artmoney trên xp

Thảo luận trong 'Cheat Code - Hints - Secrets' bắt đầu bởi tchuya310887, 2/2/06.

1. tchuya310887

tchuya310887 Youtube Master Race

ai biết cách làm ơn chỉ dùm tui xài trên xp ko bao giờ thành công hết

2. emxong

emxong Dragon Quest

Tui thì cài thành công artmoney đao ở gamevn.com nhưng cài xong nó ra tiếng.... miên ko biết vô đâu đổi language nữa.

3. quac_quac

quac_quac Mr & Ms Pac-Man

lên trang chủ của artmoney mà tìm ngôn ngữ của nó , có cả chuẩn tiếng việt luôn
    còn sử dụng artmoney trên xp mà ko thành công có thể do nhiều nguyên nhân như tìm ko đúng cách , dạng file dò tìm ko đúng( ví dụ như nó là integer thì lại tìm float ) , hoặc do bác chỉnh sửa linh tinh bên trong phần option làm cho nó ko tìm kiếm được toàn bộ giá trị (trong trường hợp này thì tốt nhất là cài lại )

4. pokemon_red

pokemon_red Dragon Quest Lão Làng GVN

http://artmoney.ru/ vào trang này dow artmoney về roài sử dụng cũng giống trên win 98 thoai mà

5. Tên truy cập

Tên truy cập The Connoisseur Moderator Lão Làng GVN

6. R.O.S.S II

R.O.S.S II Dragon Quest

Không biết xài cái này. Có cài thử lâu rồi nhưng không hiểu làm sao để dùng hết. Có ai biết xin chỉ dùm, chỉ bằng hình càng tốt..... :D

7. BCL305

BCL305 Youtube Master Race

Hay các bạn thử xài cái CheatFinder V1.3 thử coi. Tui thấy cái này cũng hiệu quả lắm. Hack được hầu hết tất cả các Game đó.

8. T_T Luxiphe ^_^

T_T Luxiphe ^_^ Youtube Master Race

Cách xài Artmoney là mở Artmoney lên rùi vào chơi game như bình thường.
    Sau khi chơi được ít phút bấm Ctrl+F12 hiện lên cửa sổ Artmoney.
    Bấm search để tìm giá trị tài nguyên bạn cần sau khi tìm xong. Lại vào game thay đổi giá trị đó rùi lại bấm Ctrl+F12 rùi bấm vào nút bên cạnh search ( hình như là Sieve gì gì đó) để lọc lại các giá trị cần tìm. Sau khi lọc xong bạn chọn giá trị rightclick ----->add.
    Nhìn ô bên phải rùi thay giá trị là xong. Vào chơi game lại. ( Xin lỗi các bạn tui định tải hình cho các bạn dễ hiểu nhưng ko bit cách làm sorrry nha).