Các bạn nghĩ thế nào về việc gamer bên GB GIS wa GB VN play !

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi KEN_BALAMO, 19/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Khó khăn thứ 1 : wind tùm lum ko bít mà lần chã như wind GB GIS !
    Khó khăn thứ 2 : gamer GBVN chãnh rank cao cứ tự cho là hay khi solo xong mới bít là rank do bot ! Vì gamer bên GIS rất có kinh nghiệm chiến trường !
    Khó khăn thứ 3 : đồ đạc lộn xộn BG nước bảy sắc cầu vòng mà mua = cash :o ! Chữ viết thì bé ! serve lộn xộn chã bít mà lần !
    Khó khăn thứ 4 : bán hay bị chửi dm aimbot #>:) ! boomer mà aimbot khó tin hook mà aimbot tính dc là siêu phàm nhưng mà noob chã bít cứ bão tui aimbot !
    Thuận lợi thứ 1 : dc gamer kính nễ vì 2 năm lăn lộn ỡ GB GIS ! Nhưng giờ ko có friend bên GBVN ! Các bạn hãy chia sẽ nỗi niềm từ GB GIS wa GBVN như thế nào đi :hug:

2. TRAIGIAU

TRAIGIAU Mr & Ms Pac-Man

3. xichumboy

xichumboy Youtube Master Race

Ơi !!! dạo này tui thấy gamer bên GIS đúng là có qua GBVN chơi hơi nhiều .Qua bên đó mà trị những con rồng của GBVN , rank thì cao chưa bao nhiêu so với bên GIS mà bày đặt chãnh.

4. Glacial

Glacial Mr & Ms Pac-Man

Thì vậy mới ác đó đồ xấu xí mà còn bắt người ta mua =card gunboundvn chơi ác thiệt đấy chứ với lại còn là đồ avatar của gis chứ nếu như vậy thì trước sao gì cũng chán nãn mà thôi với lại tình trang hack aimbot hiện nay em thấy gần như xuất hiện khá nhiều đấy như em tin chắc không hải pro đâu .

5. YunaLov3

YunaLov3 Youtube Master Race

wind ở bên gunbound vn và gunbound GIS rất khác nhau....vì gunbound vn xài phiên bản cũ của gunbound GIS....miss là điều đương nhiên.........Chỉ thấy 1 khó khăn lớn nhất của gunbound VN, đó là Ý THỨC VĂN HOÁ trong gunbound.....với cả gamer vn ( ko phải những người đã bắn gunbound GIS chuyển qua) đa phần đều hông hiểu biết mấy về gunbound....bén trúng thì kêu aimbot( gunbound VN hông xài được aimbot).....bén miss thì bảo noob( nói noob cho lịch sự giống bên GIS...chứ mấy anh chàng và cả con gái nữa ko ngần ngại chửi ngay d... may ngu...!!!).....mấy người rank cao cao 1 chút thì kiêu lém( nhưng về khoản chửi bậy thì hơn hát hay)......gamer trong gunbound VN rất đông...thậm chí con gái rất nhiều.....nhưng mà ý thức thì hông có 1 chút nào....tất nhiên ko phải là tất cả....ai cũng biết VN nên chơi những gì VN thì thú vị hơn...nhưng thử hỏi như thế kia thì ai còn dzám chơi.....gunbound VN hiện và đang phát triển theo chiều hướng cuộc chiến tàn sát hơn là 1 trò game thực sự để giải trí và nơi giao lưu kết bạn.....Admin thì hông đi sát với thực tế gamer....chạy theo số lượng mà ko để ý đến chất lượng...tồn tại lâu dài quả thực là khó khăn....Nếu hỏi gamer đang play gunbound GIS chuyển sang play gunbound VN ......thì đa phần đều chọn gunbound GIS hơn là gunbound VN...có chơi thì cũng gọi là để biết và cho vui....chứ play chính vẫn ở gunbound GIS.....thực sự mình cũng thế vào có 1,2 lần mà chạy mất dép luôn....quả thực là sợ thiệt.....về GIS cho an toàn...hihi...^.^

6. myshinichi

myshinichi Mario & Luigi

Khó khăn thứ 1 : wind tùm lum ko bít mà lần chã như wind GB GIS !

Sai ! Wind ở GBVN đứng yên và ít đổi. Có nhìu trận gió 0,1 từ đầu đến cuối (đổi có chít xíu) bắn UHA đã đời, muốn bụp thằng nào là bụp

Khó khăn thứ 2 : gamer GBVN chãnh rank cao cứ tự cho là hay khi solo xong mới bít là rank do bot ! Vì gamer bên GIS rất có kinh nghiệm chiến trường !

Gà mà

Khó khăn thứ 3 : đồ đạc lộn xộn BG nước bảy sắc cầu vòng mà mua = cash :o ! Chữ viết thì bé ! serve lộn xộn chã bít mà lần !

Không quan tâm

Khó khăn thứ 4 : bán hay bị chửi dm aimbot #>:) ! boomer mà aimbot khó tin hook mà aimbot tính dc là siêu phàm nhưng mà noob chã bít cứ bão tui aimbot !

mặc xác tụi nó...

đúng vậy đoá :devil:

7. Glacial

Glacial Mr & Ms Pac-Man

Vậy có thể nói là mỗi gunbound mỗi khác phải không mấy anh ,nhưng em thấy nếu gió đổi hoài thì cũng tốt có thể để thấy trình độ mình cao cỡ nào và bắn từ từ sẽ thấy wen thôi còn hack aimbot thì po tay thôi chứ bàn về chuyện hack thì bậc mình ghê.

8. Demon Hunter

Demon Hunter -= Vạn lý độc hành =-

GIS thì win rate 60%, GBVN thì win rate 77% :)

Nhớ bữa nọ có 1 thằng win rate 95% vô bắn với mình, nó cười ha hả "Sao win rate mày kém thế, coi pro bắn nè ku". Đập cho 3 trận không gỡ thế là anh con "fuk you aim bot nhục" (nghe quen không) rồi left --> chán đời noob GBVN

Bữa sau lập 1 room "No avatar", có thằng mặc fullset nhảy vô, mình nói không bắn với nó, nếu muốn thì cởi hết đồ ra (vì mình trần như nhộng) thế là anh con "Sao nhát thế hả noob, không dám bắn với pro à" (hết ý kiến, kick) --> chán đời pro GBVN

Lên búa đá vẫn trần như nhộng, đụng một con gà Chief Hair + Arch Angel + Pet 01 + RobotX, chạy có cỡ --> chán đời GBVN

-----> Qua Maple story chơi :D

9. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Hum bữa solo với thèn Wand diamon ! nó dual mình mình bão coai chừng delay thua người ta , nó hõi delay là cái wái gì #>:)! mấy bạn nào bên GIS wa GBVN play thì cho xin nick add chơi boomer solo càng tốt :p

10. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

bạn fú ơi mình chỉ chơi GB inter thôi nghe mấy bạn nói mình ko dám chơi GBVN đâu hé hé hé.....hum nay serve GB inter down thì fải.....rãnh rổi lên thăm bạn tí xíu nha
    @yuna : em rất ghét những chị gái nào hơn rank mình àh nha......cực kì ghét lun

11. agility

agility Youtube Master Race

12. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

1)gbvn wind change tum lum, ben gb gis 1 screen Mage = 70 3.0,wa gbvn 70 3.0 no bay mat tieu ( ko hieu gi luon)
    2)gbvn chui wa nhieu
    3)botter day duong,di dau cung gap
    4) ban ngu thi chui nguoi ta aimbotter(ben gb gis rat it bi keu vay)
    5) gbvn chi coi rank chu ko choi trinh do,1 thang botter(diamon wand) voi 1 thang battle axe (kha pro vi co the o gb gis wa),no kik thang battle axe sau 3 van mac du thang do ban hay con thang wand ban nhu bò(3 van trung 4 cai) ==> why? (vì thang wand keu)
    1+2+3+4+5 = GBVN wa nham nhi

13. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Wind trong GIS là 0.8 pixel,wind ở GBVN là 0.9 pixel,dùng cùng 1 lực bằn thì chắc chằn sẽ khác nhau thôi==>chịu.

Chảnh kệ tía tụi nó:toàn bọn bot và xài avatar ăn hiếp chick thì cả đời chỉ ở dưới đáy giếng ko sao ngóc đầu lên nổi đâu =))

Phân cấp server:tùm lum cả lên,cái gì mà pro zone(LOLZ),pre pro zone,guild zone,...pro là bằn chính xác dù wind hay angle có ra sao đi nữa chứ ko phải nhìn vào rank và avatar =)).

GBVN có 1 điểm mà tui thích đó là ít có aimbot,mấy cái như MA gì đó đưa sang GBVN là vô dụng vì GBVN có cái screen data khác GIS.Nhưng cái lời lẽ của GBVN player thì phải nói là....bằn noob cũng chửi ,bắn pro cũng chửi,ko noob ko pro cũng chửi,...

"Thà làm đầu gà còn hơn làm đuôi voi",ai có suy nghĩ như vậy thì cứ sang GBVN mà chơi ;;)

14. AnhMaiYeu

AnhMaiYeu Donkey Kong

cha`i ! bottẻ thi ben nao ma chang co'
    ban ban sao do chu chac ban ko bit tinh gio' :))
    noi chung ban chua thich hop gi het
    con ben gis a'! di vo dich vu net 1 room 4 con aduka het 4 con aimbot roi
    ben kia nguoi ta ko chui la aimbot vi moi nguoi deu aimbot
    con ben day a' ai chui minh aimbot minh cang vui :D hi`hi`
    bi chui aimbot co nghia la minh ban y nhu aimbot = supppperrrr prooo
    heheh ! ai chui thi ke co the nguoi ta ko bit ! mien sao ko ho then voi ban than minh la duoc! neu ai ko tin thi ru ra ngoi sat nhau ma ban hehehe :))

15. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

aimbot die rồi bạn àh......mà cũng ngô ghê heng...mình ko xài aimbot mà aimbot die cái mình cũng noob lun ==> khó hiểu ghê :">

16. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

GB gis duoc cai ko chui bay nhu vn
    vn chui um sum buc minh lam
    con ban noi minh ko binh tinh wind thi chua chac
    minh chi ko biet cai wind ben vn thoi
    no kì kì sao day
    tui ngoi ke ben ban duoc moi lạ vi tui dau co o vn

17. agility

agility Youtube Master Race

Trời ạ .Gà vẫn là gà .70 3.0 .bắn trúng chỗ nào ?? Noob thi im di okie ?con thich thi ra solo voi toi .

18. Shinichi85

Shinichi85 Youtube Master Race

1) 1 screen Mage = 71 3.0 gb nào cũng vậy
    2) gb GIS làm như chửi ít lắm
    3) bên nào mà ko có botter, mấy thằng đó rồi cũng sẽ bị ban thôi
    4) bên gb GIS UAE + armor hay turtle = 90% aimbotter (gbvn ko xài được aimbot)
    5) đụng pro bắn ko lại thì kick thôi, có ai mà muốn thua nhiều đâu, bắn với noob thua 1 trận là nó chạy mất rồi

19. BIKER_boyzzz

BIKER_boyzzz Youtube Master Race

hahhahha , noob mage thi` làm ơn làm phước đừng la lớn connit nghe nó cuời thúi mũi , 1 screen MAGE co 2.9 thui pa pa , chỉ cái đó thui la` không muốn đọc tiếp nữa gòi

20. BIKER_boyzzz

BIKER_boyzzz Youtube Master Race

không thích bắn bên VN thì đừng có bắn , thích thử tài năng member ben GBVN không ???? , qua ben GB INTER add nick ThayGaiLaMe vô , muốn chắc không AIM thi` 99 Nguyễn Trọng Tuyển , ok comon .!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.