Có ai biết đến game Nitro Racers không cho mình cái cheats

Thảo luận trong 'Cheat Code - Hints - Secrets' bắt đầu bởi ~~God_of_war~~, 24/2/10.

1. ~~God_of_war~~

~~God_of_war~~ Fire in the hole!

Có bác nào chơi game Ntro racers không ạ cho em cái cheat hay hack cũng đc:D.Game này khá hay và khó đó nếu ai thích thì down ở đây: http://www.download.com.vn/pc+games/3/16069_nitro-racers-for-windows.aspx (link sống nhăn 100% đó. Nếu bác nào muốn tìm hiểu thêm thì click vào link sẽ có hình chứ hình thì em không biết post:|). Game này quả thực là một game khó, nó cho mình có mấy chục giây mà bắt mình đua tới 3 chặng dài loằng ngoằng:((,lại còn mấy thằng "bạn đồng hành" cùng đi, đua thì ít mà húc mình thì nhiều:-w nên đua khó vô cùng! Nhưng đc cái mình đua nhiều lại có xe mới đi đua cũng hay;)). Ai chưa chơi down về chơi thử để biết được ý nghĩa của một phần trăm giây (vì nhiều khi trong lúc sắp về đích "chỉ cần một phần trăm giây để làm nên lịch sử"b-))

2. Semi‫ Lighter

Semi‫ Lighter Youtube Master Race

Game này là game mini, cũng khá ít người biết nên trên các site thông tin về game ko có thông tin gì về game này cũng như cheat hack của nó, nếu trong game có các thông số cheat tiền bạn có thể sử dụng artmoney xem :) ?

3. ~~God_of_war~~

Artmoney là gì thế bác?? Em gà lắm không biết nó là gì cả:-O Mà dùng nó như thế nào thế bác?? Chỉ em ví!!!! Xin đa tạ;;)

4. Semi‫ Lighter

Semi‫ Lighter Youtube Master Race

Giới thiệu và hướng dẫn của Cheat Engine và Artmoney bạn có thể xem ở đây :)
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=594626

5. zippo

zippo T.E.T.Я.I.S

Có thể dùng CE , đối với những game này có số art hack rất ngon , khuyến cáo art hack rất dễ hư RAm thì phải :-*

6. [Cevo]FozK.F.A

[Cevo]FozK.F.A Donkey Kong

Hình như game này trên FaceBook cũng có,dùng art chắc là okie thoy bạn ! ;)

7. ~~God_of_war~~

Rất cảm ơn các bác, Xin đa tạ, đa tạ ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

8. ~~God_of_war~~

Các bác ui em dùng artmoney nhưng chẳng thấy cái tên nitro racers trong process thì hack làm sao hả bác??:(mf em định hack thời gian trong ý thì chỉnh thông số ra sao đây ạ??:|À các bác cho em hỏi luôn là artmoney có hack được Warcraf III không ạ và tên nó trong process là gì thế ạ??Nó có giông tên của game không ạ hay nó chuyển đổi thành cái khỉ mốc gì ạ??Em tìm tên warcraf III.exe trong process của artmoney mà không thấy?! Hix:(