chim lửa cởi truồng !

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi ZZ-2311, 16/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ZZ-2311

ZZ-2311 Mr & Ms Pac-Man

mấy ngày mạng lag mà có hình hay ghê :D
    nhìn con chim lửa này cởi truồng còn đẹp hơn khi mặc quần áo

Các file đính kèm:

• f.bmp
      Kích thước:
      240 KB
      Đọc:
      139
  2. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

thằng này nó bị điên àh.Chim lửa có mặc quần áo đếk đâu mà cởi truồng.Spam bài vớ vớ vẩn vẩn

3. ZZ-2311

ZZ-2311 Mr & Ms Pac-Man

nhìn ảnh đi đã rồi hãy nói

4. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Cái đóm lửa của con chim lửa ấy bị lộn ngược xuống dưới chứ cái quầng lửa ko nằm cùng con phoenix nữa,cái này ko lag cũng gặp hoài mà :-"

5. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

Ặc. Tưởng mới lạ lắm.Cái này bắn 10 ván thì em gặp 5 ván

6. whispering00

whispering00 Donkey Kong

Vậy là mọi chuyện đều xảy ra khi mạng GB bi lag phải ko ??? Và còn chuyện gì nói nữa ko vậy hay là chỉ để khoe tấm hình này thôi !! Nếu chỉ có vậy thì chắc cũng đâu còn chuyện gì để nói đâu ha ???

7. TidusLoveYuna250

TidusLoveYuna250 Youtube Master Race

Cai nay ma cung kheo mang deo lag tao cung gap day
    tuong hay lam ah cung lap topic

8. linhdanbaothu

linhdanbaothu Youtube Master Race

hừ cái thằng này đi đâu cũng chửi ,mày muốn gây sự lắm hả,tìm ông mod bydieu mà gây sự nhé đảm bảo sẽ dc gov ngay lập tức.
    ông zz_2311 ở cấp độ gì vậy mà bắn với rìu bạc lẫn rìu vàng,hoá ra chú cũng chỉ mới qua mức tập sự thôi à(cỡ sever 8,9,10)
    post topic nhảm

9. tuanha1310

tuanha1310 Legend of Zelda

Bó tay thật,việc chả có gì mà cũng lập topic,nó có cởi truồng thật thì cũng kệ nó chứ can gì tới ông.Mà sao ko vào cái topic những chyện các ngày bị lag gì đó mà post.Mà cũng chả hiểu thời gian gần đây nhiều lính mới quá vậy,mà toàn cày nát mấy box online mới đau chứ.

10. baby_boy21c

baby_boy21c Mario & Luigi

Cái thằng này đúng là. ...Do tình trạng lag nên nó vậy thôi vậy mà cũng la noob gì đâu mà kinh khủng .....

11. emsovo

emsovo Guest

0
    chuyện này gặp hoài có gì là lạ đâu mà post lên chắc mới chơi GB lần đầu rồi nên thấy lạ hahhaha

12. lebaophucviet

lebaophucviet Qingfang Moderator

pa này hình như mới chơi GB được vài bữa :o :o , cái ngày mà GIS nó cho ra con phoenix là tui đã thấy cái này rồi.

13. fire_of_angle

fire_of_angle Fire in the hole!

dm. người ta ngạc nhiên lên post 1 bài để cho người khác biết. nếu biết rồi thì im. oai lắm hay sao mà còn viết thêm vào ??? fuk. toàn cái lũ spam lv trên gvn dc cỡ vài chục thì dc quyền oai sao?

14. ZZ-2311

ZZ-2311 Mr & Ms Pac-Man

dạ vâng....em còn noob lắm
    anh nào bắn thì chỉ bảo cho em

15. Emeraid

Emeraid Youtube Master Race

Bạn Dark Lonely Thân Mến Của Tôi !

--------------------------------------------------------------------------------

Chào bạn, bạn còn nhớ mình ko ? Dạ, bạn ko nhớ à ? Vậy thì mình nhắc lại cho bạn nhớ ạ, mình tên là diamondboy, năm nay mình 21t, mình ở Thủ Đức TPHCM, bạn có thích kiếm mình "làm gì" thì xuống Thủ Đức nhá, mình cho số điện thoại, chứ mình nói thiệt bạn hành động hèn hạ quá, ko xứng đáng là 1 thằng con trai ( chứ chưa nói đàn ông ), trong 4r này có biết bao nhiêu người cả gái lẫn trai, mình tuy chửi con gái nhưng mình nói đúng còn bạn thì cái cách làm của bạn chẳng ai muốn nói nữa bởi vì bạn còn tiểu nhân hèn hạ hơn cả đứa con gái, bạn ko nhớ à ? vậy thì mình xin nhắc lại cho bạn nhớ nhá

Trích dẫn:
    hahahaha , vì chửi gái mà ra đi mãi mãi . Nhắc lại thù xưa , vì mài mà tao lãnh 2 thẹo tức ko chịu được , hôm nay rửa hận lòng được roài .

Xin thưa với bạn mình ra đi ko phải vì mình chửi gái, mình ko phải loại người làm mà ko suy nghĩ như bạn, đơn giản vì mình muốn ra đi nên mình mới chửi gái, bạn có tin ko ? bạn ko tin thì mình xin gift cho bạn 1 chữ "ngu" bởi vì bạn đã nói câu ko tin khi ko nhìn vào số bài viết của mình

Trích dẫn:
    vậy cho mod dễ thấy , xử nó cho lẹ . Nhỡ mod kô vô topic kia thì seo , có cơ hội fải giết nó liền chứ

hành động của bạn thể hiện rõ nhất qua câu này, bạn có công nhận bạn hèn hạ ko ? xin thưa với bạn thế này ạ : cơ hội tôi chết là do chính tôi tạo ra ạ, bạn ko hiểu à ? xin mời bạn đọc lại đoạn ở trên bắt đầu từ câu "đơn giản vì mình......bài viết của mình "

Trích dẫn:
    trách chi lời nói của thèng sắp die .
    kô độc kô fải trượng fu lolz
    yên tâm đi chúa chết trạng cũng băng hà lolz

bạn ơi, xin thưa với bạn mình khác xa bạn nhiều lắm, vì mình biết trước mình chết lúc nào mà, mình cũng ko phải loại chó cùng đường cắn bậy như bạn đâu bạn à, xưa nay những kẻ nào xài thủ đoạn, độc dược, hành động ko minh bạch luôn luôn được nhận những ánh mắt khinh tởm, như bạn vậy đó

Bạn muốn chửi mình à ? Sau khi đọc xong mấy đoạn ở trên bạn muốn chửi mình à ? Khoan đã bạn, trước khi chửi mình mình xin bạn đọc 1 số bài của người trong cuộc để xem mọi người theo ai rồi bạn chửi mình mình nghe nha bạn

Trích dẫn:
    Từ bài viết của ctqterrorist
    Mô phật , cần vậy không , chơi ác qué , block topic đi mod ơi .

1 người bênh tôi

Trích dẫn:
    Từ bài viết của thichthichien
    bái phục đại ka diamondboy bái phục bái phục
    đẹp zai, pro, bản lĩnh nhứt GVN chỉ có duy nhất diamondboy mà thôi
    kakakaka

vâng, 1 lời nhận xét chính xác ko còn từ nào hơn nữa

[QUOTExXxSaphiraxXx]Ặc,2 tuần không lên là anh DiamondBoy chửi con gái vậy sao?Sao vũ phu thế anh DB?
    Nhưng thôi bỏ đi,anh em hết mà,có đáng gì đâu mà làm ầm lên,đòi lock nick người ta thế?[/QUOTE]

3 người bênh tôi

Trích dẫn:
    Từ bài viết của Poupou
    chài sao nham hiễm wá dzậy ==> đâm sau lưng chiến sĩ
    về mua rau nhút ăn cho đỡ nhụt đi , đàn ông gì mà nhỏ mọn thù dzai vậyờ đúng đó , lập topic nhãm . mod gov hắn lun đi .

hix cái topic thấy có bóng dáng nick Dark Lonely post bài nào đâu ==> đâm sau lưng chiến sĩ mà .

4 người

Trích dẫn:
    Coi bộ lần này say goodbye với anh DB thiệt gùi,buồn muốn khóc luôn dzậy đó

Trích dẫn:
    Từ bài viết của AbeL
    Lời của diamondboy nói thật là phải.Là lời mà nhiều người muốn nói nhưng không dám nói,nay diamondboy đã dám lên tiếng thì lời nói của diamondboy con trai trong này xin được ghi nhận.Nhân cách các em ngày nay thì suy đồi mà chất lượng các em thì càng ngày càng giảm 1 cách trầm trọng trong khi đó tỉ lệ nghịch là giá cả các em lại ... ...Tôi đây chỉ lấy đa số lên làm ví dụ,không dám nói tất cả,nếu ai là tiện nữ trong này thì xin bỏ quá cho.Cuối cùng xin tiễn diamondboy lên đường bình an.

Lời của bác tôi xin ghi nhận, bác có 1 nhận xét rất chính xác về tình hình chung, bác tuy ko gan = tôi nhưng hơn tất cả rồi đó, thành thật cám ơn bác

vâng rất nhiều người ủng hộ tôi, cả đồng minh của bạn là anakyl85 đã đâm sau lưng tôi nhưng sau đó cũng công nhận tôi nói đúng, ko chấp nhất

à còn chuyện này nữa, bác tuanha1310 nói tôi Sao không chửi luôn Admin để lên đường cho nhanh,chửi con gái thì chả đáng mặt thằng đàn ông.Ông chửi thì tôi cũng chả can được nhưng quay đầu lại là bờ.Mô phật mô phật. phải ko ? xin thưa với bác là tôi đã từng chửi admin = nick diamondboy trong box này luôn rồi nhưng có GOV đâu, vì bác chưa biết đó thôi

Bạn Dark Lonely thân mến của tôi ! Bạn hãy đọc kỹ topic này và về nhà nằm gác chân lên trán suy nghĩ lại hành động hàn hạ mà bạn đã "ban" cho tôi, cuối cùng cám ơn bạn đã đọc topic này của tôi, xin cám ơn.

16. lolzgamevn

lolzgamevn Youtube Master Race

____ woaa !!! có thằng khùng ho ho ho thằng này chắc tâm thần nặng hay nó muốn khoe là nó có chim lữa =)) vãi cái thằng tk này vậy mà cũng lập cái topic này đúng là crazy ò ó o crazy ò ó o

17. nha_xac_co_em

nha_xac_co_em Youtube Master Race

Chim nước thì tao thấy cởi chuồng nhiều rồi nhưng mà chim lửa thì mỗi mày có cởi chuồng. Mày có chim lửa ko hiểu con nào dám lấy mày.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.