Cơ cấu về cuộc thi intel sunday_kết nạp thành viên Clan Venga

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Venga, 15/10/04.

1. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

Cơ cấu cuộc thi
    Vòng sơ Loại các thí sinh sẽ thi đấu theo thể thức Double Elimination để chọn ra 32 thí sinh đứng đầu .
    Vòng chung kết :32 thí sinh sẽ đợi bốc thăm và chia bảng thành 8 bảng .Mỗi bảng 4 người thi đấu vòng tròn để chọn ra 1 người ở mỗi bảng ,thí sinh phải thi đấu 3 trận ,ai thắng 2 sẽ được lọt tiếp vào vòng trong .Vòng cuối cùng còn lại 8 người được chia làm 2 bảng . Mỗi bảng cho đánh vòng tròn để chọn ra mỗi bảng 1 người .
    Trận chung kết : Hai thí sinh sẽ phải đấu 5 trận , ai thắng 3 trận sẽ là người vô địch .
    Cơ cấu Lịch thi

TT Ngày Nội dung thi Ghi Chú
    1. 07-11-2004 Vòng Thi War 3: Frozen Throne
    2. 14-11-2004 Vòng Thi Starcraft – Broodwar
    3
    Cơ cấu giải thưởng
    Giải nhất : 01 CPU PENTIUM 3.0 ghz
    Giải nhì : 01 MAINBOARD INTEL D915GVA
    Giải ba : HDD40G
    4 người trong số 8 người vào vòng trong cùng sẽ được mỗi người một con chuột quang IBM

2. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

wow venga dạo này bành trướng thực lực dữ nha ^_^ có nhà tài trợ cho nên đánh lớn quá >.< mong rằng clan nay mai sẽ là kình địch của DVN

3. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

Ủa DVN là Clan nào nhỉ ? Sau mấy ngày thi đấu này giao lưu đi để còn biết nhau chớ ??

4. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

DVN = DreamVN

Giải này cool thật ... intel tổ chức nữa ... không biết chiến online giao hữu được không nhỉ ...

5. GamePRO.

GamePRO. Persian Prince

clan DVN (DreamVn) là clan Stacraft thuộc GamePRO. rất hân hạnh được giao lưu với Venga :).muốn biết thêm chi tiết có thể vào box SC mục clan DreamVn tham khảo :D

6. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

@Venga: Tớ ở nước ngoài muốn tham gia qua Net có được ko nhỉ ? Nếu không cũng chẳng sao, chúc các bạn thành công.

LT

7. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Tham lam vừa thôi, để chỗ cho anh em dân Việt Nam lấy giải chứ :D

8. hammomytamso1

hammomytamso1 Youtube Master Race

khúc nhac dệt nên khát vọng và dệt nên ước vọng
    phải rồi, ở nước ngoài chắc là cũng được tham gia chứ, tết này tui cũng về VN chơi mà , sẽ ghé qua đấy chơi thường xuyên tại vì gần nhà, cách mấy chục m

9. Sphinx_2488

Sphinx_2488 The Warrior of Light

giải này là đánh online hay đánh tại đâu ậy nhỉ ???
    em ở Hà Nội muốn tham gia chắc ko ổn roài

10. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Ông mơ ngủ à? Clan Venga ở giữa HN mà!! Ra đấy mà chiến LAN cho đỡ Delay!! Hy vọng ko bị trừ mp. Dạo này lâu lắm rùi ko được cộng mp. Căn bản mình viết toàn bài ngắn mà đâu phải mình ko muốn viết dài, chẳng qua là mình viết quá cô đọng xúc tích. Nhưng nhiều lúc cũng tự hỏi sao chúng nó viết dài thế..lol! À, tí quên chủ đề chính: Chị venga ơi thế đánh LAN hay đánh NET đấy? Em tham ra lấy giải rồi ko vào clan có được ko? hihi hay là cứ thi là phải vào clan?? ôi trời, nhìn lại thấy bài mình viết dài phết! Quả này mà ko được cộng 1 MP thì đau lòng lắm đây!! :D

11. sc_bluevn

sc_bluevn Youtube Master Race

hay thật,rồi đến 1 lúc nào đó gamevn sẽ dc bạn bè khắp nơi biết đến
    và hi vọng đang lóe sáng.clan venga đang cho tôi thấy điều đó.

12. enzo[vn]

enzo[vn] Mr & Ms Pac-Man

cho clan dvn giao lưu được không vậy
    sao dạo này nhiều giải wé :D
    được tham gia nhiều giải thì hay nhĩ
    lỡ khi clan dvn được giải thì có nhận giải được hông vì ở HCM lận :D
    gg gl hf yo
    clan venga dạo này cũng dữ thật ^_^ !!!

13. Venga

Venga Mr & Ms Pac-Man

HI`hi` !Sau giải này Clan VEnga hứa cố gắng tổ chức một giải cho các CLan , nếu Clan nào ở xa thì thi online....Các bạn ủng hộ ::) :hug: mình nhé .....

14. Painkiller

Painkiller Donkey Kong

Như thế là giải này chỉ tổ chức tập trung ở Hà nội thôi đúng không? Thế này thì chú LT lại được ngồi ngắm giải roài, chúc các bác Venga thành công!!!

Đang có cái clan War đó, hay là Venga đứng ra tổ chức lại giải đó đi :)

15. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

rõ ràng là sisi câu bài mà không làm sao, sợ thật, dạo này box SC này vui ghê! chị QA ơi, nhất quyết không cho người ngoài tham gia vì đây là giải để chọn mem mà, nếu người khác muốn tham gia thì đợ cái vụ giao hữu được tiến hành cái đã, bây giờ là giải của các mem clan thi với nhau, em phản đối cả hai tay hai chân luôn.
    p/s: anh sisi tự tin đến nỗi là tham gia là được giả gì cơ à, vui thật, anh cứ ra venga mà xem có những ai tham gia giải đó, em nghĩ là anh nên hạ được sirt đi đã, bác í đánh hơi bị hay đấy, nếu ăn được thì xác định là nhất ok? :D

16. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

hehe! đấy gọi la` câu bài nghệ thuật em gái ạ! mà anh đâu nói anh đạt giải nhất nhì, kiếm tạm con chuột quang là tốt lắm rùi. Mà sirty cũng là người clan worm cơ mà có phải member của venga đâu!! keke hơn nữa các cao thủ nằm ở khắp nơi(vd: squall, lt, baylen, locke.v..v), nếu đánh online còn sợ chứ đánh LAN thì chắc mình cũng qua được vong loại... :)) ! chệp! mình viết cũng khá dài rùi đó nhỉ, thôi thi cố tí nữa để được cộng 1 MP. Từng này đủ chưa nhỉ? ko được cộng thi mất công wa'

17. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

trời, lại câu bài nữa nè, anh LT ở đâu mà để sisi lộng hành thế nhỉ?
    Em nghĩ giải này là để chọn mem của clan nên em nghĩ là không nên để cho người ngoài tham gia, nếu muốn tham gia thì đợi giải giao hữu nhé. còn hình như là clan worm sẽ sát nhập vào venga mà, em nghe ai nói thế thì phải, không hiểu có đúng không? còn vụ sirty tham gia giải chọn mem của clan hay không thì em chắc chắn là có, miễn thắc mắc vì sao! :D

18. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

hehe ... câu mp ấy à .. dễ ẹc .. câu exp mới mệt ...
    thui ,bà con đừng câu bài nữa chớ .. để thread cho clan venga nèo

19. dinosaur[mini]

dinosaur[mini] Mr & Ms Pac-Man

Oài, clan Venga ở Hà Nội à. Cool thiệt nhưng có chính sách giảm giá cho các thành viên không (VD như 3k/1h thôi). Nghe nói leader của Venga xinh gái lắm à, mà lại có người iu rồi, tiếc thật. Em có cái máy ảnh kỹ thuật số, muốn đến chụp ảnh trụ sở và các thành viên của clan Venga, và nhất là nữ lãnh đạo Venga có được không? Lấy tư liệu viết bài cho Echip để quảng cáo hộ các bạn í mà. Giải tuyển Mem khi nào tiến hành, hôm đó đến một thể làm vài pô chụp các thành viên cốt cán ở Hà Nội chứ nhẻ? Gamepro đã đưa ảnh làm quen thì các bạn Venga phải đối đáp lại chứ.

Teddy Thành mê game đành bỏ vợ
    Venga Quỳnh lập clan suýt quên iu
    =(( #>:)

20. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Có nghĩa là giải Venga ko giành cho các clan khác ?.?
    Tức là muốn tham gia Venga phải từ bỏ clan của mình : tornado bỏ BK, Sirty bỏ Worm...
    ...lol