Ai muốn đăng ký cho Granado Espada/Zera/9Dragons/Sunonline thì vào đây...

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi TheLast, 16/5/06.

1. TheLast

TheLast Mr & Ms Pac-Man

Ai muốn đăng ký những game trên thì PM cho tui nha, sẽ mở 1 lần 4 accounts luôn... :)) và số lượng thì tạo đc bao nhiêu hay bấy nhiêu nên ai gửi trước tui làm trước, chỉ yêu cầu duy nhất là chơi những games này biết đc gì thì chụp hình và post lên forum để mọi người cùng biết... :D

2. IIChauLenBaII

IIChauLenBaII Dishonest trader

Cho xin 1 cái Zera đi ^_^ , đang cài dở mà đăng ký hông được ức chế remove roài , giờ có acc là tui cài chơi thử ::) đang ngồi không chán wá :-s

3. Thank_4LovingMe

Thank_4LovingMe Youtube Master Race

4. rongdondoc

rongdondoc Youtube Master Race

cho tui xin 1acc 9d đi chơi o dv người ta không có cài tiếng hàn nen không co rég đưộc

5. kiemdien

kiemdien Youtube Master Race

6. rongdondoc

7. anhxinhzai

anhxinhzai Mario & Luigi

Vâng liệu có reg đc ko zdi. bạn..nếu đc reg giùm 1 account ở Zera giùm mình hén
    email : [email protected]
    thx..!!

8. youwant333

youwant333 Mr & Ms Pac-Man

Còn tui cần 1 acc của 9Dragon.Mail của tui là [email protected].Nếu được thì cám ơn nhìu

9. _Inu_

_Inu_ C O N T R A

Cho mình xin 1 cái acc của 9Dragon . Có gì gửi vào nick này của mình hoặc qua Y! là gameboy084 . Thx .

10. MibuZenki

MibuZenki Mr & Ms Pac-Man

1 acc sun nick YH : zenki092002
    thx nha bạn

11. fg_th2

fg_th2 Guest

Granado Espada/Zera/Sunonline
    mỗi cái 1 acc
    ym sleeping_sun88

12. flame1602

flame1602 C O N T R A

Thiệt không dậy. Nếu được cho tui 1 cái Zera hen. Mấy cái kia khỏi cũng được

13. jikip

jikip Youtube Master Race

cho tui một cái Zera và Sun với xong thì cứ gửi vô phần tin nhắn trong diễn đàn nhé

thank thank thank

14. Batista_cc9

Batista_cc9 Youtube Master Race

Tao. Cho Minh` 1 acc 9Dragons cua? Korea dc ko ban ? dc thi` PM vao` nick yahoo snowangel_ost thanks

15. TheLast

TheLast Mr & Ms Pac-Man

Những ID sau đây đã đc đăng ký account cho 9dragons (đã đc kiểm tra) :

Batista_cc9
    _Inu_
    youwant333
    rongdondoc

ID và PASS và câu hỏi bí mật tôi đã gửi vào email của các bạn... :D

Về Zera thì các bạn có thể vào link này và theo hướng dẫn http://www.zeranexus.com/forums/index.php?showtopic=63 các bạn có thể đăng ký mà kô cần KSSN, quan trọng là các bạn nên dùng IE và máy kô có FIREWALL hay behind firewall là đc. Nếu còn gặp trục trặc thì PM cho tui nha... :D

Về SUN thì từ ngày hôm qua server đã kô cho số register nữa nên mặc dù đăng ký account đc, log in ở web đc nhưng kô thể kich hoạt ở web vì kô có số register---->có lẽ họ đã ban IP vì mấy chú ba tiều tạo account nhiều we' hay seo a'... :D---->chờ đợi thui

Về Granado Espada thì hiện nay đã có server Japan nên các bạn có thể tự đăng ký, sau đây là link để đăng ký và downoad:

Đăng ký: http://www.clubhanbit.jp/member/join.asp
    Download: http://www.granadoespada.jp/database/client/index.asp chú ý là game này rất kinh dị, hơn 2G data vì bạn có thể điều khiển 3 nv cùng lúc... :o cho tới hiện giờ đây là game duy nhất như vậy...
    Cách thức đăng ký: http://s23.photobucket.com/albums/b396/xephons/japan Hanabit/

Have fun to all.... :D

16. LPS86

LPS86 Mr & Ms Pac-Man

Đăng kí dùm mình 1 acc 9d với.ID lephamsang pas y chang luon ^^ hoac gi cung duoc.Hix KSSN vừa mới chết xong xui như wĩ :( Nếu có lòng tốt tặng mình 1 cái KSSN xịn luôn :devil: :devil: :devil:
    À wên mail cua mình là [email protected]

Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp Save mp

17. |Tiểu Muội|

|Tiểu Muội| Youtube Master Race

cho tui 1 cái acc zera và 9d ,tuy nhiên nếu có thể tạo 1 cái thì bạn làm ơn tạo cho tôi cái zera ,cảm ơn

18. rongdondoc

cám ơn thelast nhiều nha
    để vào chơi thư coi sao
    thank you

19. |Tiểu Muội|

|Tiểu Muội| Youtube Master Race

em chịu cái zera rồi ,ko tài nào đăng kí được cái phần dưới đây ,hình như có thay đổi rồi thì phải ,giúp em với

Các file đính kèm:

20. TheLast

TheLast Mr & Ms Pac-Man

@TieuMuoi---->bạn cần xem chi tiết hướng dẫn bằng viết của topic, ở ngay phần đầu có yêu cầu bạn copy cái chữ Hàn này nè 명
    rồi bạn paste vào cái window nhỏ, nó sẽ hiện ra nhiều địa chỉ, bạn lấy cái nào cũng đc...

To all ---->đã nhận đc trở lại confirm code của SUN rồi nhưng các bạn cần Proxies với IP Hàn + Sock cap mới login đc, nên néu bạn nào có thể dùng đc thì PM cho tui nha.

Những bạn nào muốn account 9dragons thì làm dùm tui cái list với email ở đây nha để tui làm 1 lần..không mất thời gian xem từng người, cám ơn nhiều,... :D