cần mua gấp 1 acc khoang 1,5t cả đồ

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi kienli, 20/1/06.

1. kienli

kienli Youtube Master Race

cần mua gấp 1 acc gia khoảng 1,5t có cả đồ
    ai bán xin lien lạc nick yahoo

[email protected]

2. bothien9

bothien9 Youtube Master Race

ong dinh mua acc loai gi` : trojan, archer, hay....
    toi co con archer ne` , do item thi binh thuong thoi, toan super het'. ok chu'? neu dc thi gui lai cho tui

3. N?K

N?K C O N T R A

không nói sever,chủng loại yêu thích,items gì.....v.v....
    tui có tất cả chủng loại (archer/trojan/warrior/taos),lv1,đồ trắng trong shop của tất cả server nà.Chịu hông? ^_^

4. meo_cai

meo_cai Youtube Master Race

O^ng mua do` ma` ko noi sv va` loai qua^n thi ai ma` bit dc ma` lien lc voi ong

5. kienli

kienli Youtube Master Race

tui la chu wn nen sever nao cung ok===>keo tui no sang sevr do

neu may ong co ben test thi cang tot

chi can cap cao+do ngon gia khoang 1,5t(sver test cang tot ) ai co thi cu pm vao
    yahoo cua toi

6. nevedie147

nevedie147 Youtube Master Race

Thang nay la thang lua dao chu ko phai no mua dau anh em, can than no'. Nhung ma no con ngu lam chua du suc lua ai dau. No doi mua acc cua tui, sau do thi noi chuyen tien vao cho tui, tui cho no muon cai xac choi thu de cho tien no gui vao...3 ngay sau tien van chua chuyen toi ( tatnhien no noi' da chuyen vao roi) la`m tui tin xa'i co? hahahah... trong thoi gian do' no cu doi muon item, muon acc archer cua tui, nan ni du kieu, bay du tro`, toi thi chang may may siêu lòng ( tại bị lừa cũng nhiều rùi :D) Cuoi cung, no' quyet dinh noi voi tui la ngan hang chuyen tien lon roi, mất tiền rùi ---> dang dung khổ nhục kế :o Hix...hixx lam tui cung xém tin. Nhung tui moi kiu no goi giay chuyen khoan vao day cho tui thi no' nói thôi lỡ mất tiền rồi thì thôi. LOL. ====> tới đây chắc mọi người đã hiểu
    Ui chu choa toi nghiep no' ra giang ho lua dao ma trinh do chua có. :-s #>:) :devil: