Có ai chơi Devil May Cry 3 ko , giúp tui với !!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Pro-gamer, 8/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Pro-gamer

Pro-gamer Mr & Ms Pac-Man

Tui lấy được 2 cấy kiếm băng lửa , nhưng sao ko xài được mấy bồ ơi ? :-/
    nên luyện Style nào thì ngon nhất nhỉ ?

2. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

trời đất !!!giờ này còn hỏi mí cí nì nữa
    vào lấy ra sài chứ có gì đâu
    cất cái côn hoặc cây kiếm ra đem vô sài!!!

3. fatalframe

fatalframe Guest

luyện style của cây kiếm là ngon nhất để phối hợp chiêu nhìn sướng mắt vô cùng

4. xXxSaphiraxXx

xXxSaphiraxXx Mr & Ms Pac-Man

Vô Equip,chọn cây song đao rồi đổi chỗ cho thanh kiếm Rebellion hoặc cây côn Ceberus thì xài được thôi
    Còn Styles thì tuỳ mỗi người thui,Swordmaster thì dành cho những ai thích cận chiến với những chiêu thức dũng mãnh và đẹp mắt
    Gunslinger dành cho những ai thích giữ cự ly(để khỏi bỏ xác oan uổng)
    Trickster(tui khoái nhất cái này):dành cho những ai yêu thích tốc độ,dùng tốc độ làm đối phương hoa mắt rồi nhân cơ hội xả cho nó vài phát
    Royal Guard:chuyên cùng để phòng thủ,đỡ được 1 phát của đối thủ rồi dùng chính lực ấy đánh trả lại
    Theo kinh nghiệm của tui thì khi mới chơi(ở cấp độ Normal) bạn nên tăng max style Gunslinger và Trickster,như vậy sẽ dễ thở hơn khi gặp các con trùm sau này như con ngựa điều khiển thời gian,cái bóng của mình và thằng anh em chết dịch của Dante nữa.Gặp mấy con này mà chạy không nhanh là lên bàn thờ ngồi liền
    Sau này khi chơi lại ở Hard thì tăng max Swordmaster,có thế thì mới chơi được ở cấp Dante Must Die.Có Swordmaster thì bạn mới tiêu diệt quái vật được nhanh trước khi nó biến thành quỷ,lúc đó thì đánh 1 con mà muốn lòi tròng luôn
    Còn Royal Guard thì tui chịu thua,tui chưa đủ trình để xài(thử 1 lần và kết quả thê thảm)
    Sau này bạn còn có được thêm 2 Styles mới(tui quên tên rồi,xin lỗi),1 Style là dùng năng lượng quỷ để ngưng đọng thời gian.Style kia là dùng năng lượng quỷ để tạo ra ảo ảnh của chính mình,nếu bạn điều khiển khéo thì có thể đánh mạnh gấp đôi đấy!

5. nguyen_minh

nguyen_minh Mario & Luigi

Style thì dĩ nhiên xài Swordmaster rồi khi đến cấp 3 các vũ khí có thể đánh được chiêu cuối , đánh rất đẹp mắt còn cái Royal Guard thì đừng đụng tới nó , nó khá là vô dụng

6. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

RoyalG thật sự không vô dụng như bạn nghĩ đâu.Nếu bạn xài kha khá thì sẽ biết công dụng của nó đấy.Mình thì xài RoyalG cũng nhiều lần rồi nên biết nó thật sự không vô dụng như lúc đầu cũng nghĩ như bạn (khó làm pk?).

7. Pro-gamer

có ai biết cách phá bức tượng chứa blue orb ( xài cây đàn để phá vỡ ) , tui đánh mãi nhưng còn 2 cục lửa cuối đánh hoài ko tắt :cry: , có nên luyện cây cerberus ko ta ? vì tui thấy cây này đánh kó trúng wá , tui khoái nhất cây rebelion ( của gia bảo mà :D )

8. Pro-gamer

Về nước cấp Heaven or Hell thì unlock được cái gì vậy anh em ?

9. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

hÌNH NHƯ ĐƯỢC HÌNH THÌ PHẢI,NHƯNG MÀ CHỈNH CHEAT CÁI RẸT LÀ RA ĐỦ HÌNH HẾT.

10. xXxSaphiraxXx

Chẳng có cái gì trong trò chơi mà vô dụng cả,chẳng qua là do bạn không biết xài đó thui.Tui từng chứng kiến ông anh của tui xài Royal Guard xử gọn 2 con trùm Argni&Rurda cực nhanh luôn,còn nhanh hơn tui dùng Trickster với Swordmaster nữa,đang thỉnh giáo thằng chả nè

11. Pro-gamer

Sao ko ai trả lời tui câu này vậy :cry:
    À cho tui hỏi luôn vị trí của 12 secret mission và cách hoàn thành 12 nhiệm vụ đó nha , thanks nhìu :D ( tui mới complete được 3 mission thui hà )
    Còn mấy viên ngọc Orihalcon để làm gì vậy ??????????????

12. Pro-gamer

Sao ko ai trả lời tui câu này vậy :cry:
    À cho tui hỏi luôn vị trí của 12 secret mission và cách hoàn thành 12 nhiệm vụ đó nha , thanks nhìu :D ( tui mới complete được 3 mission thui hà )
    Còn mấy viên ngọc Orihalcon để làm gì vậy ??????????????

13. Mèo đực

Mèo đực Youtube Master Race

Vào topic Devil 5 cry 3 search lại từ đầu đi,đã có người chỉ rồi,ngồi đó khóc được cái gì :-s

14. xXxSaphiraxXx

Đánh mấy bức tượng lửa thì là do khả năng của bạn thôi,ai giúp được đây.chỉ cần chú ý nhanh tay,đánh liên tục,đừng bao giờ dùng 2 kiểu combo liên tiếp nhau(ví dụ:3 vuông liên tiếp)
    Còn mấy cái missions bí mật tui nhớ là có người post lên rồi đó,coi lại đi
    Viên ngọc Orihalcon là item mở cửa,nếu tui nhớ không lầm thì dùng nó ở màn 7 để kích hoạt cái thang máy thì phải,không đúng thì cũng đừng chửi em gnhen,tội nghiệp lắm :D

15. Pro-gamer

chỉ cho tui link để tui dô đó nha saphiara , có lấy con nhỏ cầm súng đi ko vậy ta ?

16. xXxSaphiraxXx

Hướng dẫn hoàn chỉnh Devil May Cry 3 ở đây
    Trong trò này chỉ có thể điều khiển Dante,Vergil,Super Dante,Dante từ DMC1

17. fatalframe

fatalframe Guest

chỉ còn thiếu 1 cái blue orb nữa là đầy 2 thanh máu nhưng dek biết tìm nó ở đâu ai biết thì chỉ giùm chứ để thíu 1 mặt màu nhìn kì wá

18. xXxSaphiraxXx

Ặc ặc,nói vậy bố ai tìm giùm bạn được huh?Ngọc xanh 1 đống,nói vậy làm sao biết viên nào,rõ khổ ::(

19. Pro-gamer

thằng đó bị khùng mà =)) , thankss saphiảa nhìu lắm nha , chơi thằng Dante ở phần 1 có gì đặc biệt ko ta ?

20. xXxSaphiraxXx

Có,Dante phần 1 cò cái mặt.....nhìn ngu hơn=)).
    Thật ra mấy cái nhân vật cộng thêm không quan trọng,quan trọng là cái Super Dante đó,có là cỡ nào cũng đánh thắng,chơi chiêu Timestoper rồi lấy cây Nevan bay lên giựt sét,con nào dai nhất cũng chết,lỡ nó biến quỷ(trong chế độ Dante Must Die) thì 15' sau cũng chết thoai=))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.