bắn ss nhu thế nào

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi shadow hunter, 16/5/05.

1. shadow hunter

shadow hunter Mr & Ms Pac-Man

mình là noob , mới tập chơi thấy ss của mg 500 h , hâm mộ quá nhảy vào bắn
    thấy phát nào cũng 200-150 h , thế là thế quái nào.
    còn máy con còn lại chả phát nào bắn được quá 3 lít có đạn bắn mãi ko được

2. Free_Fall

Free_Fall Palatino Linotype Lão Làng GVN

Nhưng mà bạn bắn SS của con nào mới được chứ lị.......tuỳ con mà SS của nó khác nhau

3. cfc

cfc Youtube Master Race

noob ơi là noob, cái ss của con mg, theo tui biết, bắn full thẳng vào con địch thì mất trên 400 với điều kiện ông fải nằm ngoài cái vòng tròn xanh xanh đoá, nếu ko thì cả 2 thằng mất 200 ráng chịu. :D :D :D :D :D

4. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

SS của mage hiệu quả chống lại bọn laser shield như a sate,JD,Lighting và chình mage,nếu ngay turn đầu ss thì 500 là thường nhưng nếu chơi vào bọn Creature và Machine thì cứ như LOL,thế đấy.

5. Free_Fall

À MG hả......có 2 kiểu
    Có thàng thì nói là bắn sao cho cái đầu nhọn của vầng trăng trắng cắm thẳng đầu thì 400 máu còn kiểu kia là bắn bừa sao cho toác thẳng vào đầu góc cao
    Tui bắn kiểu đó toàn 400-500 máu thôi.....nhưng có lần gặp thàng full thủ bắn đc có 300 máu.......chả hiểu nữa

6. cfc

cfc Youtube Master Race

theo tui biết thì cái ss của con mage nếu để cho cái vầng trăng trắng cắm trúng xe laser shield thì cái shield vỡ tan :D đẹp lắm :D :D . nếu các bác cho phép thì tui sẽ post cái huớng dẫn bắn ss của các mobile(ghê lắm đoá, có hd cho con rồng nữa :cool: ).

7. Free_Fall

Số lần được rồng hơi ít mà lại ít chơi random nên tui ít khi SS nó lắm......hình như SS của nó gần giống con ngựa đúng ko......post cả hình nha để thưởng thức tí

8. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

SS của con rồng là thả ra 1 bầy rồng con bu lại hội đồng đối thủ,nhìn tức cười lắm =)).Gặp đại hình ko bằng phẳng,bọn rồng con tông đá nổ hết là ko được max dam.Tui ko khoái ss của con này lắm .

9. Free_Fall

Vậy à......thế thì tui vẫn khoái SS của con ngựa hơn.......uy lực kinh hồn.....ăn vô vào mặt mà ko được 900 máu thì ko tin đc.....tui bắn phát nào cũng 900.
    À mà heeroyun chuyển từ box anime&manga qua spam lúc nào vậy.Đi mấy topic chat bắt đầu thấy sự xuất hiện của u

10. shadow hunter

shadow hunter Mr & Ms Pac-Man

thế còn các con khác
    ai pro thì bảo luôn đi
    như con tê giác
    con voi còi
    con rùa

11. Free_Fall

Con tê giác là con gì???????
    Con voi SS trong gun thế giới phá giáp còn gunVN thì hình như là lỗi......voi mình toàn chơi untral high angel nên ko để ý cái SS của nó lắm

12. LovelyMage

LovelyMage Dragon Quest

cho tui hỏi tí!Sao ss của con lightening bắn kiểu gì vậy,tui bắn max dam đc có 200-->ít wá thà bắn đạn 2 còn hơn

mà ss của boomer cũng mạnh phết,có lần tui chơi avatar off đc 800 hp

13. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

con tê giác là con trico ấy .. SS nó tui ko rõ vì ít chơi lém nhưng chỉ khoảng 350+++ àh ... nếu so sánh đạn 2 thì trico nếu trúng 1 lúc 3 quả dzô đầu thì nhìu máu lắm ....SS dzoi thì nếu bên GB Inter thì hình như nó (- def ) đối thủ tui ko biết bắn SS nó sao cho mạnh cả ... còn rùa thì SS hình như có 2 cách bắn nhưng tui thường bắn cho nó lên cao rùi nó bung ra những khối nước nhỏ ngay mặt đối thủ ... có thể lên đc tới 500 ( nghe đồn là vậy ) nhưng tui thường 350++ đến 400 àh còn SS lighting thì chủ yếu bắn cho nó mất cái angel rùi nó bị trui vào 1 cái hố ko có angel để bắn bạn thôi nhưng ít người xài đạn 2 lắm .... chỉ toàn xài đạn 1 ... đạn 2 khó bắn thấy mừ tuy đạn 1 ít máu nhưng dễ bắn ... đạn 2 mạnh nhưng khó bắn ... có lần xài đạn 2 đc 250++ té xỉu luôn ( avatar off ) .... còn SS bommer thì bắn trong cái vòng xanh của nó đc + sức đánh nên mạnh

14. cfc

cfc Youtube Master Race

hic, sorry các bác, tui chưa biết cách post hình(hôm trước tui post lên chẳng thấy hình đâu hết, chỉ thấy cái link :cry: :cry: :cry: :cry: ). bi giờ tui chỉ post được cái cách bắn ss thôi :D :D :D :D .

15. cfc

cfc Youtube Master Race

cái ss của con lightning thì tui chỉ ông đê:
    - cứ cho rằng cái ss của con lightning đánh trong khoảng __________10 ô, thì bắn theo cái hình này
    .
    .
    .
    .
    A_____O_____A
    chú thích:
    . là đường rơi của viên ss.
    A là phe nó
    O là nơi viên ss rơi xuống và toả ra vòng tròn(nếu nhắm chính xác, vòng tròn ss sẽ đánh trúng 2 tên địch và theo như pác nói thì mỗi thằng sẽ mất 250+, thưởng bắn hay, nếu như bắn góc cao và cuồng phong thì tha hồ lãnh xiền !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!).

16. spring4ever

spring4ever Youtube Master Race

Con ngựa (dark knight) mình thấy ss (cả đạn 1 và đạn 2) đều giống astate mà, có điều mạnh hơn. Đạn ss của rồng thì vui cực, mới bán rồng có 1 lần. ss của nó bắn rộng lắm, có mấy con rồng con bay ra, có điều bắn yếu lắm, mỗi con rồng con được chưa đến 100 dam, bắn vào đám đông địch thì có nhiều lợi thế...
    SS của con aduka với nhện thì mình thấy yếu nhất, bắn trúng mà được có khoảng 200 dam, nhưng có lợi điểm là bắn qua lòng đất được...

17. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

18. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

ss của con gì cũng lơi hại ngoại trừ mấy con ss yếu ^_______^ mà wan trọng là bắn có trúng hay ko .... tui bắn hơi noob và ko bít chia gió nữa khổ ghê....

19. valentine28

valentine28 Mr & Ms Pac-Man

hehhe!!! to^i bt ban' SS =600 co

20. cfc

cfc Youtube Master Race

nhầm to. ss của con aduka nếu bắn 1 thằng thì yếu, nhưng nếu có 1 thằng sắp chết(ko bắn đạn 1, 2 đc) thì bắn 1 phát ss là lãnh ối xiền. còn nữa, cái ss của con aduka nếu "xâu" 1 lúc 4 thằng phe nó thì 5 dòng thưởng là cái chắc(thêm dòng cuồng phong). nghe tui chỉ nè, ông cứ bắn cho đến khi con thor lên lv 4, đợi cho phe địch xếp hàng 3,4 gì đó thì xâu gọn, bảo đảm cái damage tổng cộng trên 800 là cái chắc.