chỉ còn 3 tuần nữa là song hàng !!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi loire89, 9/6/05.

1. loire89

loire89 Youtube Master Race

hixhix......chắc các bác cũng nhớ con gb của em bi. hack như thế nào mà phải hông ?!!? http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?p=1831117&posted=1#post1831117
    report ko đc viết thư cũng ko song em biết phải làm thế nào bi zờ, còn 3 tuần nữa là đúng 1 tháng là hết giải quyết hack là con gb của em về với chúa !!!!!hixhixhix.....
    bác nào có cách giúp giùm em đi mà hixhix...

2. loire89

các bác biết viết mail chỉ em sao em cứ gữi đi là nó trả lại liền à...riết pó tay pó chân có nhiu pó hết......mà sao gamevn ko cho sửa bài viết của mình vậy làm phải viết 1 bài nữa ne`......các bác chỉ em từ đầu tới cuối cách gữi mail nha thanks nhìu nhìu !!!

3. o0reaca0o

o0reaca0o Mr & Ms Pac-Man

hehe sao pác ko gọi điện trực tiếp cho admin gbvn
    như tui nè gọi điện gặp sau 5 ngày có lại đồ
    cứ làm theo lời tui đi đồ sẽ quay trở lại ^_^

4. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

ko can`
    cu lai nha thang admin ru~ no di nhậu, sau do ko ai dam hack ong dau :D

5. tengxongte

tengxongte Youtube Master Race

nianmi88 y kien hay sao kô rủ nó đi thư giãn nửa đi hêhhhehe

6. QuangPhuc1us

QuangPhuc1us Youtube Master Race

hay là ông cứ giới thiệu em gái mình cho thằng admin di
    bảo đảm ông sẽ có lại đồ tức khắc ko chừng thì còn thêm nhiều nữa là khác ấy :D

7. thangkoi

thangkoi Youtube Master Race

Gọi điện chửi bục mặt đám GB đấy đi. Bảo mật như dở hơi ấy. Tớ bị hack cực kỳ vô lý. Ko bao giờ chơi ngoài service. Máy thì vừa format lại, chưa load bất cứ một cái gì ngoài GBVN với Y!M, thế mày bọn admin vẫn chối bai bải ra là tại keylogger gì đó. Điên hết cả ruột, đồ thì đồ ảo nhưng tiền là tiền tươi, tự dưng bị mất sạch lại phải đợi 5 ngày thì có mà chết à. Ai chơi GB chả biết 5 ngày thay đổi kinh khủng thế nào. X(

8. ^Squall^

^Squall^ Mr & Ms Pac-Man

Nhà thằng nào có em gái thi cho em gái tán admin di ^^ đồ full trình rồng hahâh đùa thui chứ tui mất đồ gọ 4,5 cú nhưng no cứ bảo là phải đợi Mail nhwung rốt cuộc trả thấy gì tốn tiền điện thoại quá huhuhuhuhuhu

9. bydieu1510

bydieu1510 LObydieuVE - All for BYdieu

Tôi trừ điểm mấy ông vô đây tán nhảm để câu bài, thậm chí không thèm đọc cả bài của người ta, hỏi GIS mà cứ lôi GBVN ra nói nhảm nhí.

10. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Cái chế độ someone robbed my avatar đã mất nhưng thay vào đó là chế độ someone robbed my item,fake IP,vào mail Q&A report bình thường thôi,ko mất đâu mà lo.

11. loire89

mong các bác xem kĩ & quan tâm đến tình trạng của em hơn: report thi` waiting for reply (có copy cho các bác coi rồi), mail thì cứ trả lại hoài. Không biết em có sai sót gì trong việc viết mail hông mong các bác chỉ tường tận từ đầu tới đuôi.....em cầu cứu gamevn => em tin tưởng các bác lắm lắm.... thanks nhìu

12. toodie

toodie Youtube Master Race

anh tin ko em la` nick gà con còn bị hack nữa nói chi mấy nick có giá trị

13. thithanh

thithanh Donkey Kong

giúp bạn bằng cách nào nếu có thể mình giúp được àh mấy bác post mấy bài đầu đó tại sao cứ chưi GBVN hoài vậy khó hiểu thiệt không biết mấy người có phải người việt không nữa.

14. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Thì ý định ban đầu của bọn nó là câu baì mà,đang nói về GIS thì nguyên 1 đám phang vô chửi GBVN,pó tay luôn.
    @Loire:trước đó bạn có report lần naò ko?Hay là thằng hacker đã fake report,như thế thì pó tay rồi :-w

15. loire89

mình report 1 lần rồi, thông thường thì khi report admin sẽ gữi cho mình 2 lá mail. Lá 1 là gồm câu hỏi của mình (mình đã copy cho các bác coi rồi) và câu trả lời nằm trong lá mail thứ 2 (lá thứ 2 sẽ thông báo là đồ của mình đã được trả lại). Thế mà mình đợi hoài không thấy lá thứ 2 (có nghĩa là đồ không được trả lại). Mình đã gữi mail cả trăm lần admin trả lại hết. Mình không biết mình sai chỗ nào mong các bác giúp giùm nhanh nhanh.....