Cách kiếm nhìu Chocolate (có thể gọi là "Farm" Chocolate)

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Ryan_Valentino, 12/2/06.

1. Ryan_Valentino

Ryan_Valentino Dragon Quest

Sau một thời gian nghiên cứu sự xuất hiện của event Chocolate trong mỗi trận đấu, tôi đã phát hiện ra rằng: nếu trong cùng 1 thời điểm, máy của người tham gia bắn và máy của người cầm key ready cùng một lúc thì event chocolate sẽ xuất hiện, việc này lợi dụng chức năng auto Ready của GBWC nên khi bắn 2 người với nhau, chỉ cần người cầm key bấm ready liên tục thì sẽ trùng hợp với thời điểm người tham gia chơi cũng bắt đầu Ready (chức năng auto ready của GBWC), tui đã thử làm việc này và tỉ lệ thành công là 80%. (tất nhiên là tui đã... chơi bot :p cho chocolate lên nhanh, và bi giờ tui đã có thể đổi bất cứ thứ gì mình muốn bằng điểm event)

Vậy làm sao để event xuất hiện trong phòng nhiều người?? Rất đơn giãn, chỉ cần người cầm key bấm ready cùng một lúc với người ready cuối cùng trong Room, như thế là đã xuất hiện event chocolate

Chúc bạncua3 nhìu điểm event để đổi quà :x

2. MintCandy

MintCandy Youtube Master Race

Cái này hay !

3. ninjasasukes5

ninjasasukes5 C O N T R A Lão Làng GVN

Thanks bác Ryan tui sẽ áp dụng cái này thử coi (^_^)

4. Bích Huyền

Bích Huyền Youtube Master Race

phiền phức quá...... cần gì bỏ ra mấy trăm k mua cash nạp cho nhanh...... :D

5. tuphohue

tuphohue Mr & Ms Pac-Man

Nói nghe có vẻ oách đây,chắc con nhà giàu.Đây toàn dân chơi game nghèo nhé.Làm ơn ra chỗ khác mà khoe giàu

6. Ryan_Valentino

Thằng ngu, cái này là avatar được đổi = điểm event, làm gì có chuyên mua bằng cash?? Bộ mù chữ hay sao mà không hiểu vậy???? :o

7. ninjasasukes5

ninjasasukes5 C O N T R A Lão Làng GVN

Ui giời mấy ông kia đã ko tìm ra thì đừng nói vớ vẩn nhé người ta post lên cho coi lại còn ăn nói lung tung

8. gaconlongbong

gaconlongbong Youtube Master Race

hohhoh chuyện thường thôi bác à ko cần phải mất công như thế tui thì làm thế này mà cũng dc event liên tục thôi. làm như thế thì mất công khi mà wen thì phải bắt người ta ok lại sao? tui chỉ cần bấm stars va` ấn enter cùng lúc là đc event tỉ lệ là 80% tui làm thường bắn 10 ván thì tui đc 8 ván có event rồi hà hà ko tin các pác cứ thử chủ yếu vẫn là người cấm key như pác trên nói là chính xác khà khà sắp đủ 100 point rồi đổi cái phong sài chơi

9. Ryan_Valentino

Anh được trên 200 cục roài em zai, đổi phong làm gì, đổi cái áo valentine đi cho đã, nhưng mà cái áo này nó xấu wắc hà, huhuhu :((

Đúng là "của biếu là của lo, của cho là của nợ" mà ::(

10. gaconlongbong

anh ơi em bảo là em bắn mừ no bot giống anh zai mừ post như anh em cũng đởi áo zùi nhưng nói thiệt anh wả là nói ko sai của biếu là của lo của cho là của ôi zời ơi gớm !!!! thui thi kiếm phông thôi là đc mình cần gì chèo cao té đao mà đồ thì như anh nói đấy :" ối giời ơi gớm " ^^~ hihihihihi

11. Kiddybaby

Kiddybaby Youtube Master Race

bít chia sẻ cjho anh em là tốt đấy thank you nhiều !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D

12. gaconlongbong

ơi giời thời gian còn nhiều mà tới đầu tháng 3 kia mà ngày các bác pót 1 tiếng kiếm even chôcla thôi thì cuối tháng đổi tiền cũng dc khối ko tin các bác thử xem em bán bình thường ko bot 1 tiếng cũng kiếm dc 25 even zoi hihihi 1vs1 đấy . cơ hội hiếm có mau mau nhào zo mà làm za`o thôi na`o!!!!!!! hihihihi
    vì một tương lai giàu cóa ha'ha'ha'ha'ha'

13. Ryan_Valentino

Anh đây chỉ bot có 3 ngày là đổi được roài em zai, cần chi mà bắn đến tháng 3 dữ vậy?? =)), wand roài thì bot để lên Rank là nhanh nhất, còn là gà thì bắn cho vui thui :p :D

14. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

mày mới là ngu đó...... tao ko quan tâm mấy vụ này nên đâu cần vào đọc mấy cái event đó làm gì..... vì tao chắc chắn thế nào nó cũng dính dáng tới cash..... mà tao thì ko dư dả như tụi mày..... tao nói mua cash cho nhanh ko phải coi thường cái lỗi event mày tìm ra..... mà tao ko hứng thú với mấy chuyện đó..... hiểu chưa thằng ngu?????
    p/s: đồ xịn nhiều mà trình gà thì cũng vậy thôi.....

15. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

thế cái áo xịn ko?? ;;) để tui xem có nên đổi ko :D
    30 chars 30 chars

16. onlymylove

onlymylove Mr & Ms Pac-Man

đồ trắng ----> lấy hông =))

Có event kiếm mà còn chê ! Pó ku !

17. Ryan_Valentino

Dis, đã ngu rồi thì giấu cái ngu của mình đi, còn ở đó đem phơi bày cho mọi người cùng biết, mày ngu, mày hồ đồ ở đấy chính là vì mày không biết vụ event đó, đúng là thằng đần mà, không biết gì cũng cãi rống cái họng lên, lớn rồi không còn là còn nít nữa, trước khi nói chuyện phải uốn lưỡi 7 lần biết chưa cu :wink:

@the_unknown_89: nên đổi và mặc vô cho nó lạ, đồ event mà, hahaha :D

18. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

haha đầu mày có cái gì trong đó????? phâ.. à????? tao đã nói là tao ko hứng thú với mấy cái event đó..... thế nên tao cóc cần biết nó làm gì..... tụi mày farm hay kiếm đồ xịn gì đó thì kệ me.. tụi mày..... tao ko quan tâm...... hiểu chưa thằng ngu????? ko hiểu nữa thì về học bổ túc lại cho khôn lên chút!!!!! =)) =))