Chúc mừng năm mới (thứ tư 25-12 họp mặt trên Y!M)

Thảo luận trong 'Kỷ niệm Hội Vườn Đào' bắt đầu bởi Dogmeat, 21/1/06.

1. Dogmeat

Dogmeat C O N T R A

Năm lại sắp hết, tết lại sắp đến, ông Công ông Táo lại sắp cưỡi cá sộp bay về trời nộp reports, chắc hẳn lần này trong bản báo cáo sẽ ko thể thiếu những đoạn 3 chìm 7 nổi của hội mình năm qua. Những vụ của cựu thánh đế Sep, rồi thư khiếu nại của cái gì cái gì giáo, không được lưu danh muôn đời thì kể cũng có tí buồn #>:)

Nhưng mà ko sao, cái gì đã qua thì đã qua, anh em ko mổ xẻ nó, mà hãy trông chờ vào 1 năm mới sắp đến, tốt đẹp hơn. Năm con gà vừa qua, có con gà Vương làm mưa làm gió trong HVD, năm con chó sắp đến này, ko biết mình có cần làm vài vụ cho vui ko ta =))

Chúc mừng năm mới box HVD, chúc tất cả các thành viên trong và ngoài box 1 năm mới mạnh khỏe, thành đạt, học tập tiến tới, cha mẹ vui lòng, bạn gái vui... cái khác #>:) . Chúc anh em trong hội ngày càng đoàn kết, tương thân tương ái, bình đẳng giao lưu với mọi người, hòa nhã với người ngoài box, giúp đỡ lính mới thủa ban đầu, tích cực đóng góp nhiều bài viết để HVD mình càng ngày càng phát triển.

@ HungLong: Năm nay anh kín tiếng quá, biệt tăm biệt tích mất cả năm, chắc hẳn anh nhiều việc lắm. Chúc anh một năm mới mĩ mãn về cả công việc và tình cảm. Nếu có gì vui anh nhớ vào hội chia sẻ với bọn em ;;)

@ Roninvn: Anh là người mà em luôn kính trọng, kiến thức của anh thật tuyệt vời, nhưng anh lại rất hòa nhã, luôn sẵn sàng giúp đỡ người có tinh thần ham học hỏi. Hoan hô anh Roninvn. Chúc anh và bà xã một năm mới hạnh phúc, và quan trọng hơn là, hí hí, có thêm một thằng... tí nhau #>:)

@ Wiwi: Dogmeat vẫn đang chờ cơ hội vào Vũng Tàu để gặp Wiwi, mình cùng ngồi uống cafe tán phét cả ngày cho thỏa chí #>:)

@ Bex: Hì hì, Bex sắp ra HN, chắc anh em mình có thể gặp nhau thật đó Nhưng đừng có nhớ nhà mà khóc tu tu nhé. Chắc là nhà thì ko nhớ, chỉ nhớ bạn gái thôi, đúng ko #>:)

@ Xto: Chúc đệ 1 năm mới học hành tấn tới, mà quan trọng hơn, nhớ mua 1 con PS2 hoặc PS3 gì đó để mà chơi RTK English, chứ chơi mãi tiếng mán, buồn lắm.

@ Sep, Cigar: ko biết giờ này 2 vị lưu lạc ở phương trời nào Lâu lắm rồi ko thấy truyền thuyết về con Viva của Sep tái xuất. Cũng lâu lắm rồi Cigar chẳng lên hội, ko biết bây h đang đi làm ở đâu :-?

PS: năm con chó sắp đến là một năm quan trọng đối với Dogmeat, nó đánh giấu bước ngoặt cuộc đời của Dogmeat, từ kẻ lang thang thành người có vợ, đang là ngươi tự do thì cổ lại bị đeo vòng. Đám cưới sẽ được tổ chức vào ngày 7/2, tức ngày 10 tết âm lịch. :'> . Thời gian tết này chắc Dogmeat sẽ bận rộn và ko lên đây thường xuyên được, có gì Wiwi xử lí hộ Dogmeat nhá ( nhớ cộng nhiều điểm để mọi người cùng vui vẻ ăn Tết )

:hug:

2. xtophertran

xtophertran 100% Oranje GVN Veteran

hehehe, chúc Dogmeat huynh 1 năm mới vủi vẻ hạnh phúc nhé, có vợ rồi thì hy vọng mọi thứ sẽ lên như diều gặp gió. Nếu được thì gửi hình đám cưới cho anh em coi :D.

Giờ chúc Tết hơi sớm quá, nhưng thôi làm luôn, chúc tất cả mọi người trong HVD 1 năm mới như ý, thành công.

3. wiwi

wiwi The Pride of Hiigara GVN Veteran

chúc anh dog năm sau có một em bé, vào đây tán dóc với em, em uống cafe, anh uống trà (của nó) =))

thông báo anh em tối thứ 4 họp online trên Y!M, cứ online khoảng 20h tối theo giờ Hà Nội Jakata nhé (để lão xto bên aus ko lộn ;)))

4. kingofgamefox

kingofgamefox Dragon Quest

Chúc Dogmeat một năm mới vui vẻ và gặp nhiều thành công , nhanh có em bé
    Cái quái gì thế này , wiwi ở Vũng tàu à , tui cũng là dân VT , trời ạ , thế wiwi tết này đi chơi thôi , có gì liện hệ đi , Yim : sanalangtu

5. great_sephiroth

great_sephiroth Waiting to respawn GameOver

20 h tối hả? Cũng khả quan đấy, được =))

6. legendary_dragon

legendary_dragon Ngụy GVN Veteran

chúc anh em 1 năm mới vui vẻ mạnh khỏe , mà thứ 4 là ngày máy nhỉ :-?

7. Guan_yu000

Guan_yu000 Legend of Zelda

Kinh rứa Dogmeat.
    chưa chi đã cưới vợ.
    ăn chơi khoảng 30t hãy cưới.
    quan mỗ 34t rồi mà chưa có vợ con chi cả nè

8. Mutsu Kokono

Mutsu Kokono Mega Man

Anh Sep theo như anh Xì que nói thì ... ;)) Còn Anh Xì đang làm ở TPHCM ! :D

Muốn cưới lắm chứ ;)) Nhưng mà chắc là chưa ai chịu cưới =))

Chán thật ! Tối đó chắc không lên được rồi ::(

9. oh!honey

oh!honey T.E.T.Я.I.S

hehehe :D , Guan_yu , chắc là sắp ế rùi =)) , thui chúc HVD phát triển, chúc các mod đẹp trai hơn, hihihiihi :p.
    Chúc Dogmeat cưới vợ vui, chui vào thòng lọng một cách vui vẻ nha :D , đầu năm cưới thì chắc là cuối năm có baby ha.
    Thứ 4 là ngày 25-2 đó Legendary_dragon . Hình như là 26 âm đó.
    Nick Y!M là : khoanguyen3128010 .
    Nhân tiện có ai ở TPHCM không, anh em họp mặt đê, nhậu nhẹt tí nào, cho sung cả năm, hihihihihihi

10. roninvn

roninvn Legend of Zelda

Nhân dịp năm mới chúc anh em HVD vẫn luôn giữ được tinh thần cầu tiến. Ai còn đi học thì học hành tấn tới, ai đã "ra đời" thì làm ăn phát đạt.
    @Dogmeat : cảm ơn những lời tốt đẹp của em. Chúc 2 em trăm năm hanh phúc. Nhưng quan trọng hơn là cố gắng aanj hưởng những ngày tự do cuối cùng ;)
    Anh cũng nghe nói anh HL sẽ lên xe hoa vào khoảng giữa năm nay. Chắc vài năm nữa sẽ phải tính đến việc mở 1 box HVD Jr. quá :)

Ko sure anh có thể tham gia, nhưng khi nào conference thì kêu anh 1 tiếng nha. Nick : roninvn

11. snoopyy

snoopyy Sonic the Hedgehog GVN Veteran

Sắp năm mới chúc mọi anh em trong HCĐ trẻ , khỏe , hạnh phúc . HVĐ có thêm nhiều thành viên mới

12. Hannibal2005

Hannibal2005 T.E.T.Я.I.S

Vừa thi xong,tinh thần thoải mái,chúc anh em một năm mới vui vẻ,đừng để giống như năm qua =)),mặc dù chả biết năm qua có chuyện gì=)),nói chung là càng ngày càng tiến bộ

13. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠ GVN Veteran

25-12 này là theo dương lịch hay âm lịch thế ? Nhìn lại bài post của dogmeat thấy 21-1 ==> chắc dư số 2 =))

14. forever_love1986

forever_love1986 Mọt Đài Phong Thần

Chỉ còn vài ngày nữa là được hái lộc rùi , tui hoạt động chưa lâu nên ít biết ai trong HVD lắm . Nhưng tui muốn chúc mọi người năm mới luôn luôn đạt được mọi điều mong muốn , vạn sự như ý ,( không biết chúc dzay có ai cho cá ko nữa D ) . Thui , mọi người ăn tết vui vẻ nhé .

15. TaoManhDuc

TaoManhDuc Đại Gian Hùng Ngụy Vương

20h tối họp mặt thì không khả quan rồi. Giờ đó còn phải đi với em yêu chớ, họp ban ngày đi .

16. Mutsu Kokono

Mutsu Kokono Mega Man

Năm hết Tết đến là lúc mà mình nhìn lại năm đã qua ! Năm hết tết đến cũng là lúc mà mình nghĩ đến những nguời thân thương nhất , nghĩ đến những nguời bạn . Mutsu xin cảm ơn tất cả những nguời đã giúp đỡ Mutsu trong thời gian quá :

- Nguời đầu tiên mà Mutsu muốn cám ơn , cám ơn rất nhiều , đó là anh ronin , trong thời gian qua anh ronin đã giúp đỡ Mutsu rất nhiều và rất tận tình , Mutsu cảm ơn anh rất nhiều và mong anh thông cảm vì Mutsu đã làm phiền anh quá nhiều !
    - Cảm ơn anh Xì ta , anh Xit , anh Sep vì đã giúp đỡ Mutsu rất nhiều trong tất cả mọi chuyện , nhất là về chuyện của bạn ấy :D
    - Cảm ơn anh Xì Gà vì đã một lần cứu cho Mutsu khỏi GOV , coi như sinh ra Mutsu lần thứ 2 :p
    - Cảm ơn wiwi vì hồi đấy đã gỡ cho Mutsu 2 cảnh cáo ( bây giờ nhờ gỡ nốt cái này mãi chả chịu gỡ @_@ )
    - Cảm ơn anh xto vì đã giúp Mutsu kiếm được mấy game Subasa mà lùng mãi không ra :D
    - Cảm ơn anh Hai Sợ Vợ vì đã cho Mutsu đọc truyện kiếm hiệp do anh dịch (đọc được có mỗi một chương :D , mà sao dạo này cũng không thấy tăm hơi anh đâu cả)
    - Cảm ơn và mong anh Hung Long thông cảm mỗi khi Mutsu làm phiền anh lúc anh làm việc .
    - Cảm ơn anh Xì que đã làm hộ Mutsu cái ảnh hôm giáng sinh ( nhưng mà lại vi phạm hợp đồng [-x )
    - Cảm ơn DOS , Triệu tái nạm , Liu Bei , KOP … chẳng biết vì gì cả :))
    Cảm ơn anh dogmeat , anh Chip , anh Lac , anh Gou Jia cungx chẳng vì gì cả :p
    Vạn lời cảm ơn từ Mutsu ! :D

Mong rằng qua năm mới , mọi người sẽ đạt được nhiều điều may mắn và hạnh phúc nhất , qua năm mới , mong rằng hiềm khích của mọi nguời trong hội ta với MATDAY giáo sẽ được hoá giải , hợp tác với nhau để thành lập Hội Vườn Đào Group như tâm nguyện của anh Xto :D

Cảm ơn tất cả mọi nguời và chúc mọi nguời năm mới hạnh phúc bên gia đình và nguời thân ( với cả nguời thương nữa ;)))

17. Mutsu Kokono

Mutsu Kokono Mega Man

18. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠ GVN Veteran

Hek hek.. kỳ này ko nhờ anh dì giai nữa hả Mutsu Coconut ;)) Cái hợp đồng hôm trước ai bẩu ko nói rõ, vi phạm ráng chịu =))

19. Mutsu Kokono

Mutsu Kokono Mega Man

Nhờ chứ :D Nhưng mà chưa nhờ bây giờ , còn valentine cơ mà :p Mà lần này nhờ là phải có hợp đồng bản quyền đấy , cấm vi phạm [-x

20. TaoManhDuc

TaoManhDuc Đại Gian Hùng Ngụy Vương

Nhân dịp năm mới - Bính Tuất 2006 - TaoManhDuc xin gửi lời chúc SỨC KHỎE - HẠNH PHÚC - AN KHANH - THỊNH VƯỢNG tới tất cả các anh em trong HỘI.

Lời chúc đầu xuân