Can Cao Nhan Chi Giao Pes6 Tai Can Tho

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi nguyendung0887, 4/5/07.

1. nguyendung0887

nguyendung0887 Youtube Master Race

chán quá!!!!! ở Cần Thơ ko có tổ chức giải nào cho PS hết nên tìm cao thủ cũng khó. Hiện giờ mình đá banh pes6 ko gọi là hay lắm nhưng vẫn chưa tìm dc đối thủ ngang tầm hết. hix hix!!! nữa các anh pro nếu có đi ngang Cần Thơ thi liên lạc chi giáo em nhé. hi`hi`. sẵn sàng tiếp bat cứ lúc nào. số dt của mình la 0906995407 cho gặp Dũng hoặc mail [email protected] . Tìm cao thủ ko lẽ khó đến vậy sao choai`!!!!!! ac ac

2. (+.+)

(+.+) T.E.T.Я.I.S

Nên ra HN hoặc HCM 1 chuyến ở mùa hè gọi là mở mang kiến thức anh ạ :|
    Hồi trước Cần thơ cũng có vài ng` to mồm lắm ...Có khi anh ráng đào lại box có khi có :))
    Thường mình khó dụ đấu nên khó tìm đối thủ...em mà ở tỉnh khác thì em làm cuộc đại cách mạng rùi... ví dụ cố gắng quy tụ các gamer ít ỏi tập trung thành 1 club để tập luyện cho vui ::)đấy là em gợi ý... cái j cũng phải có ng` dũng cảm khởi đầu và cái j cũng phải có nền móng đầu tiên... Muốn phát triển mà cứ ngồi ăn sẵn thì đến bao giờ mới có giải ::)

Em nghĩ các tỉnh khác cứ cố gắng gây dựng uy tín... về sau có thể esport sẽ về đấy để đá 1 giải ngắn gọn để lọc chọn những mem đẳng cấp nhất rùi cấp ve khứ hồi lên HCM hoặc HN tham gia các giải to :|Rồi sẽ phải có lúc như vậy...

3. o0-Batigol-0o

o0-Batigol-0o Mario & Luigi

Kô hiểu lúc đấy là năm bao nhiều rồi =)) :)) . Chắc phải đợi đến chục năm nữa ;))

4. CMzPro

CMzPro Mario & Luigi

Cần Thơ à :-?
    Khi nào có chuyến công tác vô đó bác cháu mình chiến nhau... ok? :))

5. o0-Batigol-0o

o0-Batigol-0o Mario & Luigi

Thằng này kinh nhỉ , dám gọi anh ý là "cháu" à , anh ý bay ra bem chết giờ :))

6. CMzPro

CMzPro Mario & Luigi

Thằng ngu tao gọi là "bác" và xưng "cháu" hiểu chưa...Batingu =))

7. grenny

grenny Youtube Master Race

ku dung nổ to nhỉ đẻ tao giao hửu PES 6 với mày,chơi WE11 tao đấu hông lại nhưng PES lại khác nhe em,bửa nào tao rảnh rủ mày chiến