có ai biết mã mới của vice city ko

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi tuankeokeo, 4/5/05.

1. tuankeokeo

tuankeokeo Youtube Master Race

con` nhiu` cheats mới nữa đó mà tui ko biết nghe nói có mã bất tử rui` tùm lum hết
    thằng bạn nó nói anh nó có cheats của vice city đến 56 tờ và máy thằng bạn nói có mã thành phố ma nữa

2. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Chúng nó chắc bịa đấy, tui thấy có mỗi ngần ấy cheat thui, còn lại chắc là mod lên, thì mới có thành phố ma.

3. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Xài cheat thấy chơi mất vui, em lỡ dùng mã chickswithgun---> bi h mất hết đàn em, thay vào đó là mấy đứa con gái lưọn lờ buôn dưa lê, mỗi lần bọn gang tới là toi hết chẳng chống cự gì--->chơi mất hay. Nếu bác dùng cheat thành fố ma chắc đí ra dg ko thấy ng nũa toàn là hồn ma---> ko giết được( ma chết rùi còn đâu mà giết)---> game sẽ càng dở hơn. Mà nếu xài cheat thì fần stats của mình sẽ bị đánh giá xấu đó(bị trừ diểm thì fải, em ko rõ lắm)

4. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

?? trong GTA VC mà cũng có đàn em ah ??? mới học chơi GTA chư biết nó là cái gì, mong đại ca chỉ cho em cách dụ đàn em ;))

5. LonelyT_T

LonelyT_T Mr & Ms Pac-Man

Dụ đàn em thì mình ko biết nhưng khi bạn làm đến nhiệm vụ nào đó thì nó sẽ cho đàn em đi theo hỗ trợ bạn đó^^Còn nữa,bạn có thể sử dụng cheat fannymagnet để mấy nhỏ đi bảo vệ bạn^^khi bạn gặp nguy hiểm thì mấy em này sẽ bay dzô hỗ trợ mà ko màng đến tính mạng^^

6. DARK_MINISTRY*

DARK_MINISTRY* Child of Bodom

lên gta-gaming mà lấy cái mod gta long night dzề chơi :)) y như resident evil , người dân trở thành zombie hết ..... vui phải bít
    mà báo trước là ccài vô chơi vài lần hư game đó =))

7. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Dụ đàn em à :-??Nghe có vẻ là code Fannymagnet,chỉnh code này thì mí em từ cave,móc túi,cho đến mấy em mặc đồ tắm ( :> ) đi theo...

Mà bao nhiêu cheat đó cũng đủ vui rồi,ngay cả súng cũng có 3 code để chọn..nhiều quá chả vui đâu,Như Counter Strike này...hình như nó là game có nhiều mã và code nhất :whew:

8. trai_bap2004

trai_bap2004 Donkey Kong

Có quý sư huynh nào biết mã có xe hơi mới kô và xe mô tô mới nữa !!! riêng đệ thì đệ thích 2 cái mã : xe bay và xe chạy trên nước kết hợp lại cứ như xe của điệp viên OO7 ấy !!! Còn mã thành phố ma là sao vậy - chưa biết á - chỉ giùm đi mấy huynh !!!

9. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Mo to hình như ko có hay sao í!
    Còn ô tô thì đây:
    gettherefast
    gettherequickly

...chỉ nhớ có 2 cái :p...vào hộp lưu trữ đó,1 đống :))

10. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Nhầm rùi, thiếu. Với cả đó là mấy cái xe đua. ko phải xe thường.
    Tôi mới phát hiện một trang web có rất nhiều thông tin về các bản mod, nhưng hiện giờ thì ko đua được vì ông bố trấn máy, để khi khác nhá.

11. LonelyT_T

LonelyT_T Mr & Ms Pac-Man

Vậy có bác nào bết cheat thành phố ma gì đó ko?????????Post lên đi chứ^^Nghe mà phát thèm^^

12. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Đảm bảo 100% không có cheat này đâu .TP ma ở đây có thể là 1 bản mod hoặc program gì đó người ta mới làm để cài vào GTA thoai. Tuy nhiên nếu bác nào mún thử thì comeon baby:D : GTA- LONG NIGHT ,75.65Mb:whew:
    http://www.fileorama.com/download.php?download=23532&type=games
    Các bác nên chuẩn bị disk VC để phòng hờ rủi ro , nếu ai lỡ làm mất mà cứ cài cái nì vô ---> nếu có gì thì ráng chịu :devil:

13. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

chời, có dzậy thoi mà chiếm hít 75.65 Mb cái PC...khiếp đảm của mình. Nhưng mù cảnh vật trong Vice bị biến đổi hít hả mí pác, ko lẽ lúc nào cũng tối như Resident evil hả. Pác nào down rùi thì up một dzài cái link hình lên cho pà kon cùng ngắm

14. Kelly_chan

Kelly_chan Youtube Master Race

Ui trùi,nghe mí pác nói tới người dân biến thành zoombie mà tui phát rùng mình hờ (tui từng ngốn wa game RE III nà,khiếp !) Trong RE bắn nó còn gục,chứ trong Vice thì...oé,ghê wé xá ghê ! ::( :-s <rùng mình lần 2> Thôi,méc công hư games lém,ko dám down đâu :wink:

Hay là mấy bác thử đổi hình dạng của Tommy đi ! STILLLIKEDRESSINGUP sẽ biến Tommy thành một người bất kì (hix,có lần tui bị biến thành bà mập da đen mặc đồ tắm vàng nè,khiếp thật :-& ) FOXYLITTLETHING thì biến thành bà Mercedes,LOOKLIKELANCE thì biến thành Lance Vance,MYSONISALAWYER thì ra ông Ken Rosenberg,ILOOKLIKEHILARY -> ông mập Hilary King,Phil Cassidy thì có mã ONEARMEDBANDIT,Sonny Forelli thì IDONTHAVETHEMONEYSONNY.Riêng ông trùm Ricardo Diaz tui dùng không được : CHEATSHAVEBEENCRACKED,mọi người thử xem.Cho Tommy hút thuốc thì có CERTAINDEATH,thành ra "bé ù" thì DEEPFRIEDMARSBARS,tay chân thon thả như người mẫu thì xài PROGRAMMER (Lưu ý là một vài mã có thể lấy lại nguyên trạng ban đầu bằng cách gõ lại lần 2)Ai mún đùa giỡn với xe hơi thì xài WHEELSAREALLINEED (chỉ thấy bánh xe thui,còn lại là tàng hình tất :wink: ) và LOADSOFLITTLETHINGS đế bơm bự bánh xe của các xe thể thao.Những mã này khi save lại,chơi lần sau sẽ mất.À,bác nào muốn chơi mèo vờn chuột với cảnh sát thì cứ việc tăng sao truy nã lên bằng mã YOUWONTTAKEMEALIVE he,bảo đảm một cảm giác rất YoMost :D (níu các bác chỉ "1 fút bồng bột" thì khi chạy đã rồi nên gõ LEAVEMELONE để phòng hờ trường hợp lần sau bật ra vẫn còn bị truy nã).GETTHEREQUICKLY,GETTHEREFAST,GETTHEREVERYFASTINDEED,GETTHEREAMAZINGLYFAST,THELASTRIDE thì toàn là xe đua không hà.Riêng ROCKANDROLLCAR cho Tommy 1 chiếc xe khá lịch sự,còn RUBBISHCAR sẽ cho một chiếc xe...chở rác ;;) và mã BETTERTHANWALKING thì khuyến mãi một chiếc xe nhí dùng trong sân golf.(Các bác ko nên đứng một chỗ mà nhấn liền tù tì mấy mã nì,dễ chất đống rùi gây cháy nổ lắm,có nguy cơ bị "văng" khi đang chơi nữa, và leo lên xe trước mặt cảnh sát :;) ) Em chỉ tổng hợp mí mã dzui dzui thoai,còn mí mã khác thì mí bác tự tìm hiểu he :>

15. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

@knight: Cái đó là cái gì thế, nói rõ hơn xem nào, để mai tui lên trường tui down về chơi thử xem thế nào??????????

16. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Đây là release mới cho GTA VC có tên là GTA: Long Night .
    Trong release này có nhiều thay đổi so với bản gốc : New missons, New Radio Stations,...đặc biệt là dân trong thành phố đều trở thành Zombie hết (25 Unique Zombies) và quang cảnh có vẻ tối hơn trước.Bác nào muốn bít thêm thông tin thì mời lên gtagaming :p .
    Cái nì tui vẫn chưa thử qua vì dung lượng lớn wá nên ngại down lém.

@Kelly_chan :Nhìn bài viết của kelly mà @-) . Mí chít cọc này mọi người đều bít hết zoài (fishing ;)) )

17. Kelly_chan

Không fải câu cá (bài :D) ! Em chỉ tổng hợp lại thôi,để nhỡ bác nào có wên thì có thể nghía lại tí chút khỏi vô hộp lưu trữ (hix,phòng trường hợp chính em cũng wên nữa nè :() Nhớ tới đâu thì viết tới đó,thía thui ! Mà có ai câu bài lại viết dài đến thế không nhở ? :-/ Mà seo em viết là có chiện,còn bác So_No_Mi viết lại không ai nói gì thía hử ? (Đều là cheat cũ cả thôi <_<)

18. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

ok, đã thấy, các bác chịu khó chờ đến ngày thứ 2, tui đi dơn chùa về đã rùi thử xem cái nè có hay ko????? Sẽ báo cho các bác sau.

19. CoInoisme

CoInoisme Donkey Kong

e mới lên Google coi thử hình ròi mấy pác ơi, nhìn Vice city y như cái giẻ rách dzậy, thèng Tommy & tụi dân đen đứa nào người cũng đỏ đỏ, quần áo te tua ( y như Resident Evil), còn quang cảnh Vice thì tối thui, đã dzậy còn có một cái màu thẫm y như máu. Mà nghe pác nào nói cài dzô rùi trò dễ bị hư lắm---> ai đang chơi gần hết trò đừng nên cài kẻo hư hít../..

20. Kelly_chan

Nghe pác Inoisme nói mà phát rùng mình.Mặc dù tui đã từng đến Racoon City rùi,nhưng mà thực sự khi biết là còn có 1 Racoon City thứ hai cũng ớn lạnh quá chừng...Cũng may là trong VC không có con trùm Nemesis :whew: Mấy cái nì chỉ có các crazy fan của RE mới dám cài,hoặc một pác nào chơi VC chán rùi mún thử cảm giác mạnh...í ẹ !