Cách quậy phá trong GTA:SA(Extreme)

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi racker_sizer, 21/9/05.

1. racker_sizer

racker_sizer Youtube Master Race

Bạn chán làm nhiệm vụ ư bạn ko hài lòng với những girl mà bạn cua đc ư.HAy bạn stress vì cái jì đó ở ngoài đời thực .À cũng có thể bạn muốn bay lên trời rồi nhảy dù xuống hay là quậy phá.Thì bạn hãy vào đây xem các cách Quậy phá GTA:SA,1m cách quậy phá trong đây
    :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil:

2. ManofShooter

ManofShooter T.E.T.Я.I.S

Cái gì thía hả cha nội ? :)
    Quậy? Tui thường chặn đường tất cả các xe (Quốc lộ là "phê" nhất!), rút hết tài xế ra ngoài, sau đó... cứ nhằm thùng xăng mà "xả". OK!

3. racker_sizer

racker_sizer Youtube Master Race

bạn muốn có 1 trò vui để xem à
    đơn giản lắm, bạn chỉ việc dồn tất cả các ng` dân vào 1 nơi(= cách dánh rồi dụ nó vào nơi biểu diễn xe đạp ấy)
    rồi bạn chỉnh mã bạo động,rồi đứng phía trên thưởng thức trận đánh xáp lá cà
    nhá
    -----------------------
    p/s:tui làm thử rồi

4. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

cái này tui chỉnh máu vô hạn ,rồi đi bắn phá mà ko sợ công an hay fbi gì cả
    chơi bưa thì xóa tội thì hết mà !!!!!!1

5. princekai

princekai C O N T R A

trùi, mấy chiêu này mà cũng nêu lên ư, còn chiêu gì giảm "xì trét" mạnh hơn ko, em học hành căng thẳng quá, đang cần phương pháp "quá" stress mạnh :D

6. than_gio

than_gio Mr & Ms Pac-Man

Hóa máy bay rồi bây cao hết cỡ rồi vứt máy bay nhảy xuống , thích thì nhảy thẳng xuống biển , ko thích thì lấy dù , ok???

7. xinloi

xinloi Youtube Master Race

Ha ha ha
    Giảm street à
    Thứ nhất là cách của thằng kia nó mã bạo động đó
    Thứ hai leo lên máy bay roài nhảy dù xuống không thì bay ra biển roài nhảy dù không nhảy trong đất liền cũng được
    Thứ ba cướp 1 cái tàu hỏa chạy hết tốc lực roài sau đó nó sẽ bị đứt
    Thứ tư tham gia cái vụ thể thao tổng hợp hay ra phết
    Thứ năm đi chơi lao động đường phố
    Thứ sáu đi giết người cướp xe tăng
    Thứ bảy còn nhiều trò lăm tù từ tao nghĩ đã
    OK nha mày

8. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Tui thấy hay nhất là xách súng đi bắn giết lung tung, đó là cách giảm street tốt nhất mà cũng đỡ tốn công nhất. Cứ đường, nhìn thằng nò ngứa mắt là cho nó viên bạn(cả băng thì nó lên thiên đường nhanh hơn) hay là vác súng chống tăng đi bắn xe ô tô---> cách đó cũng được đó
    Hay là lên nóc nhà cao tầng rồi nhảy xuống cũng thú vị lắm.....
    Tạm thế thôi đã.

9. thanhdh

leo lên nóc nhà mà nhảy xuống coi bộ ''đai ''quá ,theo tui đi ăn trộm là hay nhất .ko thì kiếm chiếc máy bay nhào lôn trong sân bay ,rồi đi biểu diễn mô tô trong mấy cái hình cup ấy ,ko thì vô sở cảnh sát mà phá ,dùng súng hỏa mai mà nướng thì thú vị lắm !!!!!!!!!!!ko thì đem máy ảnh đi chụp .rồi up lên cho anh em coi .còn gì nữa nhỉ ?

10. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Giết người cướp của thì là cách từ mấy đời GTA trước rồi . Cách thịnh hành nhất bi giờ là lấy mấy chiếc xe ( chạy càng nhanh càng tốt ) cho chạy 1 hơi đường trường rồi tìm cái dốc nào mà bay lên , nếu pro hơn thì nhào lộn mấy vòng .

Tui đang mún thử đeo dù , lấy 1 chiếc moto địa hình cho lên 1 toàn cao ốc rùi bay xuống đường , nhào lộn vài vòng trên ko rùi bung dù ( X-game ) , đáng tiếc là PC nhà đã bị tịch thu ( dù có cũng ko thể chơi SA smooth dc ) , bản PS2 thì xe cũ ko , ko có mod nên cũng chán .

11. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

đang tập đi xe hơi = 2 bánh >< hình như mình không biết điều khiển hay sao chứ nó cứ đi được một đoạn ngắn là rớt, hix

12. thanhdh

hay là mấy bác kiếm cái moto trong cái lòng chảo .ở thành phố thứ hai đó.đẹp lắm mà tốc độ cao nữa .sau rùi leo lên núi cao phóng xuống thì khỏi nói cái đô phê nữa .tui thử nhiều rùi .đến giờ còn mê!!!!!!!!!!!!!!!!!

13. ThunđerBis

ThunđerBis Mr & Ms Pac-Man

muốn xả thì star new game, kiếm áo giáp, lái xe hơi tới sân bay LS, leo lên nóc xe nhảy vào sân bay, cướp 1 chiếc shaman, bay qua TP bên kia sẽ có harrier dzí, nhào lộn tránh tên lửa cũng vui, còn ko thì bay sà xuống đất rồi mở cửa nhảy ra cũng ngầu lém, lúc đó có 4 sao tha hồ xoay sở (ko cách nào mất 4 sao đc)

14. metal_slug6

metal_slug6 Donkey Kong

theo tui thì tui chỉnh cái trainer gì của HB đó hay quá bất tử máu quậy trong 3 phút là 6 sao ngay hay là có một chiếc máy bay đang bay qua mình chỉnh rshift+Q vui lắm đó hay là các bác đi lấy con rustler bay bắn mấy con hydra trên trời cũng hay lắm đó nhớ chỉnh mã xe bọc thép rồi lên máy bay thì đang tăng sao nhé nếu bắn con hydra hoài hổng được các bác chỉnh mã nổ ra nhé xe bọc thép rồi không sợ nổ xe mình đâu!mà các bác cho hỏi làm thế nào để xe lội nước vậy?

15. thanhdh

muốn làm cho xe lội nước thì ko khó ,ta dùng cheat thôi ,đây này Lái xe trên nước: Phải, R2, O, R1, L2, Vuông, R1, R2
    theo tui muốn xóa sao thì dễ cần gì dùng từ khó vào đây !tui chơi gat thuộc hàng đỉnh rùi ! sao chịu bó tay mấy cái này :R1R1 .o,R2.R2 (lên xuống) 3 lần
    vào đây mà xem thoải mái :
    GTA SA trên PS2
    * Các cheat về nhân vật
    Cho các loại súng level 1: R1, R2, L1, R2, Trái, Xuống, Phải, Lên, Trái, Xuống, Phải, Lên
    Cho các loại súng level 2: R1, R2, L1, R2, Trái, Xuống, Phải, Lên, Trái, Xuống, Xuống, Trái
    Cho các loại súng level 3: R1, R2, L1, R2, Trái, Xuống, Phải, Lên, Trái, Xuống, Xuống, Xuống
    Cho 250.000$ và đầy máu, giáp: R1, R2, L1, X, Trái, Xuống, Phải, Lên, Trái, Xuống, Phải, Lên
    Cho bạn 1 chiếc dù để nhảy dủ: Trái, Phải, L1, L2, R1, R2, R2, Lên, Xuống, Phải, L1
    Tự tử: Phải, L2, Xuống, R1, Trái, Trái, R1, L1, L2, L1
    Nhảy cao hơn: Lên, Lên, Tam giác, Tam giác, Lên, Lên, Trái, Phải, Vuông, R2, R2
    Tăng chỉ số muscle (đô con) lên cao nhất: Tam giác, Lên, Lên, Trái, Phải, Vuông, O, Trái
    Tăng chỉ số fat (béo) lên cao nhất: Tam giác, Lên, Lên, Trái, Phải, Vuông, O, Xuống
    Giảm chỉ số fat + muscle xuống thấp nhất: Tam giác, Lên, Lên, Trái, Phải, Vuông, O, Phải
    Tăng hết cỡ chỉ số Lung Capacity: Xuống, Trái, L1, Xuống, Xuống, R2, Xuống, L2, Xuống
    Thêm ngôi 2 ngôi sao truy nã: R1, R1, O, R2, Phải, Trái, Phải, Trái, Phải, Trái
    Xoá hết ngôi sao truy nã: R1, R1, O, R2, Lên, Xuống, Lên, Xuống, Lên, Xuống CJ mặc đồ bơi, mọi người mặc quần áo trông buồn cười: Lên, Lên, Xuống, Xuống, Vuông, O, L1, R1, Tam giác, Xuống
    * Các cheat về xe cộ
    Xe rác : O, R1, O, R1, Trái, Trái, R1, L1, O, Phải
    Xe Romeo: Xuống, R2, Xuống, R1, L2, Trái, R1, L1, Trái, Phải
    Xe Stretch: R2, Lên, L2, Trái, Trái, R1, L1, O, Phải
    Xe Golf: O, L1, Lên, R1, L2, X, R1, L1, O, X
    Xe Tăng: O, O, L1, O, O, O, L1, L2, R1, Tam giác, O, Tam giác
    Xe Rancher: Lên, Phải, Phải, L1, Phải, Lên, Vuông, L2
    Xe Monster: Phải, Lên, R1, R1, R1, Xuống, Tam giác, Tam giác, X, O, L1, L1
    Xe Hotring Racer A: R1, O, R2, Phải, L1, L2, X, X, Vuông, R1
    Xe Hotring Racer B:R2, L1, O, Phải, L1, R1, Phải, Lên, O, R2
    Xe Bloodring Banger: Xuống, R1, O, L2, L2, X, R1, L1, Trái, Trái
    Xe Stuntplane: O, Lên, L1, L2, Xuống, R1, L1, L1, Trái, Trái, X, Tam giác
    Xe Vortex: Tam giác, Tam giác, Vuông, O, X, L1, L2, Xuống, Xuống
    Xe Quad: Trái, Trái, Xuống, Xuống, Lên, Lên, Vuông, O, Tam giác, R1, R2
    Xe Hydra: Tam giác, Tam giác, Vuông, O, X,
    Xe Jetpack: Left, Right, L1, L2, R1, R2, Up, Down, Left, Right
    * Các cheat về người dân & thành phố
    Người dân có vũ khí: R2, R1, X, Tam giác, X, Tam giác, Lên, Xuống
    Người dân điên: Xuống, Trái, Lên, Trái, X, R2, R1, L2, L1
    Người dân ghét bạn: Xuống, Lên, Lên, Lên, X, R2, R1, L2, L2
    Mọi người trong game đều là gangter: L2, Lên, R1, R1, Trái, R1, R1, R2, Phải, Xuống
    Tất cả các đèn giao thông chuyển qua màu xanh: Phải, R1, Lên, L2, L2, Trái, R1, L1, R1, R1
    Xe ôtô có thể bay lên: Vuông, Xuống, L2, Lên, L1, O, Lên, X, Trái
    Tất cả các xe trên đường sẽ là xe thể thao: Lên, L1, R1, Lên, Phải, Lên, X, L2, X, L1
    Xe cộ chạy nhanh, ẩu: R2, O, R1, L2, Trái R1, L1, R2, L2
    Lái xe trên nước: Phải, R2, O, R1, L2, Vuông, R1, R2
    Thuyền có thể bay: R2, O, Lên, L1, Phải, R1, Phải, Lên, Vuông, Tam giác
    Xe ôtô dễ lái hơn: Tam giác, R1, R1, Trái, R1, L1, R2, L1
    Phá huỷ hết các phương tiện: R2, L2, R1, L1, L2, R2, Vuông, Tam giác, O, Tam giác, L2, L1
    Những chiếc xe CJ có ở trong sẽ chống nổ: L1, L2, L2, Lên, Xuống, Xuống, Lên, R1, R2, R2
    Xác xe tàng hình: Tam giác, L1, Tam giác, R2, Vuông, L1, L1
    Các xe hoá thành màu hồng: O, L1, Xuống, L2, Trái, X, R1, L1, Phải, O
    Các xe hoá thành màu đen: O, L2, Lên, R1, Trái, X, R1, L1, Trái, O
    Các loại xe biến mất trên đường: X, Xuống, Lên, R2, Xuống, Tam giác, L1, Tam giác, Trái
    Các xe Taxi có động cơ nitro: Lên, X, Tam giác, X, Tam giác, X, Vuông, R2, Phải
    Tốc độ trong game nhanh hơn: Tam giác, Lên, Phải, Xuống, L2, L1, Vuông
    Tốc độ trong game chậm hơn: Tam giác, Lên, Phải, Xuống, Vuông, R2, R1
    Tốc độ đồng hồ trong game chạy nhanh hơn: O, O, L1, Vuông, L1, Vuông, Vuông, Vuông, L1, Tam giác, O, Tam giác
    * Các cheat chỉ dùng được khi chơi 2 người
    Giúp hiện tâm ngắm khi chơi 2 người: Lên, Lên, Vuông, L2, Phải, X, R1, Xuống, R2, O
    *Các loại cheat về thời tiết
    Bão: R2, X, L1, L1, L2, L2, L2, O
    Âm u: R2, X, L1, L1, L2, L2, L2, Vuông
    Trời có sương mù: R2, X, L1, L1, L2, L2, L2, X
    Trời sáng: R2, X, L1, L1, L2, L2, L2, Xuống
    Trời tối: R2, X, L1, L1, L2, L2, L2, Tam giác
    Trời hoàng hôn/bình minh: R2, X, L1, L1, L2, L2, L2, Vuông
    Trời màu hồng: Trái, Trái, L2, R1, Phải, Vuông, Vuông, L1, L2, X
    Super Bunnyhop: Tam giác, Vuông, O, O, Vuông, O, O, L1, L2, L2, R1, R2
    còn thắc mắc gì nữa ko !!! tha hồ mà cheat nhé !!!
    ( nhắn mod : cái này em lượm bên purecheats.com . hẳn hoi đã vậy ngồi dịch mất cả ngày trời mà sao bác trừ điểm em thế !!!!!!!!oan em lắm .mấy cái này em có lâu rùi chứ có ăn cắp của ai đâu chứ !)

16. metal_slug6

metal_slug6 Donkey Kong

mà các bác này hình như trong gta sa pc không có mã xe lội nưới thì phải tui tìm hoài nhưng không thấy kể cả trainer nữa có bác nào biết không?

17. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

xe lội nước mà cụ thể là xe gì vậy bạn , Vortex Hovercraft cũng lội được dưới nước này ( KGGGDKP ) , còn có cái xe của cảnh sát nữa hình như cũng lội dc nước nhưng chỉ cho PS2 và phải xài AR Max Code mới lấy dc , còn nếu mún đi dưới nc như U-Boot thì bạn làm theo cách đã chỉ dẫn ở topic Bản đồ những điều huyền bí ... ( *cách đi dưới nc ) khi đi dc dưới nc rồi thì chỉ cần chỉnh mã xe mình thích thì cái xe ấy đi dc dưới nc thôi ( máy bay cũng dc luôn :D )
    ảnh http://i9.photobucket.com/albums/a76/minze/SNAG-0077.jpg

18. metal_slug6

metal_slug6 Donkey Kong

bác hay thật minze này nếu đi dưới nước có thằng police nào mà biết lặn xuống để bơi không nhỉ?mà tui nghe nói trên pc không có mã xe lội nước thì phải chắc R quên thêm vào đó

19. thanhdh

thôi bỏ qua đi mấy bác ! lội nước làm chi cho mệt !!bơi là đủ phê rùi ,cần chi phải nhọc công thế chứ !!!!!đổi qua ps2 mà chơi !!!!!

20. ThunđerBis

ThunđerBis Mr & Ms Pac-Man

qua TP khác trái phép có đánh mã nó cũng vậy ah, sao vừa mất là lên lại 4 sao ngay, ko có cửa tung tăng dạo chơi trong TP mà ko có passport đâu