Cách kiếm 2 triệu trong 45'

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi bimbim, 10/1/04.

1. bimbim

bimbim Dragon Quest

Tui xin hướng dẫn các bạn cách kíêm tiền trong 45' nhé. Như vậy lúc sau sẽ có lợi cho những nhiệm vụ cuối.
    Đầu tiên bạn nhấp PANZER ra một chíêc xe tăng. Leo lên đó và nhấn CAPS LOCK để làm nhiệm vụ. Vì đây là xe tăng nên bạn giết mấy thằng ăn cướp rất dễ dàng. Lúc đầu chỉ 800 đồng. Nhưng cứ sau 1 level lại tăng lên tiền thành 1300 rồi chừng level 20 là có được 50.000 một lần. Ngoài ra khi đến level 12 bạn đã có chỉ số max áo giáp là 150 rồi đó. Quả là 1 công đôi chuyện.

2. Bo-gia

Bo-gia Xem hồ sơ, chơi trong mỡ xong vẫn không biết ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

kém quá!!!!!!!TUi nửa tiếng kiếm 30 triệu nè.tui bỏ xe vô gara đóng lại và đánh BIGBANG thế là tiền vào túi

3. bimbim

bimbim Dragon Quest

To Bo-gia :
    Công nhận là cách của you hay thiệt. Nhưng mà đâu có được max áo giáp lên 150 đâu, đúng không? Cách này tui cũng biết nhưng không post vì nghĩ rằng post cái nào cho nó có cái lợi.

4. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

bo_gia ơi nói rỏ chút nữa cho tôi với có được không !
    Bác bỏ xe nào vô gara và cái gara nó nằm ở đâu vậy
    sao bác không nói kỹ giống như là bimbim
    Alô các bác cho em hỏi thêm mấy câu ,em có làm nhiệm vụ từ từ và có tiền ,hiện giờ em mua được cái vila ở phía bên kia đảo ,cái vila có hồ bơi và kế bên có cái gara đó ,vậy cho em hỏi còn cái nào đẹp hơn nữa không em muốn mua cái khác nữa tại cái đó chán rùi
    Có chỗ nào bán xe hơi không ,xe đi ăn cướp thì dễ quá ! nhưng mà em muốn mua mấy xe đua đó ,không biết có chỗ nào bán hông! Nếu có chỉ dùm em cám ơn nhìu hehhehe ^_^

5. Bo-gia

Bo-gia Xem hồ sơ, chơi trong mỡ xong vẫn không biết ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

cách này áo giáp vẫn lên 150 như thường.còn gara thì ở mấy nhà mình mua đó.tốt nhất là Hyman COndo, cả showroom, và tommy estate.khi đưa xe vào (cảnh sát,xe tăng ... đều được), u nhận nhiệm vụ sau đó ra khỏi xe,chạy ra ngoài để gara đóng lại rồi bigbang và vào xe làm lại quy trình đó.
    xe thì ko cướp được đâu còn xe đua thì ghép ở car showroom có cái hotring racer đấy

6. bimbim

bimbim Dragon Quest

To Bo-gia :
    Tưởng bố già có ý gì. Hóa ra là giống tui nhưng làm cách khác. Vì sau khi rời xe cảnh sát có 60 giây để trở lại xe cảnh sát khác. Và bạn làm bằng cách nhận rồi BIGBANG chứ gì? Gặp tui là tui khỏi cần đưa vào gara luôn đó

7. quy-cao

quy-cao Mr & Ms Pac-Man

he he muốn có xe đua thì qua đảo 2 làm nhiệm vụ showroom thì mới có chứ trong vice không chổ nào bán xe cả. Ui cái cách kiếm tiên của mấy bác tà quá tui không bao giờ chơi trò đó cả

8. aochoangden05

aochoangden05 Youtube Master Race

Các bác ơi ! tui mua được một căn nhà nhưng quên mất là nó nằm ở đâu rùi !làm sao để kiếm được?

9. banh chuoi

banh chuoi Youtube Master Race

10. chimcanhcuthuydiet

To bố già :bác ơi em bỏ xe vô gara gõ bigbang rùi mà chỉ có mấy cái xe ngoài nó nổ thui ah còn cái xe của mình cất trong gara nó đâu có nỏ mà em cũng đâu có thấy tiền gì đâu ah bác ,mà mới gõ xong nó tăng tiền liền hả bác

11. chimcanhcuthuydiet

To bo gia : bác ơi bác chuồn đâu mất rùi mà sao không thấy bác trả lời gì hết vậy :))

12. Sanchez

Sanchez C O N T R A

ui dào, tưởng thế nào chớ kiếm tiền toàn bằng mã như rứa thì chơi game làm cái giè nữa cho mệt!

13. aochoangden05

aochoangden05 Youtube Master Race

các bác ơi ! tui nghi lao bo gia nay bịp tui minh rùi , tui cũng đã làm thử nhiều lần nhưng không được
    nhưng thôi ! tốt nhất là nên kiếm tiền chân chính thì hơn thí dụ như làm nghề chữa cháy là bộn tiền he he

14. chimcanhcuthuydiet

to aochoang :sao bác không kiếm tiền bằng show room car ,kiếm tiền bằng cách đua xe ah 1 ăn 4 ,chọn vòng đua dài nhất đặt entrance fee :$10000 ===> hạng I :$40000 .Trước khi đi vô vị trí đua bác chỉ cần lấy súng bắn vào 1 trong 3 chiếc xe đua của tụi nó là tụi nó đua ,sau đó bác gõ bigbang ,3 cái kia nó nổ sau đó bác kiếm chiếc nèo đó một mình đua về đích !

15. alienx_003

alienx_003 Mr & Ms Pac-Man

Ông này chắc đua xe tệ lắm đây, cùng lắm chỉ cần bắn xịt lốp xe của chúng nó thôi chứ bigbang mần gì cho mệt ra, hay là ông đi xe ghẻ wá không đua lại được bọn nó à mà tớ thấy chiếc stinger là đua đã nhất cua cực tốt, chạy cũng khá. trừ khi bị nổ xe thôi hoặc đứa nào không biết lái xe chứ không thì đua phát nào nhất phát nấy luôn.
    Nhưng mà kiếm tiền bằng cách này vẫn lâu quá, đua bở hơi tai mới được mấy chục nghìn bạc. à mà cho hỏi các bác kiếm tiền nhiều làm gì zậy, tớ có hơn 100 nghìn mà xài mãi bo gái hay vui chơi gì mà cũng chẳng hết. Tớ nghĩ làm việc gì vui vui thôi tiền ít cũng được

16. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Tui có cách này, bạn nên hoàn thành việc lấy mấy cái xe bỏ vào gara đó trước đi, mình có chiếc HOTRING RACER đua chiến hơn mấy chiếc kia nhiều

17. chimcanhcuthuydiet

To alienx: Tôi hỏi ông ông chơi vice city làm gì vậy ? Chơi vice city không kiếm tiền thì làm được cái gì

18. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Vâng, fải kiêm tiền chứ, nếu không thì khi bắn súng hết đạn thì sao? fải mua súng mới chứ

19. Arucard

Arucard Legend of Zelda

nhảm quá mấy anh ơi
    cha bô già chôm cách của tui ! ---> cách nhanh nhất không cần trainer
    còn cách xe tăng thì nhảm ---> lâu lắc !
    đua xe --> tốn time !
    nói thiệt cách này chỉ thua trainer !
    @chimcanhcut : bo già trở lời òi đó !

20. BoChetQuay

BoChetQuay Youtube Master Race

Nè sao tui làm nổ xe tùm lum mà có thấy lên tiền đâu???
    Co ai trả lời giùm tui đi