Có nên hối tiếc những việc đã qua không?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Shu, 1/1/11.

1. Công Chúa ^^

Công Chúa ^^ Waiting to respawn GameOver

Mất cả đống TG + tâm huyết thì chả lẽ chủ thớt lại nhường rau cho thằng khác ăn =))

Theo mình thì địch trong đồn có vè cùi , đánh lúc nào cũng chết
    mình khuyên : đánh nhanh thắng nhanh

2. baby_boy21c

baby_boy21c Mario & Luigi

Cậu ko bao giờ nghĩ bọn con gái bây giờ nó giống như mình à ? Bọn con gái mà nó xác định ko có tình cảm gì thì chả bao giờ đi riêng đâu, đã vậy đi riêng xem phim còn khác gì là làm chuyện thân mật.

Trong tình cảm nhất thiết phải trải qua 1 vài lần sau đó mới biết được cái gì là đoàng hoàng nghiêm túc.

Còn riêng việc ẻm rụp đầu cái rụp, bi giờ là đánh đồn lâu dài. Cứ nt, nc như bình thường cả đi ko sao đâu. Nếu được thì rủ ẻm đi chơi đâu đó cho vui, bây giờ khó hơn lúc đầu là cậu và ẻm đã xác định với nhau rồi. Đánh lâu dài đi cậu thực hiện phương châm "nhất cự ly, nhì tốc độ".

3. Shu

Shu Dragon Quest GVN Veteran

Địch này nguy hiểm lắm, dân thể thao, học đại học Sài Gòn thì phải, nhà giàu đi AB + 2mil trong túi :(
    Mà có lẽ anh ấy cũng không tệ đến mức đó, giờ mà bắt chống giặc cũng chẳng có gì để chống =))

4. ManofShooter

ManofShooter T.E.T.Я.I.S

^ mấy cái yếu tố cậu kể ra bên trên chỉ là cái cớ cậu lấy ra để mà lùi thôi. Đừng có suy nghĩ gì về mấy cái thứ đấy làm gì. Hắn là hắn còn mình là mình. Phải tự biết những thế mạnh của mình chứ ;)) Giờ em kia đang không chịu được cái tính của thằng kia, là lúc cậu phải chủ động tiến tới. Phải thử mới biết là được hay không chứ.

Ngày trước tớ cũng thích 1 em, em này người yêu to cao đẹp trai, nhà giàu có xe hơi riêng, toàn đi đón em kia bằng xe hơi. Tớ thì xe căng hải, cao bình thường, không có gì nổi bật, mà em kia vẫn đá được anh người yêu kia để đi theo tớ. Căn bản là lúc 2 bên xung đột xích mích là mình phải nhích, dần dần là em nó sẽ thấy ai quan trọng trong cuộc đời với ẻm :-"

Nhưng đừng ủy mị mà phải bản lĩnh trong việc này, có thể các em ấy mới không coi mình như "bạn thân" hoặc "anh rai" :))

5. duongnk

duongnk Youtube Master Race

Vấn đề kô phải đúng hay sai mà là có dàm làm hay là kô. Chuyện tc mỗi người mỗi lúc một suy nghĩ riêng biết thế nào là đúng hay sai?

6. Shu

2 người ấy cứ đụng vào nhau là cãi nhau um sùm, nhưng vẫn có những lúc rất là hạnh phúc, vui vẻ.
    Mình có cảm giác như chỉ khi nao em nó buồn thì mới tìm gặp mình

7. Shu

Sáng nay mới nt xin lỗi, sau đó mình cũng nói bóng gió về chuyện tc của mình dành cho em, thông qua một câu chuyện người con trai thích một cô gái đã có bạn trai
    Em nó bảo quên người con gái ấy đi, một thời gian sau thì sẽ quên thôi...
    Fail rồi các đồng chí ạ \m/

8. baby_boy21c

baby_boy21c Mario & Luigi

Đấy, nói rồi mà ko nghe. Thôi, thì tuần sau lên trường ngắm mấy ẻm khác, tiện thể làm quen luôn vẫn được mà ;))

9. omfgpro

omfgpro Mr & Ms Pac-Man

Nếu đã thích thì phải bất chấp thủ đoạn bạn àh . Không cướp của giết người thôi chứ tranh giành công bằng là không ngán đứa nào .
    " Vô độc bất trượng phu " . Hãy làm dù đó là thất bại cũng còn hơn bây giờ ngồi hối tiếc về những điều mình không làm .
    P/s ": Nhưng rất tiếc là con gái nó thường : " thiên đường muôn lối không đi , địa ngục 1 của lại chui đầu vào " :))

10. Shu

Để T7 này về trường cũ rồi bắt đầu chiến dịch thử xem. Con gái bây giờ thường thích con trai quậy phá mà :))
    thanks mọi người :D