cần hack tiền trong phần manager ff07

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi luonghongviet, 28/12/06.

1. luonghongviet

luonghongviet Mr & Ms Pac-Man

có ai có cách nào có thể hack money trong phần mng của ff07 không chỉ cho em biết với nào. Em dùng art money nhưng không thể nào hack được,ai biết thì chỉ cho em với nhé....

2. depzaivai

depzaivai Dragon Quest Lão Làng GVN

tui có một cách áp dụng từ năm 2006
    đó là trước tiên bạn vào phần My squad chuyển những cầu thủ giỏi nổi tiếng của các đội bóng khác về đội bóng của mình. Sau đó bạn bắt đầu tạo một Manager mới chọn đội bóng của bạn sau đó Transfer hết những thằng đó đi ( nhớ là phải chuyển về đúng đội thật ngoài đời thì mới bán nhé) . Cách này tui đã áp dụng và thấy khá là hiệu quả ( mấy thằng như Ronaldinho hay Henry được giá lém :D)

3. ciditin

ciditin Mario & Luigi

4. Big Q

Big Q Donkey Kong

bọn FIFA này chơi hơi đểu. Tui nhớ hồi FF06, tui dùng artmoney nhưng phải tìm All chứ ko tìm mỗi integer được, bởi vì nó dùng kiểu số thực hay sao ấy. Đến FF07 này còn tởm hơn. Tìm hì hục mãi mới ra. Tui khuyên bạn ko nên tìm exact mà chỉ tìm khoảng khoảng thôi, khi nào ra 1 giá trị đúng thì sửa luôn chứ ko được lọc tiếp.

5. luonghongviet

cảm ơn bác ciditin nghen,cái bác up lên cũng là cái em đang tìm, hì hì,unlock hết roài,đá phần khó nhất cũng khoái hơn chút nhỉ bác.... cảm ơn bác nhiều. Còn về kiếm tiền ở phần quản lý,cứ mỗi đợt chuyển nhượng là em mua sạch những thằng free ( hết hạn hợp đồng thì phải) mua về rồi giao bán luôn. mỗi đợt cũng kiếm mấy chục triệu .........

6. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

trùi, chơi FF mà lại dùng đến tiền làm gì cho nó mệt, muốn quản lý thì qua FIFA MANAGER 07, FIFA chỉ luyện đá cho lên tay thui

7. Big Q

Big Q Donkey Kong

thế thì ff còn lập ra phần manager làm gì nữa? vừa quản lý vừa đá cũng có cái hay của nó.

8. luonghongviet

nhận đội mạnh thì không nói làm gì,nhận đội yếu tầm 2,3 sao xem,không có tiền mua cầu thủ thì đến bao giở mới mạnh được.... Híc,muốn chơi nguyên bản của nó cho vui,chứ vào phần edit player nâng chỉ số khác gì hack tiền đâu :D