ấn tượng đầu tiên gamevn - tớ phải lòng anh THE MASK

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi SP_XXX, 3/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SP_XXX

SP_XXX Youtube Master Race

-lần đấu tiên tớ vào gamevn, chả có ấn tượng gì hết với cái website này cả---> không thèm nhớ

-Lần thứ 2 do tớ đang bị lạc ở 1 đoạn trên con đưong phiêu lưu với SYberia , tớ online và tìm xem có cái website nào giúp được tớ không... ráo riết cả ngày trời tớ nặn óc nghĩ ra cái tên của trang web này

-lần thứ 3, tớ trở lại gamevn.. và vào mục bảng phong thần... điều tớ thực sự ấn tượng ởp cái mục này là những lời .. qảng cáo cho những cá tên phải lên bàng phong thần nhiều nhất.. rất hài hước và ấn tượng, tớ để ý cái tên xuất hiện nhiều nhất trên bảng phong thần chính là THE MASK mà người ta vẫn hay goi jalf ĐỜ MÁT

Tớ đã vào gamevn liên tục và chỉ đọc baì thôi, theo dõi những bài của anh viét, tớ cảm thấy thực sự có cảm tình với anh ấy; từ nhưng câu chuyện cười cho đến những bài đóng góp... rất ấn tượng.. nhưng tớ chẳng nhớ được 1 bài nào vì tớ đọc nhiều quá tớ tự hỏi không biết anh ấy online bao nhiều tiếng 1 ngày ?

tớ là 1 con bé hay có chuyện buồn, vì thế khi vào gamevn, tớ chủ yếu đọc trong phần thư giãn thôi.... và những câu nói, những mẩu chuyện của THE MASK đã làm tớ đôi lúc phải bật cười

Tớ post bài này chỉ muốn nói với anh ấy những dòng suy nghĩ của tớ về anh ấy.... và tớ muốn the mask cũng như cả gamevn biết rằng đằng sau những bài viết của anh ấy vẫn có 1 người dõi theo.... và những gì anh ấy làm cho gamevn.. đóng góp cho gamevn... đã giúp tớ có thêm nghị lực sống

^_^

2. Fan_Fan_VII

Fan_Fan_VII Fire in the hole!

The Mask mà nghe được chắc là vui lắm , hic , sao tui ko có ai thần tượng vậy nè...:D

3. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Hic anh The MASK sưóng wé.Được 1 chị theo dõi ngày đêm.
    Mà dạo này cũng ít thấy anh Mask.Chị gì đó có bùn ko?

4. magicmoon

magicmoon Youtube Master Race

Hì hì!Lãng mạn wá!!!
    Hồi tớ đăng kí vào đây cũng vì thấy cả mem cả mod trong này nói chuyện vui vẻ "thoải mái" hết sức nên tớ mới đăng kí đấy chứ :;) .Lần đầu tiên vào đã thấy ấn tượng rùi !!!

5. oblivion

oblivion シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Nghe xúc động wá
    coá mà điên tin lời con bé này,trước đây nó post mấy bài nhảm nhiều chú tin sái cổ
    nó được mẻ cá to =)) =)) =))
    mà hôm nay là mùng 3 chứ có phải mùng 1 đâu nhỉ +_+
    gov đi sẽ được thần tượng đoá =)) =)) =))
    Anh em sẽ tiễn đưa luôn thể

6. ride

ride Youtube Master Race

chú cũng đung có nghĩ như vậy may lỡ nhữg lầ trước xạo lần này lại thiệt sao dù sao hôm nay cũng không phải 1/4 nên cứ hi vọng cô nàng này nói thật một lần xem sao.

7. Fan_Fan_VII

Fan_Fan_VII Fire in the hole!

=)) sao kêu là một đi không trở lại mà , thấy bác ra đi mà anh em ko ai đưa tiễn nên quay lại tiếp tục gầy dựng sự nghiệp à =))

8. SP_XXX

chậc...

bài này tớ viết cho anh MASK mà

TO: OBLIVION:
    nghe U nói có vẻ như tớ là 1 co bé hay đi nói huyên huyên lắm hả ^:)^

tớ không thể lấy LIFE của tớ ra mà swear (vì nó involve to nhiều người quá :cool:) chứ nếu không tớ cũng lôi nó ra để swear rùi :) tất cả những dòng tớ viết phiá trên đều là những tình cảm chân thật nhất của tớ... đó không phải là 1 trò đùa. dù sao THE MASK cũng là người đã gián tiếp giúp tớ vượt qua được thời kỳ kinh khủng nhất trong 17 năm sống trên đời này :hug:

dù sao tớ cũng mong đc gặp THE MASK 1 lần ^_^

9. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Thế thì pm cho anh ấy đi, một ngày the mask chắc phải lên mạng 10 tiếng. Cứ pm rủ anh ấy đi chơi, tha hồ gặp mặt.

10. legend-soldier

legend-soldier TN4ever Moderator

--- Ack ack nghe giang hồ đồn đại có 1 mỹ nhân phải lòng anh TM nhà ta, ôi sung sướng bít beo cho ca ca TM, ảnh đang on nai đấy, có ai cần YIM thì PM cho chui, chui cho free dzới điều kiện đối đãi ca ca tui phải dèng hoàng đóa =)) (kidding, ca ca swear ban nick chui níu như tít lộ information, but ... :devil: )

11. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

;;) thế vào Box Tâm Sự có phải lòng anh nào nữa ko ;;)

12. congchuahocsinh

congchuahocsinh Dragon Quest

:)) :)) :)).... bài viết quá tuyệt sis ơi ^___________^.............Hâm mộ quá..........mặc dù cchs luôn coi boys là...hơ hơ..... nói chung là ko coi là gì cả..^_^.. nhưng đọc bài này, chắc sẽ phải suy nghĩ....;))

13. SP_XXX

chậc.... cho tớ nick YM của anh ấy đi, tớ không wên ơn đâu ;;)

tớ không ở HN . tiếc thế ^_^ giá mà tớ ở HN nhỉ.hih nhưng không sao. dù sao 2 năm nữa cũng té xuống đó học mờ :D

thực ra tớ cũng để ý cái nick pocollo lâu rùi nhưng tại cái ava ghê quá ;;) nên tớ ... mất hết cảm xúc ^_^

ai làm ơn cho tớ nick YM của anh TM với :)

14. congchuahocsinh

:)) :)) :)).. chiến dịch tấn công...^___^... YM chịu.. tốt nhất bước đầu PM đã...:))...... anyway...... sis ở đâu zạ.....cchs ở HN nè...^_^.. ưhm... câu chuyện này vui quá, tính sis hay hay...:))......... [ riant]

15. SP_XXX

^_^ trả nhời thì bảo mình spam.. thôi thì cho spam ngoài chủ đề chút

định PM cho anh TM nhưng mà ngại qué ;)) thui thì nhờ trời có rảnh rỗi thì đưa đẩy anh TM đọc hộ con bài này :">

NHi ở Thái NGuyên. tính hay hay không thì chưa biết.. còn nữa. Nhi không có tấn công anh TM vì có biết quái gì về anh ấyđâu, chỉ là .... chậc .. khó nói quá hà ;;)

16. congchuahocsinh

:)) :))...... hơ... sis cứ gọi cchs là em cho tiện ^_^.. vì cchs sinh năm 90 muh....
    :)).... cchs tưởng sis dám lập một topic " tớ phải lòng anh TM" thì ngại gì nữa chứ...^__^.. anyway... nhân danh các girls... ủng hộ sis luôn...:D.... pm đại đi... hoặc là pm chút chút... ví dụ như đưa cái link này cho ổng....=> ổng đọc xong sướt mướt thì.....;))... nên cơm nên cháo rồi đó....:))... há há.........

17. SP_XXX

hix. được thế thì tốt quá, nhưng như thế nghĩa là chị với TM không có duyên roài... có duyên thì anh ấy sẽ ..đọc được bài này ;))

nói thế thôi chứ cũng đã phải lôi hết chút can đảm còn sót lại.... lãng phí 1 lần để đi tìm hạnh phúc cả đời đấy. khổ lắm. không biết có phải mình mạo hiểum quá không :(

cảm ơn vì đã ủng hộ Nhi nhá ;)) Nếu mà nên cơm cháo thật thì Nhi không quên ơn đâu ;;)

18. congchuahocsinh

:)) :)) :))..... nhưng mà chị Nhi ơi ... nhỡ ông đó có GF thì sao........^__^..... chưa biết j` mà dám khẳng định đấy là hạnh phúc của mình... Woa....:))

Riêng cchs thì anti boys ^_^.. rock và ngủ là hay ho nhất :))

19. SP_XXX

uh nhỉ :(( ôi trời ơi.. quên mất tiêu vụ GF chứ

:">
    nhưng thôi

cũngđành
    đâm lao phải theo lao thôi
    anh MASK ơi huhuh..... lạy chúa anh MASK mà chưa có nguòi yêu con hậu tạ ngài 1 con gà tây

20. congchuahocsinh

:)) :))....Sis ơi... bi giờ gà bị H5N1 đó sis............hơ hơ.. mà gà tây nhỉ... cầu chúa Mask ăn bị hóc xương....:))...
    ^__^... đùa thôi, cchs đi ngủ đây, chúc bà chị thành công.. good luck ^_^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.