Cac bac pro help me

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi Kiệt_Nguyễn, 10/1/07.

1. Kiệt_Nguyễn

Kiệt_Nguyễn Youtube Master Race

em ko bit cach <Chuyển nhượng> trong fifa 07 sao em chuyen nhuong hoai ma toan la fair ko ah hic............hic:hug: :hug: :hug: :hug: :hug:

2. lela

lela The Warrior of Light

Những điều bạn nên biết trong lúc tiến hành mua cầu thủ, đó là kinh nghiệm Tranfer của mình trong lúc chơi Manager FF07, hy vọng giúp 1 ít cho bạn:D
    1. Bạn cần phải trả giá cao hơn giá mà CLB của cầu thủ đó đưa ra, VD Ronaldinho là 54 tr, thì bạn hãy đưa giá khoảng 65 tr trở lên.

2. Ngoài tiền chuyển nhượng trả cho CLB của cầu thủ đó, bạn nên tăng thêm mức lương hàng tuần + tiền tăng thêm cho mỗi trận hay mỗi lúc ghi bàn, VD 5%, 10%, 15% trong lúc ra điều khoản chuyển nhượng.

3. Nếu cầu thủ bạn muốn mua đang thi đấu cho CLB là kình địch với CLB của bạn thì khả năng cầu thủ đó về CLB của bạn là kh cao, nếu muốn mua thì chờ CLB đó đưa thằng cầu thủ nó bán ra thị trường chuyển nhượng thì bạn cứ để CLB khác mua nó, sau khi CLB khác mua rồi thì bạn ngay lập tức bạn "hớt tay trên" liền, đưa giá cao hơn cho CLB vừa mới mua nó, thì chắc chắn thằng cầu thủ đó sẽ là của bạn. Ronaldinho thi đấu cho Barcelona, mà CLB của bạn là Real Madrid thì chắc Barca sẽ kh nhả Ronaldinho cho bạn đâu, nếu CLB khác như Chelsea vừa mua Ronaldinho,thì bạn hãy lập tức mua nó ngay trong mùa chuyển nhượng, k biết đây là bug của FF07 hay là Luật của FF nữa:p

3. Kiệt_Nguyễn

+Chổ nào là tiền trả cho cầu thủ mình chuyễn nhượng
    +chổ nào là tiền mình trả chi CLB của cầu thủ mình chuyển nhượng

4. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

cái nào nhiều hơn là trả cho CLB
    cái nào ít hơn là chả cho cầu thủ
    thông cảm hok nhớ tên.....................:D

5. luonghongviet

luonghongviet Mr & Ms Pac-Man

mua mấy thằng trẻ tuổi nhưng chưa có tên tuổi về đào tạo là khoái nhất :D ơ mà sao thằng asenal nó lắm tiền thế nhỉ?? thử làm mng cho đội asenal thì số tiền có sắn cũng chỉ ngang với MU (chelse nhiều nhất là 100.000$),thế mà giao bán Roney, C.Ronaldo và thằng Fedinan thằng asenal hỏi mua cả 3(tổng cộng khoảng 150.000$) có ai giải thích dùm tui không.

6. Big Q

Big Q Donkey Kong

ko biết
    nhưng tăng giá cầu thủ quá cao tất nhiên cũng ko có lợi. Vì vậy lúc đầu nên hỏi mua với giá nguyên gốc, sau khi... bị từ chối thì vào phần negotiation history (hình như thế) mà xem sắp được chưa. Dòng bên dưới sẽ ghi lý do CLB kia chưa đồng ý, như phí chuyển nhượng hay lương còn thấp, thời hạn hợp đồng quá dài

7. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

có thể là bên đó chúng nó cũng bán cầu thủ đi để lấy xiền mua cầu thủ mới thì sao:D
    còn muốn biết rõ hơn thử hỏi bọn EA xem;))

8. lela

chưa chắc là nó lắm tiền, lỡ khi nó hỏi mua mà nó trả giá rẻ thì sap:-/ , trong FF07 chỉ có Inter, Chelsea, Real là nhiều tiền nhất

9. Kiệt_Nguyễn

sau khi đá xong mọt mùa giải bổng nhiên có mấy thằng nó hiện lên dấu chấm(!) vậy là sao?????????

10. Kiệt_Nguyễn

Với lại sao khi da xong moi tran dau mimh cu bi lo tien hoai ah ko khi nao co loi ca hic....... hic....

11. lela

những thằng có dấu chấm ! có nghĩa là bạn cần gia hạn hợp đồng cho nó, nếu kh giải quyết sớm thì nó sẽ qua CLB khác, còn trường hợp mấy thằng sắp retire thì nó cũng hiện lên luôn::)

12. vnscaesar

vnscaesar Youtube Master Race

Da bi lo~ tie`n la` do tien luong ma` ban tra~ cho cau thu nhiu` wa'. Hong thui la` sponpor it wa':D

13. Kiệt_Nguyễn

làm sao choi online fifa07 duoc?????????????????????

14. Kiệt_Nguyễn

lam sao choi online tren fifi 07 duoc????????

15. 50em$

50em$ Youtube Master Race

Cai nay cung tuy theoo cap do cua thang manager cua cau nua, cang cao thi cau thu cang de wa
    <br>