anh em ở HN vô đây

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi Iconquer, 18/2/06.

1. Iconquer

Iconquer Donkey Kong

Chơi conquer ở HN mà vào server toàn thấy người ở đâu mỗi mình ở HN chán quá . Hỏi xem có anh em nào ở HN cũng chơi conquer không ? biết chỗ nào nhiều người chới ko ? chứ ngồi nhà chơi 1 mình buồn quá . Biết quán nào chơi nhiều conquer giới thiệu anh em thỉnh thoảng đến chơi nói chuyện cho vui chứ chỗ nhà tôi không thấy quán nào có trò này cả muốn chơi thì Down về nhưng chẳng thấy ma nào chơi cùng 1 mình 1 só chơi 1 trò chán vô cùng .
    Ngày trước chơi ở 71*le thanh nghi nhưng giờ đóng cửa rồi không biết mấy bác BiaHoi , The_Hunter bên phoenix dạo này có chơi conquer nữa không và đang chơi server nào nhỉ

2. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

HN thiếu gì người chơi ,chẳng qua ko biết đấy thôi :D

3. anhtung84

anhtung84 Youtube Master Race

tôi với BiaHoi chuyển sang lighning chơi rồi,có thích thì chuyển sang đây mà chơi,có gì vao sever gặp TienBanLenDuong hoac BiaHoi.nếu thích ra hàng chơi thì ra 60 Hoàng Văn Thái,bọn tôi hay chơi ở đấy,đang có thừa char mà thiếu người chơi nè,sever này Việt Nam mạnh nhất,đánh sướng lắm,chỉ đi bắt nạt chúng nó thôi.

4. Iconquer

Iconquer Donkey Kong

Không chơi ở BK nữa à , chôi dạt ghê quá he he . Đợt thấy akademi đánh ở server khác ngoài phoenix nhưng hình như cũng không phải lighning thì phải , lại chuyển server hả . chuyển server như chuyển chỗ chơi vậy ghê quá . tôi đang chơi ở Jupiter có được thằng bạn thân ở đó mất rồi lúc nào cũng online gần như cả ngày lại còn hợp tính nữa nên chắc không chuyển server đâu he he nhưng có dịp sẽ đên chỗ bác BiaHoi chơi cho vui chứ ngồi nhà chơi 1 mình nhiều lúc cũng buồn . Giờ nhiều Gameonline quá bọn nó toàn chạy theo Game mới đúng là chẳng biết ji về Game chỉ biết chạy theo mốt có lẽ anh em thành lập 1 câu lạc bộ conqueronline Ha nội nhỉ ^_^ các bác cho ý kiến xem nào

5. trami

trami Youtube Master Race

Ở Hà Nội có nhìu người chơi conquer vậy a` ??? Vậy mà mấy ông bạn ở Dream của tui bảo chỉ có mấy người thui à.

6. N?K

N?K C O N T R A

Những người bạn ở HN mà tui biết đa số chơi MU,Lineage2 VH và VLTK ^^

7. rorophi

rorophi Mr & Ms Pac-Man

Hà Nội nhiều người chơi đấy chứ, tui đếm sơ sơ cũng phải mấy chục . . .

8. bothien9

bothien9 Youtube Master Race

oạch , nhieu the sao, o day co' moi~ minh tui choi thui a`, toi choi o server Eagle ai co choi server do' thi den' cho toi choi choi zui :)). tui o Le thanh nghi.

9. anhtung84

ở lê thanh nghị có CO hả o dau the noi dia chi di de co gi toi den do choi^^

10. anhtung84

ma may o do co ngon ko vay? noi qua ve` cấu hình máy coi nếu ngon chuyển wa đó chơi luôn cho tiện

11. bothien9

bothien9 Youtube Master Race

o ngo~ 87 le thanh nghi. di thang? vao thay' qua'n A.Lap 2 tui choi o do'.
    cau' hinh may' o day lom? lam' : pen 4, ram 512 ,.... toan` do` cu~ rich' thoi

12. ==!Manchias===>

==!Manchias===> Youtube Master Race

he he, bon toi choi o sever Thunder ne`, HP va HCM nghi? sever do' gan` het' gui` .....
    Chinh ra HN nhiu` nguoi fet' doa' chu' .....
    Hay hom nao`, anh em ofline cai' nhi? ................

13. Amingo

Amingo Youtube Master Race

mình chơi cũng lâu rùi nhưng vẫn lv thấp fire tao lvl98. tại ít chơi lắm. Thi thoảng chơi ở tạ quang bửu.

14. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

chơi đầu ngõ chợ khâm thiên
    ai thích thì ra đây
    đang kày masuolium đây

15. IamUrs

IamUrs Youtube Master Race

Anh em choi o Ha Noi ne` ! Server Ruby truoc choi mai~ voi bon BIAHOI voi ca Akademi ma` gio chuyen ve danh ta.i gia cho do~ tun'. Cac bac nao` o Ha Noi danh CO lien he. nghe. :D

16. anhtung84

Redstar hay VipVN vay?toi the hunter ne chan ruby chua?sang lighning chinh phuc sever nay cung anh em di he he!

17. Iconquer

Iconquer Donkey Kong

Mạo danh quá ta , the hunter không phải sinh năm 84 mà cũng không phải tên tung :o , em chỉ biết thế đừng có ghe hắn ta he he . Nhưng sang lighning chinh phục cùng the hunter thì đúng :D . Tôi cũng đang chinh phục bên đó đây nhưng giờ bận quá hix

18. IamUrs

IamUrs Youtube Master Race

Chào anh em! Tôi trước chơi con VIP_VN giờ thì chơi cả 2 char (cả RedStar lẫn VIP :D )! server Ruby đang chuẩn bị chia có lẽ là anh em se chuyển qua chơi ở server mới Status of Zeus ! Giờ không chơi ở quán Bà Hương ở BK nữa mà lắp ADSL ở nhà chơi luôn cho tiện. Giờ đang luyện ss với fb cho nó pro còn nếu bên lighting có char tro nào thi để anh em đánh cho (ko đánh herc đâu) blade hay sword là hợp lý đấy. anh em add nix yahoo của tôi đi có gì tiện liên lạc : [email protected] :D

19. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

trui` may gio` rui ma` con hoi cho~ choi CO vay xem quang cao netchua` chua` tuy tui ko o hn dau nhung mong anh o? hn lam member trong do'..it' CO chung' ta cung can` phai? co mot goc rieng chu' may hom nua~ ranh? thu qua net chua` coi nghe noi cau hinh` may ngon lai co khu vuc danh` riêng cho~ nhung gamer cua? nhung` tro` rieng...con lon minhhhiep lai bo? meteor di rui` chan' qua'...ben nay` anh em vietnam ngay hom qua da~ chien thang guild nhung do con matha voi theng KID quit= bun` :D