chơi Rohan sv Ahkama có thật sự khó khăn

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi CucNuocDa, 13/4/09.

1. CucNuocDa

CucNuocDa Donkey Kong

Mình lập topic này ko phải để spam gì cả, nên trước tiên mong các pro đừng hĩu lầm.
    game này là game đầu tiên mình thật sự yêu thích vì nó khá phong phú và đa dạng, nhưng khỗ nổi là mình dốt tiếng anh, chơi cả buổi trời mày mò lên đc lv 14, đi lang thang khắp nơi mong gặp đc 1 anh em người Việt, ngay lúc đó thì đúng là ở hiền gặp lành, gặp đc bro DeXom, anh ấy rất tốt bụng, cho mình 10k crone, mình biết đối với 1 số người số tiền đó là nhỏ nhưng mình thì lớn lắm, ko tả nổi đâu ( ko biết có phải mình noob ko :( ) a ấy còn dẫn vào động kéo lv, hôm nay a ấy ko onl thì mình tự vào động tìm pt, vào đến động thì xài câu thông dụng "pt me plz" thấy ng ta nói thì nói theo nhưng mình hĩu nôm na là xin vui lòng pt tôi, ko biết có phải vậy ko,pt 1 hồi thì nó kick mình ra cũng dễ hỉu thôi vì mình mới lv 18 còn bọn nó lv 27~30 kick mình là lẽ phải :( muốn chơi tiếp lắm nhưng cứ đà này chắc phải bỏ cuộc, mình ko dám trách ai chỉ trách mình ngu tiếng anh, giờ đành ngậm ngùi chờ game về VN quá, nếu ae người Việt Nam ở sv này có lòng tốt thì giúp đở mình 1 số thứ đc ko, vì dốt tiếng anh nên cái gì cũng bất lợi cả, từ Q đến train đến v.v..... đến nổi cái phù chơi 3,4 ngày mới biết chỗ mua :(

2. TojD3pTr4j

TojD3pTr4j Youtube Master Race

mình cũng đang định chơi lại rohan đây có gì vào game anh em bảo nhau chứ mới chơi ai cũng vậy thui bạn ak đừng có nản nhá:) Chơi nhìu lại thành nghiện lun ấy chứ;));))

3. CucNuocDa

CucNuocDa Donkey Kong

@TojD3pTr4i: thx bạn nha, có gì add nick yahoo khanglevnn tiện nc nha :)

4. TojD3pTr4j

đang down bản setup mới bản cũ ko xài đc nũa oài:( Chắc lại mất 3 tiếng quá ~.~

5. joeblack80

joeblack80 Youtube Master Race

sặc , chơi game onl world mà không biết tiếng Anh thì sao mà chơi . Đọc cái Quest xong chắc chóng mặt té xỉu rồi . Bác nên chơi game VN cho an toàn hoặc muốn chơi game này thì cứ la tiếng Việt toáng lên trên kênh All là có người rước vào G VN , thế mà tha hồ mà hỏi:D

6. betrader

betrader Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

phải biết tiếng anh ít nhất là những từ cơ bản như yes no party pls .... im lvl ... không biết hoàn toàn tiếng anh thì chỉ còn cách tham gia guild người việt . hiện tại server ankma người việt đang luyện lại giant rất nhìu vào akma cave la lên kênh all = tiếng việt bảo đảm ít nhất cũng chục mạng giant trong đó là người việt. vì bi giờ mới mỡ event chả giant này mai mốt thì hem biết sao nữa vào chơi thì vào lẹ party kèm với mấy ông giant này train cũng khỏe

7. trongvinh39

trongvinh39 Youtube Master Race

Trong số các con Giant cũng có 1 con của tui :D .Có gì pm zDolphinz anh em chơi với nhau cho vui;;)

8. RnBManager

RnBManager Youtube Master Race

Dolphin trùm afk ngày trc thì phải =))

9. TojD3pTr4j

vào đc game roài :)) nick mình là :QujYT4mB4o class giant gặp cho xin 1 slot PT nha ;));))

10. tzekatara

tzekatara Youtube Master Race

Phải con cá chết ngày trước ko o_O
    KuiBap cũng chơi lại nè ;;)
    Mà bi giờ đang tranh thủ test Aion TQ :P

11. trongvinh39

Thằng nào bảo mình trùm afk.[-X.Có afk bao giờ đâu,đừng ngậm máu phun người nhá.Hân hoan chào đón anh em quay về =)).Kuibap nhớ share cho 1 acc AION nha,thèm game đó quá:(

12. CucNuocDa

CucNuocDa Donkey Kong

vào add friend 3 ông QujYT4mB4o,KuiBap,zDolphinz chẵng đc add đc ông nào toàn Not login :(

13. kataro92

kataro92 Mario & Luigi

mình cũng mới chơi char DarkElf tên là Dingshu có gì vào pm nhé ,DE lv thấp yếu quá lên lv cao mới có AoE skill :(

14. trongvinh39

Sáng giờ có thấy ai addfriend đâu .Cứ chạy về Lim thế nào cũng gặp tui :D

15. LoveBoAFE

LoveBoAFE Guest

=(( thật sự chơi sv này toàn solo 1 mình số người chơi lại lv đầu cũng rất ít , gặp vài thằng nước ngoài thì nó xài cái ut động hết ùi .Buồn như con chuồn chuồn

16. CucNuocDa

CucNuocDa Donkey Kong

add bác Dolphin mà chắc bác afk quá ko thấy rep lại =((

17. betrader

èo tại vì bạn chưa chịu vào akma cave . bên ngoài như tui đã nói là vắng hoe nhưng khi vào động akma cave thì đông lắm lận

18. MankichiHuy

MankichiHuy Youtube Master Race

Wow o day vui ne`:D,Sky tham gia voi neo`,ah cuc nuoc da trong game nick gi the,anh em vn o lime nhiu` lam ve lime xung se gap ma,pa TDT kiu choi lai. ma cot hay mat mui dau ta :(
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ah co vao Game thi Pm sky nhe'.giup dc th`i giup ne` SkyAngle tru`m ngoi` o lime àk lun >.<

19. BladeDance

BladeDance Mr & Ms Pac-Man

Đông vui thế báo danh tiện giúp nhau

20. betrader

CucNuocDa trong game là TanChiLenh . tui là DeXom
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    mình chơi lại rh mà chả mình đang trong chế độ báo thù do lúc trước nghỉ cho thang em no way,mong mấy bạn giúp đỡ cho tiền bỏ chế độ báo thù
    char Munsunerverdie
    class d9
    thank.......
    emgaico2hondai
    View Public Profile
    Gửi tin nhắn đến emgaico2hondai
    Tìm tất cả bài gửi bởi emgaico2hondai
    Add emgaico2hondai to Your Contacts
    #2 Phản ánh bài viết
    Unread 21-04-2009, 23:24
    zGoddesSz zGoddesSz is offline
    GameVN Member