Báo danh Rohan Origin !

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi Gaseri, 15/4/17.

1. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

Vào game pm đi Anh !
    Làm cây dagger tổng thiệt hại hết 2000rps và 5mil crone ! Thế mà có thằng ngồi bán 10mil trả giá 9mil ko mua ! :D ! Kn là nếu mua dc thì mua nhưng mà op của nó ko đẹp bằng !
    P/s : Còn 1 part Sword nữa ai cho mượn 3.5mil crone quẩy luôn zz

2. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

báo danh 1 slot IGN: KelvinVo

3. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

Đang có event tăng 50% tỷ lệ thành công ! AE vào làm kìa !

4. Im0nline

Im0nline Waiting to respawn GameOver

sạch 6 triệu crone trong 3 lần forge đồ 7x. ☹. Rate ngon.

5. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

Rate ngon mà Anh, thấy tụi nó cầm vk cấp 1 +10 quá trời ! Forge có push 50% nhưng vẫn phải mua đá bảo vệ !

Im0nline thích bài này.
  6. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

haiz mới vào chơi cầm con bow đi đánh oải quá @_@! ko có đồ đạc gì tiền thì cũng ko nốt vào quái vừa trâu vừa nhanh T_T ai rãnh kéo em lên 50 đi lên 43 rồi mà train ko nổi T_T

7. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

7 Ngày lv 77 ko cần party !
    Con đường sau lv 50 !
    Kể ra thì cũng có đầu tư một tí vào weapon nhưng quan trọng hơn hết vẫn là physic def ! Để cắm solo ngon lành thì hai cái option Armor def% và %Physic def cực kỳ quan trọng nên chọn mua quần với áo có hai op trên luôn, riêng các thứ còn lại thì chọn Physic def + star !
    Các bạn vừa thích trâu bò cắm macro tốt vừa thích dame to thì ko dc rồi nên chọn trâu mà cắm qua đêm thì ok hơn vì lên 50 bắt đầu có quest nhặt trả 12%lv/1quest cùng lv > quái rớt quest toàn map nên ko phân biệt lv cao thấp > luôn trả quest ở npc cho quest cùng lv ( trên map có nhiều npc cho quest giống nhau nhưng khác lv nên exp khác nhau ) .
    Đừng nghĩ cắm party là đơn giản vì theo thực tế của tôi thì cắm solo lên lẹ hơn rất nhiều vì items quest rơi mình nhặt hết còn party là hên xui, rồi còn đem cả party đi trả quest nữa đường bị quái hốt nữa ... cắm party hay bị bọn xin đểu ghé thăm nên lại càng khó khăn, chưa kể nó lại tru tréo botter này nọ .
    Tóm lại khuyến khích người đi làm ko nên chơi lắm acc rồi cắm party ( đương nhiên cũng có trường hợp ngoại lệ ) .
    Kinh nghiệm là class melee nào cũng có thể cắm solo dc , vì như tôi lựa chổ có một con ra xong bấm phím macro đánh để đó khi nào bị con quái đó đánh thì nó đánh trả xong nhặt quest và đứng yên hồi mana máu , nếu cắm thành công cả đêm ít cũng dc 1.5 lv ! Khuyến khích anh em nên mua khỉ nha, set thêm cái space nhặt cũng phiền . Giờ đăng ký paypal dễ lắm cứ ra ngân hành làm cái visa rồi đăng ký ( hỏi thêm mấy em nhân viên dễ thương là xong ) .
    Server mới nên cái gì cũng mới, crone cực kỳ có giá, các bạn farm dc thì việc mua đồ ép, thậm chí là đồ tụi nó ép rồi bằng crone cũng dễ ẹt . Tôi thì do máu ép vk nên làm ngược lại như trên :( !
    Game này so với năm 2004 tôi chơi thì phải nói là quá dễ , còn khó là do các bạn quen cái hunter kid ( auto ) rồi nên thế . Nghĩ cảnh farm dc crone làm dc đồ mình thích cũng đã rồi !
    Tăng skill của từng class thì do skill đã đổi nên cũng ko tư vấn dc (Guar thì vô tư nha :D ) nhưng bí quyết là làm sao mình trâu lên và quái nó đánh yếu đi, tuyệt đối ko chủ quan duy ý chí đã tăng solo lại thêm nhiều skill Aoe đánh lan nữa , tuyệt đối ko tăng element skill lên 5 ( skill đầu tiên mới vô lv 1 fire ice darkness ... )đối với các class trừ dhan agi .
    Cắm thành công là ok nên đừng có tham lam mà cắm quái mạnh , cứ như tôi nói trước đây: quái đánh bạn 50-70hp là ok .
    Guild Vn thì chắc chắn sẽ làm nhưng phong trào anti bot đang lên dữ quá nếu làm G thì tụi nó report cả G thể nào cũng mệt nên AE ai còn YÊU ROHAN thì vào game add Micael cũng dc . ( Tuyệt đối ko xin tiền nha .. giết luôn ! ) . Hình như tụi nó viết dc bot rồi nhưng mà tình hình thấy cắm thế này cũng ổn chứ như hồi xưa toàn mua trên trang bot small .
    Lên lv 70 thì bắt đầu cái set đồ Sed 5x ko xài dc vì vậy mấy thằng trâu bò melee sẽ có lợi hơn tí . Ráng lếch lên 8x thì tìm party cũng dc .
    Hy vọng sau bài này có thêm nhiều người cùng chơi !

8. Im0nline

xài macro , setup quái đánh rồi mới đánh, Để 1 hồi click ko ăn skill, chết hoài
    mới chơi lại dhan.
    pk cũng nhiều phết

9. TruyLinh4ever

TruyLinh4ever T.E.T.Я.I.S

Có ai 3x 4x pt farm q chung cho vui ko

Gaseri thích bài này.
  10. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

Ông nào 4x muốn kéo thì vào pm tui MrLordx cơ mà tui choi warlock nên ko có aoe skill liên tục như bọn scout đc nên kéo chắc ko nhanh lắm :) hehe

11. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

Anh em đợi thêm 1 hôm nữa tôi với mấy người bạn làm cái Guild VN cho mọi người vào chém gió . Ai đang ở guild khác thì chuẩn bị về nha ! Ty ! Làm guild giờ dễ lắm nghe Darkloky - Khánh trắng ( ko biết bạn có trắng ko zz ) chừng 200k crone là có chổ để AE xả rác rồi - do vậy acc chính để vào Guild chính còn acc noob thì tạo guild rác nha !
    Mấy cái huy chương quan trọng nha, đừng có mua set đồ linh tinh trong khi tụi nó đã ép rồi > để dành mua trang sức hên được op ngon ( melee, range, magic att ) đủ set lại cộng máu nữa .
    Nếu có thời gian thì tranh thủ đi dungeon vừa có tiền, huy chương, đặc biệt là exp ( lv 80 đi 1 dung gặp dc party khá đến round 7 lên 70% exp :D ) . Party dungeon thì đội hình có guar + def + priest + bow là ngon .

12. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

Well Come Back !

13. hawk29814

hawk29814 Donkey Kong

nhìn thềm chơi vồn nhưng mà sợ lặm quá :v

14. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

Chơi bừa đi bạn ơi ! Bên kia cũng nát bét rồi, mỗi tội bên này chưa mở market thôi, farm dc crone là nhất rồi !
    Thích cái mới thì sang đây, skill mới hết, tất cả class đều neft hết, và ko có chuyện class này buff cho class kia nếu ngoài party ( trừ trường hợp chơi mấy con cướp buff ) .
    Lấy ví dụ đơn giản thôi : mấy cục đá bảo vệ bên này mua rồi trade bán được thì biết crone có giá thế nào rồi :D .

15. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

bên này khó thì chắc là bọn quái thôi quái đéo gì trâu vl lun mình 6x danh quái 55 56 mà còn mệt muốn xỉu lun T_T chơi warlock khổ vãi >"<.
    Có ai có nón sedorian + vit và int ko có thì để lại mình nhé kiếm mãi ko ai bik

16. Từ Vy Linh

Từ Vy Linh Legend of Zelda

Đêm qua tình hình là e bị 1 vấn đề hết sức là khó chịu. Cắm auto bị giết về thành nó tự chạy ra bắn quái tiếp lại chết tiếp, liên tục cho đến khi tiền về 0. Nửa đêm ngủ dậy thấy ko còn 1 xu nào trong người. Ae lưu ý vấn đề này kẻo lại khóc ròng.

17. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

rút kinh nghiệm cấm auto đừng cho tiền trên người ko nó rút ko còn 1 xu ấy :v

18. Im0nline

Yếu thì cài auto đứng yên cho quái đánh rồi mới dùng skill. :-)

19. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

Đã có Guild các bạn muốn vào thì pm Micael nha ! Guild tên DarkWolfs ( Chó Đen Tối ) ?? ! Vãi cả tên bạn ấy chọn :D ! Hiện tại mới có 2 người, mấy người khác đang delay time sắp vào được, có gì tôi up hình sau ! Mục đích vào G để chém gió, trao đổi, và đi dungeon ( rất rất nhiều exp ) theo thời gian vn cho dễ tổ chức, ngoài ra còn đi rpk nữa, các bạn yên tâm giết người ko sợ tụi nó veng đâu, vì veng lần thứ 2 là tính theo crone / lv . VD như tôi mà reveng là 800k crone :D !

DarkLoky thích bài này.
  20. Gaseri

Gaseri Donkey Kong

Đi dungeon Stage 9 : 70%exp lv 86 + 700k crone + 26 huy chương !
    Huy chương dùng để đổi acc trong game ! như cái necklace có thằng trả 70mil :D !
    Mọi người dành chút thời gian tìm party đi dungeon thì lên khá nhanh !