐNG ĐA làm cốc bia hơi xem WORLD CUP hè ^^

8. Police man

Tui ở Phan Đình Phùng kế Cung An Định. Rứa you Tiến Quang gần nhà tui.
    Rứa ông anh Qoảng Bình ở mô ? hẹn nhau đi uống bia hơi.Rủ thêm mem Huế nhé.Càng đông càng vui..:wink:

9. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

iem ở đông hà , cho nhập nhóm huế ko dị :x

10. Police man

cho luôn miễn răng ở Huế.Welcome .........

11. Tiến Quang

Hahaha,xôm tụ quá,ok tui biết chỗ ông rồi đó PM.
    To Rex: Ở huế thì hồi trước Quang cũng có biết chỗ đánh War,nhưng mà qua thời gian ko biết có bị cuốn theo bão "Game Online" ko nữa ? Rex tới đường Hàm Nghi ,gần ngã 3 nhà thờ Phủ Cam ah.Quán đó khá nổi tiếng,nói chung thì lực lượng mem ở Huế mình chưa mạnh,cần phát huy nhiều lắm.Quang không say game lắm,chỉ chơi để giải trí vậy thôi.Hiện giờ đang luyện Audition.Rất vui được làm quen.
    to Silver: Sil ở đường nào thế ?
    to PM : Ông lớp mấy vậy ? Lớn chưa ?

12. Diệp Thanh

Có ai đâu mà xôm tụ hả bạn, chán chết đi được, Ngày xưa dù ít game vẫn còn có HMM, WARCRAFT, DIABLO mà chơi chứ bây giờ đi đâu cũng online, toán mấy game rẻ tiền, chán.
    Ông Tiến Quang nhà ở đâu vậy, có vẻ giàu đấy nhỉ, hehe. Khi nào kẹt cho tui mượn ít chục lên NET nhé. Mà hôm nào anh em ta hẹn nhau nhậu một bữa đi, lập CLAN GAMEVN HUE cũng được, bây giờ ít người biết chơi và cảm thụ Game quá.

13. Dương - 4444

Dương - 4444 Mr & Ms Pac-Man

Hay đấy , tỉnh nào cũng nên lập hội các bạn ạ :D
    @ Rex : ông có vẻ khinh người nhỉ , tui post bài trả lời ông mấy lần rồi mà ông chả thèm trả lời

14. Tiến Quang

:'> ặc... Rex nói gì mà kinh thế,Quang nghèo rớt mồng tơi ah.Quang mới 17 tuổi thôi,chắc nhỏ tuổi nhất nhóm,khi nào gặp nhau lập quỹ,khoảng 50~100 gì đó mỗi thằng,kéo nhau lên nhật tân óanh một bữa cho sướng.Tiền dư cứ để đấy bữa sau nhậu tiếp kakaka.Cố gắng "lôi kéo" hết anh em dân Huế ở 4rum này vào nào :> .Số đt Quang đây : 0984.775.024 (nhắn tin chơi nha),hoặc là call tới số 846.478 cho đỡ tốn haha.

15. Tiến Quang

À quên,bác Rex có vẻ máu chơi War quá hả,cho Quang mượn đĩa được không,về chơi thử coi thế nào.có gì nhờ Rex chỉ dạy nha,Rex có Y!M ko ?của Quang là : Qkenshinshawa

16. Diệp Thanh

To Duong: ông có post bài trả lời tui thiệt à, ở box nào thế, là tại tui ko biết thôi mà, chứ có ai PM hay gửi bài phản hồi là tui trả lời liền đó, đừng hiểu lầm tội nghiệp nha.
    --To Quang, ờ, khi nào rảnh tui Call ông liền, còn War thì tui cũng chơi tiệm thôi, đi học mà, ở Bến Nghé có đĩa WAR1.19 đó(đĩa lậu thôi). có 8 ngàn 1 cái.
    Rồi để xem có thêm ai ko thi xong ta làm một chầu, hè hè. Năm nay thi lại, hix. Cái số tui nó lận đận, vì mê lập trình quá mà đến giờ sự nghiệp còn dở dang.

17. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

mấy pa ơi tui cũng dân huế này

18. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Tui thấy mấy pa khoái mấy cái game chiến thuật wa' tui có mê nhất cai AOK:the conquest gì đó (mũ xanh đó mà) đánh mãi lên đời 3 vào phút 13:45 chưa bao giờ lên nhanh hơn được mấy pa bít chỉ dạy với . Còn tui chỉ khoái Gunbound với Diablo bác nào có chơi 2 trò này Pm với tui nha

19. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Pa Tien Quang với Pa Rex ở đường nào vậy mà mấy pa bít quán Net nào có mấy Game War, Star, Empire, chiến trên mạng ko lúc nào hẹn nhau làm vài trận chơi

20. Tiến Quang

Ông Rex cho mượn đĩa coi,mua ...tiếc quá :)) .Nói thế chứ ông cho tui mượn có cơ hội gặp mặt luôn T_T