CabalViet trò đùa hay trình độ kém ???

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi boyluck84, 14/1/12.

1. boyluck84

boyluck84 Youtube Master Race

- Mình không thể hiểu nổi Cabalviet là trò đùa hay thực sự các bạn chỉ được cái nói mồm.
    - Hôm nay đã là ngày thứ 4 đóng sever bảo trì, thông báo của Admin là 15h30 mở cửa, hứa này hứa nọ với Gamer -> Nhưng mà đến bây giờ thì sao, đã gần đêm mà sever vẫn mù mịt và tối tăm :(
    - Nhớ lại hôm đóng sever bảo trì 1 hôm -> Sever càng tồi tệ hơn nữa chứ còn không được = trước khi bảo trì, Off sever sau 3 hôm bảo trì trên diễn đàn các bạn thông báo này nọ với Gamer
    -> Nhưng phải công nhận 1 điều nếu đây thực sự là trò đùa thì xin các bạn tha cho nhưng người yêu game Cabal, đừng bắt chúng mình phải đợi phải chờ rồi nhận được là sự thất vọng
    -> Còn nếu là về trình độ của các bạn thì cũng xin các bạn nói 1 câu là trình độ có hạn để Gamer thông cảm và chia sẻ, chứ các bạn đừng có thông báo này nọ với anh em Gamer để anh em cứ phải chờ đợi.
    - Đây cũng là lời chân thành của mình gửi đến đội ngũ Admin bên CabalViet. Các bạn bảo chia sẻ với Gamer những thông tin sever cũng như trong Game nhưng thực tế đã chứng minh 1 điều là các bạn không hề, những lời của các bạn chỉ là nói mồm thôi chứ các bạn chưa làm được gì để cải thiện sever cả, càng làm mình thấy càng bất ổn
    - Xin Admin bên Gamervn đừng xóa bài của mình,đây là tất cả những gì thực tế nhất bên CabalViet từ khi open. Các bạn cũ chắc ai cũng biết,còn các bạn mới đọc xong mong các bạn suy nghĩ kỹ. Có gì không đúng mong các bạn chia sẻ thêm. Thanks

2. maytinhdeban

maytinhdeban Youtube Master Race

xin phép copy bài viết của mình bên topic kia sang đây hi vọng BQT có thể đọc được mình thật sự không còn tin những gì cabalviet nói nữa rồi

Hơn 3 ngày ae chờ đợi và trên 4rum AM cabalviet cũng nói là mọi việc đã hoàn tất rồi còn những update mới nữa đùng 1 cái nói có lỗi xin thời gian fix tiếp rồi đến cái 4rum cũng không vào được tới giờ từ 15h30>21h20 cũng gần 6 tiếng rồi, chúng tôi sẵn sàng thông cảm nhưng thật sự là các bạn quá đáng rồi chúng tôi chơi game đâu phải là con rối của các bạn cho leo cây rồi xin lỗi không biết bao nhiêu lần, nên biết sức mình tới đâu mà làm cứ bô bô là update cái mới tùm lum mà sv không vào được thì up làm gì. Thật sự không biết trong 4 ngày bảo trì các bạn làm gì nữa. Cac bạn có biết tại sao mem cabalvn có thể chờ được không là do sv của họ đã phát hành 2 năm và ít khi có tình trạng cho mem leo cây còn ở cabalviet mới mở chưa được 1 tháng mà chúng tôi bị BQT quay như dế không biết bao nhiêu lần thì thử hỏi còn ai dám nghe những lời hứa hẹn của các bạn nữa. Mong các bạn xem chúng tôi là khách hàng hoặc ít nhất cũng là những người yêu cabal như các bạn đừng cứ mãi hứa rồi thất hứa như vậy !

3. Angel12

Angel12 Youtube Master Race

Bạn nói cabalvn không cho leo cây thì bạn đọc lại cái này đi rồi hãy nói nhé bạn maytinhdeban.

Thay mặt Admin Mr.Zz xin thông báo đóng máy chủ 1-2 ngày để fix triệt để DDOS . .

Tính tới bửa nay bao nhiêu ngày rối ??????

4. Msells

Msells Youtube Master Race

Ta bên cabalvn.net đây. để ta nói cho các bạn nghe. ta cũng thấy khó chịu kho Pé Thỏ thông báo fix 1-2 ngày. nhưng thật sự nếu có chờ đến 1-2 tuần cũng OK. BQT bên ta đâu phải bình yên vs bọn DOG Ddos nên ta thông cảm và chờ đợi họ. thế thôi. ta nghĩ tất cả gamer cabalvn đều suy nghỉ như ta thôi..

5. Angel12

Bên Cabalviet cũng bị phá hoại nên mới ra cớ sư này. Sự việc xảy ra chằng ai mong muốn mà mấy bạn cứ di bắt lỗi này lỗi nọ
    Anyway ho noi ngày 14/1 mở server bây giờ họ đã mở đúng ngày rồi

6. shuken

shuken Mr & Ms Pac-Man

vote 1 phiếu vì trình độ kém. Bảo trì hứa hẹn chống hack mới vậy mà vừa chơi được 40 phút là lại roll-back. Không chống được hack thì nghỉ cmn đi.

7. nguyenhoanggiang

nguyenhoanggiang Youtube Master Race

bạn biết vì sao fan ben vn.net vẫn chờ đợi và tin tưởng zz ko? đó là vì .. tuy trễ hẹn rất lâu. nhưng có tin tức gì là bqt thông báo ngay. mở dc 4 rum là mở ngay cho anh em lên chia se( kêu ca) còn bên bạn thì sao. keu ca 1 chút cái là đóng luôn cái 4 rum. hơn nữa mỗi lần kéo dài thêm thời gian. BQT đều có lời xl vs gamer.và tất nhiên là sẽ có đền bù. các bạn nên hiểu. BQT cũng là người thôi đâu fai siu nhân mà có thể chống lại hết hacker..v.v trong 1 thời gian ngắn d8ung1 ko?

8. boyluck84

boyluck84 Youtube Master Race

Cái này bây giờ chẳng biết phải làm sao nữa, chỉ còn chờ đợi sự nhượng bộ của Admin 2 bên mà thôi, anh em Gamer chúng mình cứ chịu khó đợi vậy chứ biết làm sao. Hãy chờ sự sụp đổ của cả 2 sever cabal.

9. shuken

shuken Mr & Ms Pac-Man

mấy thằng AD ngu càng fix càng thêm lỗi giờ vào game biết làm clg nữa, chơi clgt, quit game lấy ổ cứng lưu phim sex.

10. helldevil42

helldevil42 Donkey Kong

Vừa mới update thêm chống hack và đã vào đc cũng có chút hy vọng :|

11. shuken

shuken Mr & Ms Pac-Man

dkm update clgt,chơi tí là văng giờ thêm lỗi đánh ***** được gì thì chơi clgnt, hy vọng bao nhiêu thất vọng bấy nhiêu.

12. helldevil42

helldevil42 Donkey Kong

Out game ra cho nó auto update là đánh lại đc :|

13. leeshang

leeshang Youtube Master Race

tốt nhất các bạn tin tưởng ai thi chơi bên nào chả được. còn nhà phát hành mất uy tín với game mất khách là thiệt thòi của họ.ko chứng minh được hành động thì ghi nhận ,lúc đầu các bạn chơi game là đã bít game như thế nào.ai mà ko ức chế, quan trọng các bạn còn tin tưởng NPH đó không đã chấp nhận chơi thi phải chịu .đừng để tress nhìu quá mà quên đi cái mục đích giải trí thư giản vốn có của nó.cố gắng bình tĩnh được không được thì cứ từ từ, chơi hay không chơi đừng đặt nặng vấn đề quá.không chơi được thì chơi game khác hoặc làm việc khác ^^.chỉ bít nói nhiu đây thôi ,mong rằng game mau fix sớm để cho ae bớt căng thằng.

14. shuken

shuken Mr & Ms Pac-Man

cái dkmnn chơi game giảm stress mà càng ức chế đập bàn phím nhiều hơn, bực mình vkl với mấy thằng AD tụi này, làm ăn như cái cc.

15. H4ndlordz

H4ndlordz Youtube Master Race

tụi chó ddos chuyển wa cách khác để tấn công thì có trời mới biết cách đỡ, bên cabalvn.net bị tấn công với nhiều cách khác nhau, mà mỗi lần trễ hẹn BQT đều xin lỗi nhiệt tình chứ có như tụi cabalviet đâu. Lần sau có trách thì trách tụi chó ddos nhé, bị vầy ai cũng khổ không chỉ mình gamer đâu. Thằng nào lấy cớ này để bắt bẻ BQT cabalvn.net thì thật sự quá nông cạn.

16. helldevil42

helldevil42 Donkey Kong

Vậy bạn có thấy BQT cabalviet sau môi lần có sự cố họ cũng xin lỗi ko và họ cũng đã nói: Vì đã hứa hẹn nhiều lần nhưng sự thật là chưa chống đỡ đc nên ko dám hứa hẹn gì thêm chỉ biết cố gắng hết sức mong lấy kết quả thể hiện chư ko còn muốn nói suông nữa. Thằng nào lấy cớ này để bắt bẻ BQT cabalviet.net thì thật sự quá nông cạn:)

17. Angel12

Bạn helldevil42 nói rất đúng sau sự cố tôi cũng thấy họ ra thông báo và xin lỗi đàng hoàng. Họ không nói nhiều, âm thầm cố gắng fix lỗi dể mong kết quả tốt hơn còn hơn các bạn chỉ biết nói nhiều, chửi nhiều :) Ai nông cạn thì tự ai đó biết hen :)

18. quangtraibao

quangtraibao Youtube Master Race

Ông Angel12 nói con mẹ thẳng là bên cabalvn làm ăn như lồn đi cho nhan ông đéo phải nói xoáy . Mắc mớ gì ông nói những lời ông thừa hơi à hay ông bị ngu học . Cách đây vài ngày đã ko ai nói đến rồi sever nào thì tự giải quyết , chính những lũ như ông ăn cơm nhà ngồi nói phét thiên hạ thì im hộ. Tôi ko muốn nói nặng lời , nhưng nói thật có tiền thì tự mở 1 sever mà làm admin thì sẽ biết nó ntn , đã chơi free thì an phận mà chơi . Tự mình đá xoáy trước rồi nói ng khác nông cạn , bạn nhìn chính bạn xem bạn ntn rồi hãy nói ng khác . Tôi bên cabalvn thật nhưng tôi biết những gì mình cần nói , là 1 gamer tôi ko đòi hỏi gì cả chơi thoải mái , sever lỗi thì buồn , chờ đợi . Nhưng ý tôi muốn nói với bạn là đã yên ổn thì bên bạn bạn giải quyết , bên mình thì bên mình giải quyết bạn cũng không cần phải nói vào làm gì . Những gì bạn đang tranh cãi ở đây thì bỏ cái thời gian đấy ngồi xem có thể giúp đc gì sever bạn xem có tốt hơn ko . Trong những ng cabalviet thì có helldevil tôi thấy là n.c tử tế , nhưng bạn hell hãy xem lại ko tự nhiên bạn Hanlozd kia nói như vậy , vài lời góp ý , ko cố tình hay đụng chạm , có ảnh hưởng đến ng khác thì cho mình sory .