Anh em giúp mình nhiệm vụ gần cuối với

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi quantru1984, 30/5/06.

1. quantru1984

quantru1984 Youtube Master Race

Mình làm nhiệm vụ gần hết GTA SanAndreas rồi....Bây giờ quay lại thành phố cũ,, thành phố đầu tiên CJ bắt đầu đấy.Vẫn nhà cũ,làm nhiệm vụ nhà thằng Sweet.Bản đồ hiện điểm C sát nhà đó.
    Nhiệm vụ đó đi cùng thằng Cesar.Nhưng mình chẳng biết đi đâu và làm gì nữa vì trên bản đồ chẳng hiện cái gì chỉ mỗi dòng chữ hình như là:"......Grove street Familles.....".Khi nhận nhiệm vụ song ra đường thì loạn xạ,,,bắn giết,đánh đấm nhau,giết cảnh sát cũng chẳng hiện sao nữa.
    Mình chẳng biết làm gì để qua nhiệm vụ này nữa.Mong anh em giúp mình với nhé.Cảm ơn nhiều.................... :wink:

2. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

nv cuối cùng bạn làm là nv gì????? post tên lên tui mới biết đường giúp bạn......

3. sondes

sondes Donkey Kong Lão Làng GVN

à,tôi biết nv đó là gì rồi,nv đó bạn chỉ cần gọi thêm 2 thằng đệ lên xe đi cùng thôi là nơi cần đến sẽ hiện ra trên bản đồ thôi.

4. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

bạn kiếm 1 cái xe 4 chỗ ngồi gọi thêm 2 thằng đệ bằng cách chạy gần vào chỗ thằng đệ nhấn giư nút NGẮM rồi sau đó nhấn G là nó đi theo mình < kiếm 2 thằng thui nhé > lên xe là nó sẽ hiện điểm bạn cần đến thui

5. TDNC

TDNC Mr & Ms Pac-Man

Nhưng bạn phải nhớ là cho thằng Cesar lên xe luôn, và đừng lạc mất nó, nếu ko phải quay lại mất công lắm. Và một điều cũng thú vị lắm là khi chạy đừng chạy nhanh quá hoặc đâm xe vào đâu cả, vì mấy thằng ngồi trên xe có thể văng ra khỏi xe đấy ::)

6. quantru1984

thế ạ ! Cảm ơn anh nhiều nhé....Bây giờ em về nhà thử đây .... Cám ơn anh nhiều

7. quantru1984

Mình qua được nhiệm vụ đó rồi....Chơi hết rồi nhưng khi chạy hết dòng chữ kết thúc thì lại chơi bình thường nhưng chẳng thấy cái gì hiện lên nữa...Thế đã hết trò chơi chưa mấy bạn.....!

8. TDNC

TDNC Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng đến đó rồi, ko biết làm gì nữa nên chỉnh mã lấy chiếc phản lực JumpJet ra rồi chỉnh lên 6 sao để truy đuổi bắn các máy bay cảnh sát cũng vui lắm, bạn thử đi. ^_^

9. quantru1984

à,,, tối qua mình mới khám phá ra cái nhiệm vụ mới đấy,,,bạn thực hành hết phần chữ S luôn nổi trên radar chưa ?,,, tập lái oto ,,, song hết thì nhiệm vụ lại hiện ra ,,, đi ăn trộm với cướp xe oto, cũng nhiều nhiệm vụ lắm,,,Nhiệm vụ này ở thành phố thứ 2 đấy,,nhà CJ chỗ gara cũ , gần công trường đấy.Qua hết mấy phần tập lái,hiện lên cả chỗ chuyên đua các loại xe ,,, cũng hay phết ! Bạn thử chưa ?
    Nốt mấy nhiệm vụ này không biết có hết game không bạn nhỉ ?

10. dungdadieu

dungdadieu Youtube Master Race

có topic nói về cái này rùi mà, bạn tìm lại đi

11. finallap

finallap Youtube Master Race

này! ban ko thể làm đc nv cuối cùng của Gta SA đâu,tôi đã bỏ ra 2 tháng để mà làm nv làm qua tới thành phố Las Venturas cuối cùng thì.....nó cho ra ngoài biển có chắm màu tím mà ko thấy chổ đáp đâm máy bay xuống!Misson Fail