Battle realms???

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi trunghq, 22/9/04.

1. trunghq

trunghq Youtube Master Race

Em đang chơi trò này và gặp nhiều vấn đề như sau:
    - Trang chủ của hãng bị đơ hay là đổi gì đó nên ko tìm được thông tin về trò chơi.
    - Em chưa thử cheat hay phần mềm gì cả nên rất muốn được tìm hiểu về cái này.
    - Bản đồ bị sương và ko có chức năng chỉnh, bạn em chơi trò này có dùng một chương trình để mở bản đồ nhưng hắn là dân vớ vỉn nên ko nhớ tên phần mềm và cũng chẳng biết tải ở đâu.

Tb: Hy vọng các bác khoái trò này và sẽ có nhiều bài về chiến thuật. He he.
    Phu battle realms này lúc thua trận bị đánh nhìn thảm lắm nên ko rõ người ta có cho cái trò bắt phu thua trận ko??? :hug:

2. ke_chinhphuc

ke_chinhphuc Donkey Kong

trùi, trò này xưa quá rồi, kéo vô chi nữa vậy, trò này chả có cheat gì đâu, chỉ có những mẹo nhỏ và vài cái bí mật thôi.
    Chơi mà mở bản đồ thì còn gì hấp dẫn nữa, khuyên u bỏ ý định xài phần mềm mở bản đồ đi.Mà nói thiệt, cái topic này tui chẳng hiểu bác đang muốn đề cập chủ yếu về cái gì nữa????
    Nếu muốn thảo luận về chiến thuật thì qua bên box game chiến thuật mà hỏi thì hợp lí hơn

3. Chipp

Chipp Mega Man

Ghê quá, nếu bác muốn tìm cái phần mềm đó thì nói thiệt, lần đầu tiên tui mới biết đến phần mềm như vậy, mà nếu có thì có thể là trainer thôi, có thể là đúng. Còn mẹo nhỏ thì nhiều, nhưng chỉ có trong bản đầu của nó còn bản WoW thì thôi, khỏi. Nếu bác muốn thì bác qua box của Game chiến thuật, có topic về mẹo này.

To nguoi chinh phuc: bác đánh GGXX với tui hông, thấy bác cắt phim cũng dữ đó.

4. backieuphong84

backieuphong84 C O N T R A Lão Làng GVN

òh đúng đó cái battle realms tôi đã chơi từ lâu lắm rồi cái này có một số mẹo nhỏ nhưng chỉ làm được ở bảng 1 thôi còn trainer thì chỉnh được mấy ngàn lính đó qua box game mà coi

5. blackknight

blackknight Legend of Zelda

6. shockt

shockt Youtube Master Race

theo tôi biết thì bR chỉ có trainer thôi chứ làm gi có cheattheo tôi biết thì bR chỉ có trainer thôi chứ làm gi có cheattheo tôi biết thì bR chỉ có trainer thôi chứ làm gi có cheat

7. shockt

shockt Youtube Master Race

đề nghị bác blackknight đổi chữ ký khác đi ghhhhhhhhhhhhhhhê quá hổng dám nhìn

8. hanamichitm

hanamichitm Mr & Ms Pac-Man

he he............
    trò này hay đấy, nhưng mà chơi lâu rồi,,,,,,,,,đến bây giờ mới hỏi,,,,,,,,mà không hiểu mọi người thích cheat thế nhỉ.....................
    tui chơi game ghet nhất chơi cheat đấy,,,,,,,,,,,,,,,,chỉ nên dùng mẹo thôi

9. cduylm

cduylm Youtube Master Race

Em dang can cac meo cua tro nay nen em nho may anh chi em voi .
    Vi du nhu luyen vo so tuong phe Lotus do?Duoc ko vay?

10. SirAllamon

SirAllamon T.E.T.Я.I.S

hí hí không thích cheat chỉ thích mẹo thế mà cũng nói !!! còn có người nói br là trò xưa nhưng mà vẫn còn hay, giống như starcraft đó, bây giờ vẫn còn người chơi đấy !

11. fresus

fresus Youtube Master Race

Ai bảo không có cheat tiu biết đấy , muốn kiếm yang ở quân serpen thì phải lấy con 2 kiếm nâng câp cho kiếm xanh rồi đưng gần mấy cái cây ,bật kiếm lên rồi chém thế là ra một đống yang tha hồ mà nâng cấp còn quân quỉ thì lấy 3 con brother chém cây cũng ra, tui thường giử chò này nên luôn thắng bọn bạn vui phết !!!!!!!!! #>:) #>:) #>:) #>:)

12. nemo

nemo Legend of Zelda

cái đó người ta gọi là mẹo bạn à !
    Tui thích nhất wân lotus ...đánh khoẻ mà cool fải biết ! cầm wân đâu là thắng đấy !
    Vụ mở bản đồ !
    Trong game tui nhớ chỉnh cũng được mà ! Ko biết có lộn wa trò nào ko nhưng tui nhớ là có mở bản đồ mà ko cần dùng fần mềm cũng được !

13. Warheit

Warheit Mega Man

Cheat hả ??? Đây nè : http://cheatbook.de/cheat/b.htm

CÒn về quân mạnh nhất thì ~~~> Lotus là sự lựa chọn hàng đâu ==> The Best đó nghen . Quân mà có mấy thằng Samurai cũng tạm tạm

14. Chipp

Chipp Mega Man

Cái gì là sự lựa chọn hàng đầu, nếu chơi bản cũ, đầy lỗi thì ko nói, nhưng nếu chơi bản Winter of Wolf thì Lotus cũng hết mạnh rồi, có phần khó khăn khi đi đánh nữa bác, bác có bao giờ thấy 3 thằng Lotus bị 2 thằng Wolf nó đập chết tươi luôn chưa. Chuyện thường đấy ^_^

15. blackknight

blackknight Legend of Zelda

@ NEMO: vụ mở bản đồ nghe khoai nhỉ, trong game làm gì có. chắc ông lộn qua trò khác rồi.
    Lotus mạnh nhất khi đánh Blunt, vì vậy mà gặp Melee attack của Wolf thì chết cũng đúng (nhất là mấy thằng Beserker mặc giáp. hay chẳng may gặp Moler dùng tuyệt chiêu xoay chuỳ thì Master Warlock cũng die). Nhưng khi lập một đội với Channeler đi kèm thì Lotus vẫn mạnh nhất, không cần dùng tuyệt chiêu mà vẫn bắn mạnh, dễ điều khiển..

16. human is me

human is me Fire in the hole!

trời !! Trò này tui chỉ thích bản 2 vì kô có mấy trò luyện yan còn bản một mấy trò đó đã làm nó kô ra cái gì cả chuyến thuật đều bị phá tan , trong bản 2 vì kô có mẹo nên chiến thuật được đặt lên hàng đầu

17. nguyenkhoa2004bs

nguyenkhoa2004bs Youtube Master Race

nhưng bản một tôi thấy vẩn hay hơn so với bản hai {ý kiến riên của tui }

18. Chipp

Chipp Mega Man

Tại bản 1 nó đầy lỗi với lại ai chơi bản 1 rồi khi chơi bản 2 thấy kỳ lắm, qân dễ chết hơn đúng ko ^_^, cái đó là phình phường mà. Cái chính là những trò "dơ" mà thôi, ai chơi nhiều hơn thì có cơ hội thắng trong bản 2 này. Rất có khả năng đó chớ.

19. yu_gi 20002000

yu_gi 20002000 Youtube Master Race

Battle_Realms thì chơi mẹo chứ đâu có cheat mà cho hỏi (bấm Ctrl_dd)phải nói là cheat rồi đó vì khi bác nhấn vào nhà nào và bấm Ctrl_dd thì rầm nhà xập ngay lập tức và nếu bấm vào nhà bác thì xập như chơi luôn

20. I_LOVE_GAME511

I_LOVE_GAME511 T.E.T.Я.I.S

Tui thấy bản một hay hơn bản hai nhiều. Bản một còn có nhiều khi bị đơ mà không biết là tại sao. Bản hai thì sửa đuwọc hầu hết các lỗi ở bản một