Cho xin save Dildo Dodo

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi pinochino, 10/6/03.

1. pinochino

pinochino Youtube Master Race

Chó đẻ thật nhiệm vụ của xưởng phim ,bay cái dodo hoài không xong .Bạn nào có lòng hảo tâm cho mình cái save nha.
    To Jackychun,bạn chơi GTA ghê lắm phải không ,haỹ gửi mình cái save nha.
    DC:[email protected]

2. Aoshi

Aoshi Mr & Ms Pac-Man

A cho tui xin dzới nha,tui chơi đếm\n đó cuung bi quá,cho tui xin cái save di.
    Dia chi cua tui nè:[email protected].
    Nhanh len giùm nha.Cám ơn trước đó

3. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

nhưng tui chơi xong rui` lấy o

4. Aoshi

Aoshi Mr & Ms Pac-Man

Cũng đươc nua,nhưng AOM chơi hết rồi ha,không còn gì hết sao,cái đó thì hoi chán đó nhưng không sao ,AOm cho đàn em xin đi.Thanks

5. Never_die2311

Never_die2311 The Warrior of Light

Bác nào chơi siêu chơi lại từ đầu đến đấy đi 8O
    Màn này khó thật em bay mãi mà toàn hết xăng với đâm đầu xuông đất thôi
    Bác naog gửi giúp em cái save nhé
    Mail em là [email protected]

6. Rabbit

Rabbit Mario & Luigi

thiệt ra trò GTA này ko như các trò khác, mấy nhiệm vụ làm không theo thứ tự nào hết, sẻ rất khó cho việc sử dụng file save của người khác, theo tui chỉ có 1 cách là gửi file save của mình cho người nào lái máy bay giỏi nhờ người đó lái dùm, save lại rôì gửi lại cho mình thôi, tui củng không qua dược nhiêm vụ đó, không biết có bác nào giúp giùm tui được không

7. Never_die2311

Ý kiến của bạn giống mình đó
    Mỗi file save chỉ có 198 kb thôi nên gửi thoải mái
    Mình chơi hết sạch nhiệm vu trước đó rồi mà đợi mãi không thấy nhiệm vụ mới bắt buộc mình phải mua xưởng phim à

8. Never_die2311

Bác còn muốn xin save không vậy
    Em đi qua bàn đó rồi mà qua mới thấy nó cũng không khó lắm thử chơi lại mấy làn cung vẫn qua đc
    Bây giờ em làm xong nhiệm vụ nhà chữ V rồi để nó cho tiền mà chẳng co nhiệm vụ nào nữa
    BÁc nào chỉ giúp em cái

9. damquangtrung

damquangtrung Mr & Ms Pac-Man

Nó thế đấy bác ạ! Em cứ tưởng là như thế là vẫn còn nv, nhưng nó kiếm tiền cho mình tức là completed rồi! Nhưng 2 final missions làm ở V đó!

10. Never_die2311

Trời ơi thế là phá đảo à bác
    Sao em thấy nó lãng xẹt vậy :x
    còn phải làm gi không
    Hay trong GTA VC còn trò gì vui không vậy

11. deathemperor

deathemperor C O N T R A

đó là cái bài viết mình đã nói cho cách nhỏ vượt qua Dildo dodo, nếu bạn làm kỷ chút thì không có gì là khó cả :P , death mới chơi lần đầu mà chỉ mất vài lần là qua thôi :D
    chúc các bạn may mắn để khỏi phải đổi save cho nhau chi cho mệt ^_^

12. Kenshin Himura

Kenshin Himura Legend of Zelda

Cái màn này tôi thấy chả có gì khó cả, tôi đi 2 lần là qua dzồi. Cả mấy màn máy bay đồ chơi nữa, nhưng đúng là có gamepad thì chơi dễ hơn keyboard nhiều.

13. Kenshin Himura

Kenshin Himura Legend of Zelda

Đa tạ, đa tạ, nhưng tôi qua dễ dàng là nhờ tôi chơi bằng gamepad, chứ điều khiển máy bay trong Vice City mà bằng keyboard thì đúng quả thật là...nightmare !!!

14. jackychun

jackychun Mega Man

Chậc.. đại nhân Kenshin chơi giỏi quá ta, đi có 2 lần thì quá đỉnh rồi....8) hehe.. không ngờ anh em trong này bức xúc về cái xưởng phim vậy... Mà quả tình là nó cũng làm tôi tức lộn ruột, đi mất bao nhiêu công sức, cuối cùng thưởng cho có tý tiền, thật là phí sức lao động... Được mỗi cái màn cuối thưởng 8000$, nhưng mà cũng tốn xương máu lắm...8) Có lẽ xưởng phim là nơi tập trung các màn khó nhất VC, tuy nhiên không phải là không qua được..8) Gửi save thì cũng được thôi, có điều mọi người tự chơi lấy hay hơn đó...8) Cách mà death nói rất đúng đó, các bạn chịu khó tập đi, tôi đi hết còn thừa 1/2 bình xăng cơ, không lo hết nhiên liệu đâu... Đáng lo nhất là có mấy point hơi khó, dễ bị rớt... Mà thuỷ phi cơ xuống nước thì không sao chứ lên bờ thì khỏi bay luôn...8) Cố leeeeênnnnn...8)

15. khoantwell

khoantwell Legend of Zelda

uhm,,cũng không khó lắmmnhưng tui phải 4 lần mới qua,,,tại còn xác định diểm point....có những cái khi lấy phải lật nghiêng cánh qua miột bên,,,nên bay ra xa tí,,,rồi vòng lại,,,không lo thiếu nhiên liê75u

16. Trieu Tu Long GTA

Trieu Tu Long GTA Youtube Master Race

Thay may huynh kho so vi vong do do nay de xin chi giao may huynh meo nay . lau may huynh lai no may huynh cu bay ve phia vong mau xanh o phia duoi . roi sau do cu bay theo huong ra san bay . roi vong lai ben tau . de day la gan xong roi do . den cai gan cuoi may huynh hay can than cai nam giua 2 cai khach san . cho de no rat hep .xong cai nay la thanh cong roi do . chu may man 8)

17. D.K

D.K Donkey Kong

Sao tui lái máy bay mà nó cứ sà sà dưới biển không bay lên nổi vậy chạy một hồi nó cũng không bay lên đuợc tại sao vậy :cry:

18. newest

newest Mario & Luigi

19. Tsuzuki Asato

Tsuzuki Asato C O N T R A

lái máy bay ở xưởng phim hả
    tui thấy mấy người trong này chỉ là bấm X cho nó tăng tốc rùi bấm nút xuống thì nó bay lên ngay, nhưng tui chưa thủ
    về nhà you thử coi

20. Rong Trang Mat Xanh

Rong Trang Mat Xanh Dragon Quest

Thôi đi bác . Cách bác nói còn khuya mới bay nỗi à . Cách mà bác Trieu Tu Long GTA chỉ dạy là tốt nhất rồi đấy . Còn không nếu bác nao muốn thì hãy gửi mail cho tôi : tommy241090@yahô.com . Tôi sẽ gửi save cho >:-D<