Bà con ơi !!! ai biết cac' chiêu Fatality của các nhân vật trong MK5 không ???

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi bongdemkinhhoang, 17/10/04.

1. bongdemkinhhoang

bongdemkinhhoang Youtube Master Race

MK5 có nhiều điều bí ẩn quá ,tui tìm mai chẳng ra ,có ai biết gì về các chiêu Fatality của MK5 không chỉ giúp tui với

2. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

hê hê hê bác vào mục hướng dẫn có đó,ở đó nó chỉ các cách có đầy đủ nhân vật,quần áo,và các thứ linh tinh đó......chúc bác thành kông!!!!!!!

3. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

hê hê hê bác vào mục hướng dẫn có đó,ở đó nó chỉ các cách có đầy đủ nhân vật,quần áo,và các thứ linh tinh .....chúc bác thành kông!!!!!!!trời không hiểu cái gì mà post có mấy chữ mà (Sorry! The administrator has specified that users can only post one message every 45 seconds) dek hiểu cái gì luôn

4. Mr.K

Mr.K T.E.T.Я.I.S

hướng dẫn thì dễ, thực hành mới khó, ấn thì mỏi tay đau khớp luôn

mỗi thằng chỉ được pot 1 bài, sau 45 s mới được pot tiếp, lớp mấy mà TA tồi thế? ít ra cũng fải hiểu sơ sơ chứ?

5. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

hê hê ra là vậy,mà tại trình độ anh văn của tui hơi bị kém cỏi,ông thông cảm,chứ tui không bít thì hỏi chứ có gì đâu nè==(hướng dẫn thì dễ, thực hành mới khó, ấn thì mỏi tay đau khớp luôn)===> cái này thì ông nói sai rồi, không có bản nào mà ấn fantality dễ nhủ mortalcombat 5 đâu,ấn rất dễ dàng và các nút cũng ít nữa,chứ không khó nhủ bác nói đâu,bây giờ tui nhớ từng combo,và fatality của từng thằng luôn nè......mà sẵn tiện cho tui hỏi là có bản mortalcombat deception chưa nghe nói là ngày 4/10 ra mà sao tui chưa thấy.....

6. bongdemkinhhoang

bongdemkinhhoang Youtube Master Race

cảm ơn bà con nhiều nhiều nha ,nhưng tui còn một chuyện nữa liên quan tới MK5 muốn hỏi bà con nè ,giúp tui cách để có tất cả các nhân vật trong MK5 với ,tui chơi mãi mà chẵng thêm nhân vật nào mới nào cả !!!

7. blackcat

blackcat Mr & Ms Pac-Man

Đi Konquest lấy các chìa khoá , vô trong mộ unlock các char mới .
    Còn mí cái Fatality thì mổi char có 2 fatality và 1 chiêu Harakiri ( tự sát đó muh ) , but theo tôi thì các chiêu này dễ bấm hơn nhiều so với MK trên hệ super niténdo . Muốn biết các chiêu này thì lên gamefaq coi Hd . Kết nhất cái chiêu của thằng scorpion rút ra nguyên cái cột sông luôn --> cool :d

8. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

ê nè bác kia bác nói có chiu tự sát nữa sao ????? sao tui chơi mà không biết nhỉ mà thằng scopion đâu có rú xương sống đâu!!! là thằng szub_Zero gì đó mà,thằng scopion thì có chiêu lấy nguyên cây móc gì đó đâm lủng sọ luôn, bác nmào biết chiêu tự sát gì đó thì chỉ cho tui nha!!!!!nhưng sao tui hỏi MT dêcption chẳng có ma nào chả lời nhỉ ,CÓ CHƯA??????

9. blackcat

blackcat Mr & Ms Pac-Man

Scorpion có 1 chiêu fatality là nắm đằng sau rút ra 1 cái bụp --> cái đầu kèm theo 1 đoạn xương sống :d bầm là tới-xuống -tới - tới vuông
    Còn muốn tự sát thì khi bị oánh hết máu lúc đối thủ bấm chiêu fatality thì nhanh tay bấm đúng command thì nó sẽ ra thôi

10. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

sao sao bác nói lại cho tui biết chiu tự sát coi.....có nghĩa là mình bị người ta đánh chết,đén luc nó chơi fântlity thì mình nhấn F của nó chung 1 lượt với nó thì mới ra hả,hay là sao ??hay là mình nhấn F của mình,bác nói rõ lại dùm,mà mỗi nhân vật có 2 F sao??? bác post lên cho tui xem luôn nhé,thanks