bà con vô bác vào đây xem admin GBVN chèn ép member qúa đáng nè!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi hongphuong20, 14/3/05.

1. hongphuong20

hongphuong20 Youtube Master Race

nick tôi trong GBVN là hongphuong19,là rồng xanh.em tôi chơi nick của tôi rồi bug item,admin ban nick tôi cái đó tôi chấp nhận vì tôi có lỗi.Nhưng tui có một vấn đề cần hỏi admin GBVN.Trước khi em tôi bug thì tôi có mua Golden armor và có hon 900k gold.Nhưng sau khi bị tôi bị ban nick thì chỉ còn 300k gold và mất luôn cái Golden armor.Tôi gởi thư lên asiasosft thì họ bảo là mất Golden armor thì tự chịu,còn về việc gold bị mất là do phải có 300k gold để mua nón Indian nên set gold tôi còn 300k.Vậy Bà con xem coi có vô lý o.Lỡ có đứa khác cũng bug mà chỉ có 310k hay 320k thì sao.Admin set nó còn 300k gold thì quá là lời rồi còn gì.Vậy sao công bằng được.Sau khị đọc thư xong tôi có chat qua yahoo với GM03,thì GM nói là việc quyết định là do người đọc thư của công ty asiasosft,admin o thể giúp.Vậy đặt ra dmin để làm gì ?.Để làm bù nhìn ah?Nói qua nói lại thì chỉ có Member lỗ thôi.GBVN là trùm mà.Muốn nói gì,xử kiểu gì chả được.Bà con thấy có đúng o.Xử thế sao được.Công người ta bỏ cả tháng trởi.Tôi thay cả 3 cái nick mới được như thế.Giờ nói qua nói lại là mất tiêu.Pó tay.Mong bà con xem xét giùm tui.Admin GBVN trả lại công bằng cho tui và các member khác nữa.

2. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

thế thì chui qua Gunbound Inter mà chơi, bh làm sao mà họ đi giò xét từng ng để xem có phải là sự thật thế ko ? Mình cũng phải thông cảm cho họ chứ . lần sau đừng để thằng e nó phá nữa, cái đó là lỗi do mình mà sao lại kêu ca như thế

3. hongphuong20

o phải dò xét từng người.Tui chỉ nói những người kiện lên GM và gởi email lên asiasoft kìa.

4. Ga`Co`m

Ga`Co`m Youtube Master Race

Ai bảo đầu tiên nghịc dại sau đó bị thế còn kêu ca gì nữa nhưng kể ra thì cũng oan ức đấy nhỉ, tôi bày cho một cách nhé gọi điện thẳng đến công ty đó rồi trình bày xem thế nào, có thể lấy list avatar đã mua ra làm bằng chứng xem sao! Chúc thành công và may mắn!!

5. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

nothing to say ,ai bảo mua 2 cái india chife là sai roài mà ,^^ ,mua 1 cái thui thì bị xoá mất thì có sao đâu ,

6. kẻ_bí_ẩn

kẻ_bí_ẩn Mr & Ms Pac-Man

tốt nhất là wa GB i đi. ổn định :))

7. DMC_1234

DMC_1234 Youtube Master Race

_Theo tui thấy game online nào mà có sự can thiệp wá nhiều của Admin thì chơi rất oải cứ bị mấy ổng ở ko dòm ngó wài ,bởi vậy có chơi thì nên chơi sever của quốc tế đi admin củng ít dám can thiệp vào việc làm của player chơi cảm thấy tự do hơn.

8. boyremy

boyremy Youtube Master Race

chơi xấu còn la lớn ! Tui là admin tui lock liền !
    Đừng lấy lý do là thằng em mượn làm bậy ! Giả sử có vậy nếu là tui thì admin lock vĩnh viễn cái account đó tui cũng ko than oán vì tại mình chư ko ai. Người ta đã ko lock còn lên đây mà nói . Đúng là potay.com
    Tui ghét nhất là mấy thằng chơi xấu ! Là game mà còn chơi xấu ! Đời thật ko biết tụi nó sống thế nào nữa. pochân.net

9. hoatuongvy

hoatuongvy Youtube Master Race

Bạn nói hay wá ha.Thử hỏi nếu như bạn trong trường hợp bị như vậy thì bạn có chịu để yên kg mà ở đây còn nói đúng nữa chứ.Ở đây tui kg có bênh vực cho ai hết tui chỉ nêu nhận xét của riêng mình thôi.Theo bạn hoaiphương20 thì do bị thằng em phá nên bị ban nick.Chuyện đó còn có thể chấp nhận đc chứ chuyện sau thì wá trời vô lý.Làm gì có chuyện lấy mất đồ của người ta còn trừ hơn 2/3 số gold nữa chứ mà lại kg có một lời giả thích rõ ràng.Quả thật là bó tay với GBVN.Làm ăn như vậy thì làm sao có thể thu hút đc người chơi đến với mình chứ.Thời buổi kinh tế thị trường này khách hàng là thượng đế vậy mà có nơi lại kg tôn trọng khách hàng như vậy thì thiệt là bó tay.Bạn Hoaiphuong 20 ơi theo tui thì bạn nên chuyển wa chơi GBINTER cho rồi.Người ta nói rằng thà một lần đau rồi hết còn hơn là cứ lâu lâu lại nhói lên như vậy thật là khó chịu.Nếu bên GBINTER ma bạn kg có Acc để chơi thì LH với tui,tui sẽ tặng cho bạn một acc tuy kg bằng acc của bạn bên GBVN nhưng cũng có thể chơi tốt ở GBINTER vì rank của nó là 2 búa bạc,có đủ bộ đồ cộng tiền luôn.Hãy LH với tui ở nick YM:[email protected],nick GBINTER:22Hello22,Nick GBVN:DaiLangThan.

10. *B_B*

*B_B* Youtube Master Race

nhưng tui cảm thấy người Vn thì nên chơi game VN cho dể hiểu khởi phiền ai hết
    nhưng admin mà rảnh quá ko có gì làm dòm ngó các member nhiều quá cũng ko tốt
    tuy chơi game VN nhưng admin hãy tạo ko khí như đang chơi game nước ngoài vậy mới có nhiều người chơi và ko bị nói nhiều là admin ko tốt

11. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

vì admin dông wá ko có việc gì làm nên táy máy tay chân ! muốn block ai thì block dó mà #>:) ! choi bên dó nghe chũi lộn mệt wé ko dám ho he ben GBVN luôn ! GB INTER dang tung hoàng ngang dọc dã hơn !

12. hongphuong20

chắc thằng boyremy bị tui kill quá nhiều trong GBVN nên nhân dịp này trả đũa đó mà.

13. 000qqq000

000qqq000 Youtube Master Race

gbvn nhu con cac (nghi) wa inter choi di ba kon

14. NinjaVN

NinjaVN Mario & Luigi

Bạn mất dạy quá!Không chơi thì thôi đừng có chửi. Mà vả lại Gunbound Inter đâu có còn cho đăng ký nữa đâu chứ!

15. n00bNo0

n00bNo0 Donkey Kong

wa chơi GBI đê, không sợ bị đối xữ tệ bạc như dzị đâu

16. boyremy

boyremy Youtube Master Race

Hehe tui chỉ nhận xét theo ý kiến của riêng tui !
    Nếu u cảm thấy dám 1vs1 với tui thì cho tui biết tui add nick bạn hoặc bạn add nick tui
    nick của tui: KissOfGay
    chỉ là búa đá đôi nhưng chưa gặp đối thủ 1vs1
    Bên Inter là : AnhHunBeNha
    Sẵn sàng chiến đấu 10/24 (1 ngày) !

17. thithanh

thithanh Donkey Kong

boyremy nói thì hay lắm lúc bị chắc chắn la oái oái cho xem tui cũng từng là người như vậy mà :D nên tui bít rõ mà chơi gunbound việt cũng được đỡ tồi cho mấy người mới chơi mà không biết tiếng anh hehe . tui cũng bỏ gunbound inter rồi qua gunbound việt chơi newbie thô :D .

18. hoatuongvy

hoatuongvy Youtube Master Race

To HongPhuong20:
    Bạn ơi chịu khó chờ tui 1,2 ngày nha để tui lục lại cái mail của acc này đã.Lâu wá hổng đụng tới nó nữa nên quên mất tiêu rồi.À bạn chịu khó cho lại tui YM của bạn đi.Hổng hiểu sao tui add vô my list của tui rồi mà hổng thấy nó đâu hết.À còn chuyện này nữa,cái acc tui sắp đưa cho bạn hiện thời không có cái gì hết ngoại trừ cái hòm +12 sao.Nhưng bạn cứ yên tâm tui sẽ lấy con tui đang chơi gửi wa cho bạn đủ bộ đồ +50 sao luôn.Vì vậy khi bạn thấy nick 22Hello22 gửi đồ đến cho bạn thì nhớ ok nha vì đó là con tui đang chơi hiện giờ đó.Nhớ cho tui biết YM của bạn sớm sớm nha.Tui kiếm xong mail là gửi cho bạn liền.

19. hongphuong20

YM của tui là darkhacker_dethuong hay truyennhanatula17 tuỳ bạn add

20. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

bạn có thể tặng tui một cái acc đc ko ?? tui chỉ cần từ Metal Axe đc rùi, tui muốn join cái guild mà bh chỉ là Stone axe nên ngại quá, nick YM của mình [email protected]
    Cảm ơn bạn nhiều