Ai júp em map v6.3 với

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi 11111997asd, 19/8/11.

1. 11111997asd

11111997asd Youtube Master Race

ai send,chĩ,gỡi em cái web nào chĩ cách ép đồ cũa các loại tướng trong Thien kiem 6.3 đi em mò wài màk mới chĩ bik đc mấy con àk :((:((:((:((

2. CháyNắng

CháyNắng Mr & Ms Pac-Man

:-* theo mình tham khảo là tốt nhưng mà vô thực chiến thì tốt hơn . Tùy mỗi trận tướng mỗi bên + trình độ 2 team mà lên đồ chứ không lên giập khuôn quá !
    :)) trước cũng không biết vừa chơi of vừa chơi onl oánh nhau 1 hồi h tự tin chơi tất cả các hero ( không dám thùa nhận pro nhưng cũng đủ xài )

3. T.B.D

T.B.D Youtube Master Race

tự mò đi bạn mình toàn tự mò thôi

4. 11111997asd

11111997asd Youtube Master Race

èu bây h` hể vào room mà k bik sài tướng nào thì chúg nó kick ngay @@! mún tham khảo cũg khó :((

5. CháyNắng

CháyNắng Mr & Ms Pac-Man

;;) đầu tiên bạn chơi of để ép đồ thành thạo tất cả các món. Tập farm các tướng ( các tướng farm ld 1 tầm 28 tướng thường tầm 18 ) vậy là ok
    Khi chơi onl thì chú ý cách lên đồ của team mình nếu thấy team góp ý thì thu thập là ok ( :)) hồi mới tập chơi Km toaanf lên phụng sồ bị chửi hồi là biết )
    thấy bạn farm được đồ lên tàm tạm là không ai kick bạn đâu ( chú ý lắng nghe team mình là ok )

6. concoc31102

concoc31102 Mr & Ms Pac-Man

Đợt mình chơi gặp mấy trường hợp, hỏi biết chơi khôing im lặng..biết lên đồ không cũng im lặng..nếu nó nói không hoặc nói đang tập choi thì sẵn sàng chỉ nó lên đồ, đằng này các bố cứ im như mù , không nhìn thấy gì, rất ức chế..lên thường có thằng mới chơi vô toàn rmk...

7. CháyNắng

CháyNắng Mr & Ms Pac-Man

:D đúng rồi đó bạn . Không biết thì mở miệng nói đi đằng này cứ im im ... =)) nhưng mà còn nhiều trường hợp nguy hiểm lắm
    :-w 1 kiếm minh thua chùy minh khi cả 2 có mt :( sock xem đồ thấy lên toàn hàng nội kêu nó lên sai nó chửi kêu mình gà không biết chơi ( ;;) chịu thôi chơi MGTC sao lên lv = KM được )
    :)) có vẻ spam hơi nhiều

8. hieukhi1996

hieukhi1996 Youtube Master Race

iuluiljljkljkljkllkl;tymnmfjnhlndrngpnerointgergerljgnoeiruhgoergergergeth