Cần giúp đỡ Transfer game tải về từ Store???

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Tiluv1992, 25/4/16.

1. Tiluv1992

Tiluv1992 Youtube Master Race

Tình hình là cái PS Vita của em bị hư wifi các bác ơi....hiện tại ko có PS3 & PS4 để transfer game tải về từ Store qua!Bác nào có PS3 hay PS4 giúp em với!Game em cần tải là Ninja Gaiden Sigma Plus 1 & 2 gói Bubdle tầm 4GB ạ,bây h trong máy ko có game nào để chơi hôm thứ 7 tuần vừa rồi flash sale gói bundle trên nên em mua thẻ PSN nạp vào 20$ mua trên web PSN Store về nhà hí hửng bật wifi thì cái ô vuông để tick vào nó bị mờ đi,em đã restore lại máy nhìu lần nhưng vẫn ko được....Các bác có PS3 & PS4 giúp em tải và transfer game qua với,em sẽ hậu tạ card đt 50k ạ....em ở HCM

2. ddhuans

ddhuans Donkey Kong

Có bỏ Power save settings chưa? Cục wifi có set chế độ WPA2 / AES ko? TKIP AES ko xài đc

3. Tiluv1992

Em vừa kiểm tra lại toàn bộ rồi cái nút wifi tick vào nó bị mờ đi bác ơi....chắc là hỏng wifi rồi!Bác có PS3 hay PS4 ko,giúp em tải game về chép qua với!Em mua 2 game mà bây h ko biết làm sao để tải về được.....

4. yunneg

yunneg T.E.T.Я.I.S

PS4 không dùng được đâu nhé, nên tìm hiểu kỹ trước khi nhờ chứ.

5. Tiluv1992

Ai có PS3 giúp em với mọi người ơi....

6. duyquang27

duyquang27 Mega Man GVN Veteran

Mang ra shop họ xem wifi nó bị sao. Chứ ko lẽ từ h cứ muốn down j lại phải đi nhờ vả?

7. yunneg

yunneg T.E.T.Я.I.S

bạn tiluv này thật ra mình biết không phải hư wifi mà vì fw 3.55 để hack psp nên ko onl down đc, phải dùng ps3.
    Mà thôi nói chung ai có ps3 thì giúp bạn ấy, mình sang ps4 rồi, ko còn ps3.