Có Ai biết bắn Ass Không chỉ giúm tui cái

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi rua12345, 1/2/06.

1. rua12345

rua12345 Youtube Master Race

hic! hôm trươc tui gặp một thằng băn Gb bằng mông mới hay chứ! Hỏi nó thì nó ki bo không nói! Đành phải vô đây hỏi bà kon nhà mình vậy! Ai có lòng hảo tâm giúp giùm tui với ::)

2. Rassen

Rassen C O N T R A Lão Làng GVN

Cái này bữa trước thấy bọn nó làm hoài, nó chỉ nhưng ko xài lần nào nên ko nhớ rõ, đại khái là lúc đè space hay drag chuột gì đó thì đè im phím trái/phải, lúc vừa nhả đạn thì chuyển sang đè phím trái/phải còn lại. Đại khái là vậy thì phải, còn chi tiết thế nào thì chịu.

3. minhalove

minhalove Youtube Master Race

trời , bắn ass chỉ là chuyện vặt , thế này nhé :
    Thí dụ : boomer gió 0 ,1/2MH bắn 2.0 bar với góc 72 theo chiều ----->> ,trước hết là đặt 2tay lên spacebar và phím mũi tên theo chiều ngược lại ( <<---) .Sau đó nhấn spacebar đến 2.0bar rồi bỏ tay ra liền đồng thời tay kia nhấn phím mũi tên ngay lập tức ( 2 hành động cách nhau vài % giây , tay này vừa rời thanh spacebar là tay kia nhấn liền ).
    Lời khuyên : bắn Ass ko đc bắn góc quá thấp dưới 35 độ ( trúng đầu mình) , và xe boomer bắn Ass là đẹp nhất vì nó có nhìu cách bắn và tui khoái nhất là Ass Backshot

4. grandmaster

grandmaster Youtube Master Race

Hay quá! Đúng là pro!
    Em đang tập Ass! Mãi ko được!
    Bắn Ass bs boomer hay phết!
    Thanks nha! Ai còn kinh nghiệm nào về Ass truyền đat cho đệ tử nha!

grandmaster

5. SISIWASABI

SISIWASABI Youtube Master Race

Hic ! Các Pác nghe em lói lè : xe lào cũng Ass dc mà , nhưng tùy xe mà chọn góc thich hợp, mới lại khi ASS ,bác nào vừa bảo ko dc bán góc nhỏ hơn 35 dộ vậy, bác thử ASS Azuka góc 50 coi có vỡ mông ko? . Ko vỡ ,chặt đầu em đi !
    Hi` ! Em tuy là Girl nhưng ASS cũng ko tồi đâu, em đã từng ASS ca Bigfoot cơ mà :P . Nói cách ASS ở trên này sợ bác về làm cả ngày cũng ko dc hay la` Add nick em vào em chỉ choa :P
    AlysiaMilano

6. SISIWASABI

SISIWASABI Youtube Master Race

Hic ! Các Pác nghe em lói lè : xe lào cũng Ass dc mà , nhưng tùy xe mà chọn góc thich hợp, mới lại khi ASS ,bác nào vừa bảo ko dc bán góc nhỏ hơn 35 dộ vậy, bác thử ASS Azuka góc 50 coi có vỡ mông ko? . Ko vỡ ,chặt đầu em đi !
    Hi` ! Em tuy là Girl nhưng ASS cũng ko tồi đâu, em đã từng ASS ca Bigfoot cơ mà :P . Nói cách ASS ở trên này sợ bác về làm cả ngày cũng ko dc hay la` Add nick em vào em chỉ choa :P
    AlysiaMilano

7. luadocdshop

luadocdshop Mr & Ms Pac-Man

Bắn Ass là bắn gì vậy bác, hiệu quá của nó so với cách bắn thông thường là như thế nào?

8. Cute_Buzz

Cute_Buzz Donkey Kong

Bắn Ass là cái rì za^y chời , đọc mà chẳng hĩu rì hết trơn :D . Có phải là tịt chiu của Bo0mer kô dza^y :devil: ( em nói sai đừng chữi em , tội em lắm :devil: )

9. grandmaster

grandmaster Youtube Master Race

Ass... Bít miêu tả thế nào nhỉ? Khó quá!
    Có bác nào có cách bắn rõ ràng của ass thì post lên đây cho mọi người xem được ko?
    Ass có lợi ích là nhiều lúc có thể vượt qua được những vách đá khi bị phá góc! (mình nói thế thôi chứ thực ra chưa bít bắn ass, mới xem người ta bắn thôi ^^!)

to Cute_buzz: đây ko phải tuyệt chiêu boomer đâu bạn ạ! ^^! Có thể mình ko rõ những mình nghĩ xe nào cũng có thể ass được!

Thế nhé! Ai có cách bắn ass chỉ cho mình nhé! Mình cảm ơn nhiều nhiều...

Have fun!
    grandmaster

10. gaconlongbong

gaconlongbong Youtube Master Race

đại khái là vầy tui nói sơ sơ về ass của aduka nhá:
    khi bán ass thì thường góc sẽ là > 50 độ ( nhưng cũng có trường hợp ass 12full mà vẫn ko bễ đầu ^^~) như vậy khi mình bị lọt hố ta sẽ dùng ass vì như thế sẽ ko phải phá đá
    trước tiên ta chuyển bán = mouse wa thanh space.
    chọn góc cần bán rồi ấn space tới chỗ thả ra thì đồng thời vừa thả vừa ấn nút --> ( lưu ý là đầu aduka way về hướng nào thì ấn nút --> về hướng đó. nếu ko muốn shot bồ mình hihihi hy vọng gà em biết thế thì bảo thế mấy anh wand hay dragon đứng chửi em. em bùn

11. sutucon_Reload

sutucon_Reload Youtube Master Race

Bổ sung thêm là bắn ass shot thị đẹp nhất là xe ice của con voi đóa
    Phẹt 1 phát ra 1 quả phân trắng xóa ..hihihii
    Nhưng mà bắn thì góc cần phải >50 và <70 là ok
    Còn góc khác thì tự giết bản thân đó !!

12. phieudunhan

phieudunhan Donkey Kong

Ass chỉ bắn cho đẹp thôi chứ ko có khỉ gì đâu bạn

mà ass bs boomer là độc nhất khi bắn thì quay theo hướng đối thủ nhưng đạn ra phía sau đít rồi vòng lại --> So Cool !!!!! :))

13. sutucon_Reload

sutucon_Reload Youtube Master Race

Hôm bữa vào thấy room aduka toàn wand bắn ss
    Nhìn mà đã cả mắt nhưng mà ván đó thua thảm dã man,ass shot mà gặp cái bàn phím cùi bắp...cháy cả mông tui :( :(

14. rainkiss1401

rainkiss1401 Youtube Master Race

Ah` uh`. Muốn bán as thì cũng không khó lám dâu, chủ yếu la` phai nhanh tay một tý.
    Ta có thể ban ass với mọi mobile, moi góc. Nhung khuyến cáo nên bán từ góc 50 trở lên(vì dễ bán hơn).
    Đối với các mobile có nòng súng ở phía sau(aduka, nak machine):
    _Chế độ bán la` slice.
    _Ta đè phím space cho đến mức cần bắn, lúc tha tay ra ta đồng thời nhấn phím tới(đối thu ở bên nào thi` ấn way wa bên đó).
    Đối với các mobile còn lại thì ta lam` tương tự nhưng khi tha ra ta ấn way mặt về phía ngược lại.

15. squall_hai

squall_hai Dragon Quest

Chà, nói ass sợ nhiều người ko hiểu, ass tiếng việt có nghĩa là mông, tức là bắn bằng mông đó :))

Đang bắn, bất ngờ quay đít lại, phẹt vài phát... bắn trúng đối phương =)) Cách này rất hay và hiệu quả khi gặp phải bức tường trước mặt, nếu bắn bình thường sẽ trúng tường, còn quay ass bắn thì ko bị vướng, very cool :D

Cách bắn đại khái là lúc buông space bar ra thì đồng thời cũng ấn nút quay mặt lại để bắn bằng ass :))

16. rua12345

rua12345 Youtube Master Race

he he! Cảm ơn các pác nha! Tui cũng đã học được chiêu đó roài! Bổ xung thêm nha! Ass không phải chỉ đẹp đâu! Các pác còn chưa biết hết chỗ dùng của nó:
    Để tui kể cho các pác nghe nha: Có một lần tui sắp được chén một quả DK (aduka) thế nhưng tui lại đứng giữa hai tên, nếu bắn SS theo kiểu truyền thống thì không làm sao mà chén được. Lúc đó tui đi sát vào một tên... và ASS sảy ra. Một quả DK mà tên đằng sau turn tui tiếc cay tiếc đắng.... He he he... "Cái ji` cũng có chỗ hữu dụng của nó không có ji` vô íc ma tồn tại được" phải không các pác.

17. MrDuy

MrDuy Youtube Master Race

Bán = Slice Ma Cũng La. ở đấy Có Ai Bít Bán = Chuot Ko?

18. squall_hai

squall_hai Dragon Quest

Bắn bằng chuột nhiều lúc canh ko chuẩn, nhưng mà bắn bằng ass thì bắn bằng gì cũng có thể ass cả, chuột hay bàn phím đều ok, vấn đề là kỹ năng của người chơi thoai :D

Bắn ass nhiều khi vướng đất, quay lại bắn, cũng lợi lắm chứ.... ko vướng đất, trúng đối phương nhiều, còn đối phương bắn mình thì lại trúng đất :))

19. HaiAuvienxu

HaiAuvienxu Donkey Kong Lão Làng GVN

Bắn Ass ngoài một số cái lợi như tránh được vật cản, nhưng chủ yếu là người ta hay theo đuổi cái sành điệu, mode thời thuợng lên mớihay xài đó thôi. Nhớ ngày mới ra GB VN thì những người bắn " siêu cao" được tôn vinh là pro, rồi sau đó là phong trào bắn góc 70 , rồi 50, thậm chí 30. túm lại là ngoc càng thấp càng pro. Êhe =)) =)) =))

20. +____+

+____+ Youtube Master Race

đại khái là vầy tui nói sơ sơ về ass của aduka nhá:
    khi bán ass thì thường góc sẽ là > 50 độ ( nhưng cũng có trường hợp ass 12full mà vẫn ko bễ đầu ^^~) như vậy khi mình bị lọt hố ta sẽ dùng ass vì như thế sẽ ko phải phá đá
    trước tiên ta chuyển bán = mouse wa thanh space.
    chọn góc cần bán rồi ấn space tới chỗ thả ra thì đồng thời vừa thả vừa ấn nút --> ( lưu ý là đầu aduka way về hướng nào thì ấn nút --> về hướng đó. nếu ko muốn shot bồ mình hihihi hy vọng gà em biết thế thì bảo thế mấy anh wand hay dragon đứng chửi em. em bùn