CÓ AI LA FAN CỦA RED ALERT THÌ VÀO ĐÂY

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi I_LOVE_WAR, 21/7/03.

?

QUAN DOI NAO MANH NHAT?

1. RUSSIA

36 phiếu
    31.9%
  2. IRAQ

10 phiếu
    8.8%
  3. LYBYA

10 phiếu
    8.8%
  4. GREATBRITAIN

5 phiếu
    4.4%
  5. GERMANY

4 phiếu
    3.5%
  6. FRANCE

15 phiếu
    13.3%
  7. AMERICA

16 phiếu
    14.2%
  8. KOREA

17 phiếu
    15.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

THEO BẠN TRONG CÁC ĐỘI SAU ĐỘI NÀO MẠNH NHẤT

KOREA(HÀN QUỐC):CÓ MÁY BAY BLACK EAGLE MẠNH KINH KHỦNG LUÔN!
    AMERICA(MỶ):CÓ LÍNH NHẢY DÙ(PARADROP)
    FRANCE(PHÁP):CÓ GRANDCANNON
    GERMANY(ĐỨC):CÓ XE TĂNG BỌC THÉP(TANKDESTROYER)
    GREATBRITAIN(ANH)CÓ LÍNH SNIPER
    LYBYA(LYBY):DEMONLITION TRUCK!
    IRAQ(IRẮC): CÓ DESOLATOR
    CUBA: CÓ TERRORIST
    RUSSIA(NGA): TESLATANK
    THEO BẠN, NƯỚC NÀO MẠNH NHẤT t

2. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

ĐỘI NÀO CŨNG MẠNH NHƯ NHAU NÊN KHÓ CHỌN LẮM

3. Artanis

Artanis C O N T R A

tui thì thường chơi Pháp, ụ Canon phòng thủ thì cựu kì đã, có điều hơi yếu, còn mấy quân khác thì tui chưa khai thác được lợi điểm nhiều, cho nên cũng ngại chơi

4. hehehehe

hehehehe Youtube Master Race

Tui bỏ 1 phiếu cho Cuba, vì tàng hình là chúa rùi. Nhưng những tính năng đó chỉ có trong những bản mới thôi hà, còn RA2 thì ko có, nhưng nếu chỉ chơi ở bản cũ thì nước Pháp là mạnh nhất, nhưng Canon chỉ hoạt động khi đầy năng lương thôi, vì vậy nếu đối phương dùng spy thì hơi "chua" đấy, còn nếu chơi 2 nhà chủ ở RA2 thì tốt nhất là chọn Pháp, U nào có ý kiến về nhận định của tui ko?

5. deathlovedead

deathlovedead Donkey Kong

Trời hay vậy hay vậy nếu nói kiểu ông chắc ông chỉ biết chơi France thôi hả.Sao không thử Iraq coi thì biết bố thằng nào qua nổi mấy thằng lính phóng xạ.Còn chơi phiên bản mới thì iraq cũng trùm luôn có cái super tesla coil mạnh thí ghê.

6. lanceking

lanceking Donkey Kong

bản cũ thì chơi đánh nhau lúc nào cũng Pháp và Pháp chán thế mồ còn RA2 mới đấu nhau mới đã,IRaq coi vậy mạnh đấy xây khoảng 5 cái Super Tesla thủ khỏi chơi dù có dùng cách cho xe dầu vô cũng khó thắng nếu chơi luật rừng phải nói tư bản mạnh nhất có xe hoá chất 500 một chiếc còn Lybea xây nhà ba sao cho thằng gì lên cấp ba quăng rất ác phá nhà cực kỳ nhanh luôn giết xe tăng thì quăng khoảng 2 3 cục là die hết đó là xe laser super 2000 thì chịu nổi mấy cái chứ mấy loại xe khác thì khỏi nói.

7. hoangtu12

hoangtu12 Youtube Master Race

:twisted: hai!!!!!!!!!!!
    may dua may lua qua
    vay ma cung doi lan fans
    ko biet xau ho
    ha dua nao dam noi phap manh nhat
    lau qua
    co gio thi dau voi tao ne phap yeu nhat thi con nghe duoc. dua nao co nhu cau thi su phu se tiep chieu my moi la vo dich su phu da choi do ko biet bao nhieu aln lay my co ma ban nha a. dung la mot lu vit con ko biet gi ca. do ech ngoi day gieng

8. lanceking

lanceking Donkey Kong

to hoangtu12:bác không biết đánh tiếng việt sao mà sốc anh em ghê việc người ta nói Pháp mạnh kệ người ta,thế phiên bản cũ dám nói Pháp không mạnh đi thằng nào nói Pháp không mạnh thì thằng đó chắc không rành rồi,thiên bản mới Pháp cũng mạnh không kém đánh nhanh lợi thế hơn nhiều mua xe tạo ra nhà điện xây cái Canon coi phá nhà rất nhanh,đặt thêm cái trụ phòng không rồi xây thêm nhà lính coi trong lúc đó mua thêm cái Canon nữa,vậy trong tình thế đó không biết hoangtu12 làm gì nhỉ hay húp cháu vậy.

9. deathlovedead

He he này tưởng mình là ai chứ.Chú muốn nói đến phiên bản cũ hay mới đây nếu là mới thì ta cóc sợ và đang cần có người hạ ta đây.Chắc chú mày chỉ chơi Korea hay là Iraq chứ gì còn ta đây chấp chú mày chơi Random luôn đó dám không hả?Tên nào là fans của RA2 chơi giỏi hay không thì ta không biết nhưng biết 1 điều là ta nhận ráo các lời thách đấu Ra2v1.003 đó ha ha.

10. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

mình nghĩ quân nào cũng mạnh như nhau
    theo mình hàn quốc cũng mạnh lắm có nhà nhân đôi xin 1 đứa ra 2 đứa ! b-(

11. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

12. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

13. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

theo mình hàn quốc cũng mạnh lắm có nhà nhân đôi xin 1 đứa ra 2 đứa thế bạn nghĩ có lời kô vậy thì quân nào mạnh hơn thử đi thì biễt b-( :roll:

14. deathlovedead

15. lanceking

lanceking Donkey Kong

to I_Love_war:Hàn Quốc mạnh thì có mạnh đó nếu chơi lính bay không cá ông vô được xe phòng không bên quân xã hội bắn rớt cả đám luôn đó tạo cơ hội cho thằng đó giành hạng nhất nữa chứ thế mới ghê theo mình bắn lính bay nhiều điểm lắm bởi vậy khả năng thằng đó hạng 1 hay 2 có thể xãy ra,Iraq công thủ đều toàn diện cả tấn công dùng lính Iraq địch thì xe phòng không hay xe giả cây của tư bản là die thôi còn xe laser 2000 nếu đứng chỗ bị phóng xạ coi như gần die rồi chỉ việc dẫn lính bay chích diện vô là die hết,phòng thủ thì có super Tesla thì khỏi chê->deathlovedead thích cũng đúng thôi, tui cũng bình chọn Iraq.

16. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

này bạndeathlovedead nếu bạn chơi Iraq thì có lính phóng xạ chứ gì thì mình sẽ chơi lính bay mình chơi hàn quốc nên có nhiều lính bay ngoài ra còn có máy bay ném bơm cực mạnh thì bạn thua là cái chắc hahahahahaha
    [/color] :lol: :lol: :lol: :lol:

17. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

nếu bạn chơi phòng không quân xã hội thì mình sẽ chơi quân đức có xe tăng bọc thép thì bạn thua là cái chắc ngoài ra đức còn có lính bắn tia laser bắn mạnh cực kì luôn nếu bạn đấu với mình thì bạn thua là cái chắc hahahahaha :lol: :roll: :D :D :D

18. I_LOVE_WAR

I_LOVE_WAR Mario & Luigi

mình rất muốn bỏ phiếu cho hàn quốc nhưng kô được bạn nào có thể bỏ phiếu giùm mình kô mình ủng hộ bạn ấy hết mình luôn
    cẩn thận khi viết bài ko nên viết toàn chữ màu và cũng ko nên viết bài liền tục như vậy

19. lanceking

lanceking Donkey Kong

to I_Love_War:bác lựa hàn quốc xong rồi chuyển sang đức là sao,chưa ra trận mà kêu thắng có tự tin quá không đó,xe tăng đức à liệu có chơi lại xe tăng hai nồng không nè nếu bác dẫn xe laser 2000 bộ tui không biết cho lính phóng xạ lên địch à nên nhớ xe tăng hai nồng chịu phóng xạ rất cao lnhư phòng không xe giả cây die hết rồi hoặc còn một ít thì sao chịu nổi lính bay được nhân đôi của tui lúc đó không biết ai thua ai.

20. nguoibaove113

nguoibaove113 Youtube Master Race

]?[/quote]
    Trời hay vậy hay vậy nếu nói kiểu ông chắc ông chỉ biết chơi France thôi hả.Sao không thử Iraq coi thì biết bố thằng nào qua nổi mấy thằng lính phóng xạ.Còn chơi phiên bản mới thì iraq cũng trùm luôn có cái super tesla coil mạnh thí ghê.[/quote
    nghe deathlovedead xạo wá.lính sniper của Anh bỏ dâu mà sợ lính phóng xạ chứ.Lầm ruì

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.