Cần pro kiếm dùm bản diablo 2 LOD

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi diabloforever, 12/12/12.

1. diabloforever

diabloforever Youtube Master Race

Cho mình hỏi về mod của diablo mình từng chơi đã lâu rồi 10 năm rồi đấy.
    1 số về mod mình còn nhớ là: scrolls of tower và Scrolls of Identify thì không phải cuộn giấy mà là viên ngọc như là Anihilus Small Charm màu tương tự như 2 cuốn scrolls, còn toms scroll gì là viên ngọc chỉ 1 ô. Horadric cube chỉ có 1 ô, mở cube ra thì hình như là 6x10 hay 8x10 gì đấy, Inventory cũng vậy rộng như cube, cube không phải nhặt được ở act 2 mà là ở act 1 trong hang quest 3 cứu ông già đấy mở cái xác lên là nhặt được cube, mà trong hang này thì chỉ có bò thôi ( những con bò của cow quest ấy ). Skill và icon thì như bản LOD bình thường. Item thì như bản LOD không có item mới như các bản sau này và nhớ không nhầm thì lên 1 lv thì đc 5stats và 3skill point. hình như có cả quest uber nữa mà mình không đủ lv để làm, skill thì max là 30 point lận, skill cuối là lv 40 mới có.
    Các bạn kiếm được hay biết thì pm yahoo mình nhá: yakuno_mohamet08
    mình kiếm bản này không biết bao nhiêu năm rồi, tiềm tất cả các shop CD, mua hàng chục đĩa mà vẫn không sao tìm lại được bản ấy, bản mới thì mình không thích lắm.
    hình ảnh này mình thấy giống với diablo mình chơi đây sr mình không biết post ảnh.
    http://www.google.com.vn/imgres?imgu...9QEwAg&dur=441
    Chân thành cảm ơn.

2. devilmaycry_211

devilmaycry_211 Mr & Ms Pac-Man