Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi xxNo0o0Bxx, 25/7/05.

1. xxNo0o0Bxx

xxNo0o0Bxx Youtube Master Race

GBVN thật là biết cách kinh doanh ghê luôn đó bà con.GBVN lâu lâu lại cho ra một vài avatar mà so với mình là mới ::( nhưng mà các bạn thử đem so với GBWC mà xem,thật ra là cũ rích à.Tại sao GBVN lại không update tất cả các avatar mà GBWC đã có nhỉ mà lại lâu lâu mới có một vài avatar "mới" :D.Chắc
    các thành viên trong ban quản trị GBVN đều tốt nghiệp ngành quản trị kinh doanh loại ưu quá :))

2. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Muốn nâng cấp avatar cho ngang với GBWC thì phải nâng cấp lên GBWC,mà hiện tại GBVN còn chưa nâng cấp lên bảng GB mà con ice bắn mất def thì nói làm chi tới caí ngày lên GBWC,nghe 1 nguồn tin là sẽ nâng nhưng ko biết xác thực ko.Vấn đề là chữ M,hết :-"

3. _Tung`

_Tung` nghỉ hưu, game gủng l` gì h này Moderator

he he cũ thì cũng chấp nhận thui kêu ca thì được gì đâu đấy là em nói thế bác kêu thì bác cứ kêu nhé :)) lâu lâu mới có 1 vài avatar mới thì cũng đành chấp nhân có còn hơn ko có

4. linhdanbaothu

linhdanbaothu Youtube Master Race

avarta mới mà ko có tiền thì cũng chỉ đành ngắm thôi,ai bảo là chỉ mua dc bằng cash hixhix.
    Heeroyun đã lên warrior rồi,câu bài nhanh ghê,nhìn hp full thì bít.

5. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

Có mà avatar = CASH mới ghê chứ , thế sao mà mua đưọc trời chán thật

6. YunaLov3

YunaLov3 Youtube Master Race

Mình cũng mới qua gunbound VN thui....nhưng thấy gunbound VN bây giờ khác trước rất nhiều....nói chung là tiến bộ rất nhiều....ko phải nói gì chứ thực sự ngạc nhiên đấy......Nhưng mà gunbound VN sao cứ phải bét chiếc gunbound WC thế nhỉ.....nếu nói về trình độ thì đâu đến nỗi đâu..như bộ áo dài VN ý rất đặc trưng cho gunbound VN....qua các gunbound khác đâu có...mình rất thích bộ đó....thế tại sao mà ko phát huy theo hướng đấy nhỉ......khéo khi còn đông khách hơn ý......BQT gunbound VN chỉ giỏi bét chiếc thui chứ hẽm bít kinh doanh....^^

7. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

Như thế chắc bqt GBVN phải nhờ bạn kinh doanh thôi , hehe , nghe bạn nói hay wé mà ..

8. Squall_Lionheart

Squall_Lionheart Mario & Luigi

GBVN mới update cái Instect Warrior, phen này thì các đại gia công tử như thằng Luckytuyen nhảm ruồi hồi đó có thể làm 1 cái rồi. Mốt zô server 12 coi chừng thằng nào cũng 50 def, 50 heal là toi :devil:

9. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

í ẹ, có đồ mà full thủ và full máu sao?
    mình mới biết đấy,
    đó là đồ gì vậy bạn, chỉ cho anh em biết với

10. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

chà, mình lạc hậu quá , không chơi gunbound WC nên mình không biết là đồ mới của gunbound vn đều là đồ cũ của gunbound WC, nhân dịp gunbound vn lagg thì chắc mình phải chơi gunbound WC thử cho biết quá

11. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

à, mà này, mình thấy trang game vn này có 1 điều vô lí quá, đó là sao có lúc thì minh thấy tới 3 hàng MP, HP, EXP. Còn có lúc thì chỉ thấy có 1 hàng MP thôi, vậy là sao hả mấy ban, giải thich giùm minh đi

12. Masteraga

Masteraga Donkey Kong

Các bác ơi vậy 50 là full rồi à làm sao có đồ đó được nhỉ em chỉ mới có 47 thôi mà thấy là cao rồi (hồi đó còn noob ) , cứ tưởng là 99 là max nên không bao giờ nghĩ mình sẽ lên được tới đó cả
    Các bác nào biết địa chỉ down GB Wc về chỉ cho em với ,sẵn tiện cho em luôn cái địa chỉ down luôn cái flashget :p , xin hậu tạ

13. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

cần chi phải download fla get cho mất công , bạn cứ ra tiệm hỏi phần mềm đó là người ta bán cho bạn à, muốn dơn thì mình cho bạn địa chỉ đây:http://www.amazesoft.com/download.htm
    click vào chữ fláhget 1.65 mà download xuống bạn nhé

14. _Tung`

_Tung` nghỉ hưu, game gủng l` gì h này Moderator

chời đất cái bộ full thủ full máu có từ lâu rùi mà(thừa là đăng khác) nhưng mà ít người chơi cái bộ đó vì công nó ít đi hẳn so với bộ 48 máu 50 giáp(nói thế thui ai ko đồng tình thì đừng trách tui nha :D)

15. cherish1982

cherish1982 Mr & Ms Pac-Man

Pheonix
    Kangsi
    Arhk Cross
    Frankenstien

50 thủ 50 máu !!!

16. AbeL

AbeL Moderator Moderator

uh oh.Em cũng mò sang GbVN à.Bét chiếc là gì vậy em,anh nói thật nhé bọn Asia Soft kinh doanh hơi bị điên đấy em à.Em thì chỉ giỏi chơi ngồi nói phét thôi Nga à chứ kinh doanh được gì đâu =)) ... nói được mà chẳng làm được gì cả làm anh buồn ::(

17. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

Chief Hair
    insert warrior
    phoenix
    cross

18. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

bạn nói thì hay lắm, nhưng sao mình chỉ tìm được có bộ phoenix và bộ frankéntien thôi, còn 2 món kia nằm ở phần nào vậy bạn?????
    To ALL:làm ơn viết đúng chính tả và ghi các món đó nằm ở phần nào nhé
    Vd phoenix nằm ở cái mắt kiếng X( X( X( X( X(

19. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

úi trời, bạn nói vậy cũng như không, bạn kể vậy còn làm cho mình thêm tò mò nữa, bạn liệt kê tên tửng món đó ra đi, và cho biết nó ? thủ ? công ? máu cho anh em cùng biết với chứ, và nhơ sắp xếp thứ tự nhé, không thì bạn nhớ ghi rõ nó nằm ở phần nào cho anh em dễ tham khảo :p :p :p

20. Genius_Baby

Genius_Baby Youtube Master Race

ngu vừa thui, cross là cây thánh giá, kangi là cái áo ấy #>:) :devil: