Anh em ở đội Nam Đồng,Trần Xuân Soạn & Tô Hiệu nhớ vào coi

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi TTAM, 26/9/05.

1. TTAM

TTAM Youtube Master Race

Lâu anh ko vào forum nên ko biết mấy ông em ở Tô Hiệu giờ ghê gớm vây, có thể các chú chơi giỏi nhưng dù như vậy thì vẫn ko nên có lời nói và thái độ thiếu tôn trọng những người chơi khác như mấy bài của chú thangby bên thread "Đấu đế chế đi". Nếu các chú thật sự thích chiến đấu thì cứ hẹn thời gian và địa điểm (thứ 7 hoặc CN), 4vs4, map huge random. Ít nhất là 200k/game, các chú muốn đánh to hơn thì tùy, bao nhiêu đội anh cũng nhận hết.

To: Với các anh em đã từng chơi ở Nam Đồng & Trần Xuân Soạn ngày trước đề nghị chiều CN xuống VIP Game ở bể bơi BK, gần trường Genetic vào chiều CN hàng tuần. Anh em giờ họp mặt ở đó :D

2. NTT&NTT

NTT&NTT Youtube Master Race

Anh Tâm à? Sao anh cũng tham gia GVN à?
    Tài em bị mấy đứa cà khịa trên GVN nên em lên hỏi xem có thằng nào chơi hay không, nhưng rốt cục chẳng có ai cả. Mà anh đọc hết các bài em viết rồi hãy nói em có thái độ thiếu tôn trọng những người chơi khác như mấy bài của chú thangby bên thread "Đấu đế chế đi".
    Mà chắc chắn em sẽ lên VG chiều CN rồi, hôm trước thua nhưng không phục lắm đâu ông anh ạ. Em sẽ lên chiều CN, khi đấy thua mới phục.

3. NTT&NTT

Mượn tạm cái nick của NTT&NTT nhé (dù chẳng muốn làm hàng giả tí nào) :
    " Thua là thua, sao lại có chuyện ko phục ở đây. Chú em thấy ko ? Đến cái nick này còn rơi vào tay chị. Em thua là đúng rồi. Nếu em ko phục thì hôm nào gặp riêng nhé ! Chị chờ em đến đón đi đánh AOE đấy." Hahaha....
    Mà nói cho yên tâm, đây là lần đầu tiên, cũng là lần cuối cùng chị vào cái nick này.

4. Kiều_Phong

Kiều_Phong Guest

0
    Trình độ đánh team và phát triển của Tô Hiệu còn thua xa serieB, đấy là nguyên nhân 2 trận đấu đều kết thúc dưới 18 phút.

Hiện tại TT và SerieA là không có đối thủ ở thể loại 4v4 Hill, Huge. Tuy nhiên với thời gian chơi AoE lâu như vậy (từ khoảng trước những năm 2000). cộng với khả năng điều khiển siêu việt trời phú mà mới chỉ có vậy thì cũng chưa có gì là kinh khủng lắm.

Nếu thực sự tài năng, SerieA hãy cố tu luyện để có thể chơi được các thể loại khác (thực ra chỉ cần chơi 4v4 Giga là SerieA đã khá chật vật rồi). Thắng tất cả các đội khác trên chính sở trường của họ mới thể hiện bản lĩnh tài năng của mình chứ ?

5. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Nói có lý . Chơi hay cái gì cũng phải hay tất chứ . 4v4 Hill Huge cứ quẩy đá mãi nhanh chán lắm , làm cái gì hoành tráng hơn 1 chút đi , 4V4 Giga hoặc úynh DM càng phê , khả năng điều khiển siêu việt đánh cái gì mà chẳng được .

6. vn_nml

vn_nml Youtube Master Race

Hé hé, lâu lắm mới đây, ThànhTâm giờ vẫn đánh Aoe à. Hôm nào giao lưu đội TXS và NamDong để ôn lại những kỷ niệm xưa nào. :)

7. SS

SS Quy Ẩn Giang Hồ

hehehe... vui ghê nhỉ. Gặp là táng, cho vài bài học là tự biết mặt đất ở đâu hehehe...
    Nói vui vậy thôi!!! Anh em nào mê AOE ROR patch 1.0a thi lên VIP game BK giao lưu với team TXS và NĐ nhé. (chiều CN hàng tuần) vui vẻ là chính!!!

8. NTT&NTT

mie. font tieng viet hong roi`, cac' anh thong cam? nha
    Du'ng day', chie`u CN len VG choi de
    Moi~ nguoi` 10k 1 tran. cho vui, anh em biet nhau het roi ma`
    Hom nay ca? chieu` moi thang' doi. ND 3 tran., oai? wa'

9. FerrariXP

FerrariXP Mr & Ms Pac-Man

Nghỉ đi cho lớp trẻ nó chơi :).
    Cá độ gì, chơi game cho vui và một gamer chân chính thì ko dính vào chuyện tiền nong vớ vẩn. Chuyên nghiệp ra chuyên nghiệp chứ, ngày xưa cũng ăn thua lắm nhưng mà giờ nghĩ lại cũng thấy buồn.

10. kucken

kucken Youtube Master Race

giao hoan đất trời mẹ chúng mày ngu như chó... Thích đánh ra BK gặp anh tiểu quỷ nghe chưa...

11. STARnet

STARnet Youtube Master Race

dcm cái thằng Kụccut đánh thì gà mà cứ thích cà người khác !