Cabal NA (US + Global)

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi watzboy1009, 30/4/11.

1. Delek

Delek C O N T R A GVN Veteran

Cho hỏi là có cách nào mua Premium khi đang chơi ở VN ko mấy bạn?

2. Megazero

Megazero T.E.T.Я.I.S

Bạn dùng paypal hoặc credit card mua e-coin rồi mua premium trong e-shop thôi, 1 USD = 100 e-coin thì phải

3. hanlog32

hanlog32 Donkey Kong

Cái này mình ép slot ( hp, crit ) vào đồ thế nào nhỉ, giờ giao diện lạ quá bỏ forst core rồi mà không tìm chỗ bỏ cây GS ( ép slot crit damge ) mọi người chỉ hộ với, thêm nữa là đi qua ruina thế nào mấy bác ?? em lv 63 chạy vao gate qua đó nó không cho...hình như phải kiếm thằng NPC nào nhận Q rồi nó đưa qua đó luôn mà ko biết nó đứng đâu ??? >> tên nó Port Lux visitor's Quanrters

4. tinhlagihp0504

tinhlagihp0504 Mario & Luigi

cái port lux visitor's quanters ko phải là NPC nhé, nó là 1 cái nhà nhỏ ở port lux cạnh thằng warehouse keeper, để ý có cái cổng warp thì chui vào.
    lv 63 thì qua Fort Ruina = niềm tin à, 65 mới qua đc nhé bạn, làm Q map thì nhận ở office port lux rồi đi đánh golem kiếm golem core. Nhớ là lv 65 mới làm đc

5. hậnđànbà

hậnđànbà Youtube Master Race

mấy bác cho e hỏi train trong Ic 1 thì chọn mấy cái dòng ở altar ntn vậy
    mà mod nó hồi sinh vẫn là 20p à :|

6. hellobaby1234

hellobaby1234 Youtube Master Race

ko, quái ra lẹ lắm, khúc đó bấm bậy quạ là no ra quái mà train thôi, giết hết may org là nó ra típ rùi

---------- Post added at 08:28 ---------- Previous post was at 08:26 ----------

mua voucher =130m alz đc 1000 ecoin, vào cash shop coi cái premium nào muốn mua thì coi giá rùi múc

---------- Post added at 08:30 ---------- Previous post was at 08:28 ----------

khi tạo account nó khuyến mãi cho 15 ngày tele, tính từ lúc kích hoạt mail bạn à, bạn hết 15 ngày thì đi bộ thôi

7. IIGaRungII

IIGaRungII Youtube Master Race

cho mình hỏi luôn là tại sao ngày trước mình có chơi 1 class wiz trong ID nhưng giờ đăng nhập thì không thấy nhân vật đấy nữa....có khi nào không chơi lâu rồi tụi g.m nó xóa không?

8. tinhlagihp0504

đăng nhập nhầm server. .

9. minhlinh_523

minhlinh_523 Donkey Kong

Tình hình là rất tình hình . Mọi người cho hỏi là mình hay bị tình trạng khi đăng nhập nó thông báo " kết nối thất bại , xin thử lại sau " . Kiểu như bị block acc ấy , trong khi mình ko hề dùng hack hay bất cứ cái gì can thiệp vào game . Sau vài ngày hoặc cả tuần thì mới lại chơi lại được , kiểu như được thả ra ấy . Rõ ràng Global cho VN chơi rồi mà , sao cứ thi thoảng lại bị vậy . Ai giúp mình cách khắc phục ko

10. IIGaRungII

IIGaRungII Youtube Master Race

vấn đề IP rồi bạn ạ...........................................

---------- Post added at 15:47 ---------- Previous post was at 15:44 ----------

mình đã test cả 2 sever đều bị như vậy!
    chán!

11. minhlinh_523

minhlinh_523 Donkey Kong

Vấn đề IP là thế nào , vì mình vẫn chơi bt nhưng thi thoảng lại bị vậy . Rõ ràng IP VN ok rồi mà :"

12. tinhlagihp0504

ngày trước là bao lâu rồi, hồi bạn còn chơi ở Global à ?

13. nokja1102

nokja1102 Youtube Master Race

ai biết lỗi này là gì ko :
    An error has been detected by the hacking protection system.
    Failed to connected to the Game Guard Update server
    Please try later or check your network connection..........
    Help meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

---------- Post added at 09:00 ---------- Previous post was at 08:34 ----------

xong nó cho 1 bảng report ntn :
    nProtect GameGuard Error Report , vài dòng thông báo về ERL files và 1 cái ERL list
    Please explant the circumstances of error in detail
    Bó cánh...

14. jim2

jim2 Youtube Master Race

sao mình lập acc mà nó cứ kêu pass phải có từ 8 đến 16 kí tự thế mà mình viết đủ các kiểu mà vẫn ko được cả số cả chữ cúng ***** được tức quá

---------- Post added at 11:32 ---------- Previous post was at 11:24 ----------

có bi bang IP vn ko đó sao lập acc hoài lập đủ các kiểu đều ko được cậu nào có cái acc nào ko dùng cho xin cái chơi tạm nào

15. nokja1102

bạn nên cố gắng tự đk cho mình 1 ID vì mỗi ID mới tạo sẽ đc 14 ngày Premium miễn phí

---------- Post added at 15:27 ---------- Previous post was at 14:56 ----------

Clone cày tiền thì nên cày class nào nhỉ , hihihi

16. jim2

jim2 Youtube Master Race

ủa server lậu nào mà cah miễn phí free premium chứ cái server này cho 14 ngày thôi à.minh lập đủ kiểu rồi đều ko được chán chả muốn lập nữa

17. nokja1102

Bạn bảo đây là sv lậu á ... :-(||>

---------- Post added at 11:38 ---------- Previous post was at 11:37 ----------

Lập 1 Email mới , register 1 ID mới = cái email đấy . Ko được nữa thì hết cách.

18. NHBGamer

NHBGamer Youtube Master Race

Cho mình hỏi tí. Mình cũng Fan Cabal lắm, mới down về cài xong chạy game sao mà giai đoạn download của gameguard lâu quá (ko biết nhiu MB mà tới mấy giờ chưa xong). Có ai có cách nào để giai đoạn này nhanh hơn ko ? hoặc link để tải các thành phần cần thiết về cho nó khỏi down chỉ mình với !!!!!!!!!!!!!!! thank nhiều ............

19. tinhlagihp0504

mạng VN đang lag đường truyền nc ngoài, nên chậm là phải

20. bloomz

bloomz Mr & Ms Pac-Man

cho minh hỏi là làm sao để ban set đồ nào củng hiện ra áo choàng đc vậy... Thanksss