Có người tự nhận là Admin nè ...

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi 3dau6tay, 5/5/05.

1. 3dau6tay

3dau6tay Youtube Master Race

11h 10 phut ngày 5-5-2005 tai sever 12 thèng... AsiaSoftNYX1 ... no tu nhan lam` admin va` nói rằng nghi ngờ tui hack đồ người khác ( trong khi chinh minh đã từng bị hack hét đồ ) ... nó bẻo đưa ID cho no' : :o ( rat tiếc la` minh ko biet chup hinh Pót len forum nay` )
    Nó bẻo gọi điện đến công ty hỏi kiểm tra nó ... :devil: mình bảo nó vao` room cua minh đẻ mình kiểm tra nhung nó ko chiu #>:)
    nó doạ se block minh 15 ngày :whew: :các bác admin nghĩ sao ? :hug:

2. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Lần sau ấn F11 nhé....đỡ fải lên công ty nó làm gì cho mệt ....
    Mấy thằng GM của GBVN nó ko bao giờ chat với mình vì cái trò hack đâu :)) Nó block là block luôn, ko hỏi han gì cả =))

3. trunghieu222

trunghieu222 Youtube Master Race

admin cái gì...tui ghét nhất là gbvn....tốt nhất là bạn wa gb inter mà chơi đi sướng hơn nhìu ... gbvn toàn mấy cái trò nhãm nhí

4. angel_ugly2004

angel_ugly2004 Youtube Master Race

nguoi` vn xai hang vn
    ko wa gb inter choi dau
    wa ben do ko chat duoc gi` ca
    lam sao cua gai'

5. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

GM của gb vn thì còn lâu mới tiếp chuyện mình trên yahoo ,có lần ngồi gọi nó cả trăm tiếng mà nó có trả lời gì đâu,huống chi là chủ động bắt chuyện chứ?

100% thằng này là scammer ,bạn ko việc gì phải sợ nó đâu,lock được cứ lock =))

6. 3dau6tay

3dau6tay Youtube Master Race

:)) lúc đầu mình cứ tưởng bở ... tưởng nó vèo giúm mình cái vụ bi hack mất đồ ... Lào ngờ bố vào xin Pass :)) an nói tử tế may ra tui cho :D láo lếo tự xưng Admin .. chỉ muốn cho noa' wả SS :))

7. coconova

coconova Youtube Master Race

cha` bac dai qua nhu toi a toi chang chui um len roi chu le
    chang co thang admin nao ma no lai di chat voi minh ca
    lan sau gap no thi cu chui um len cho bo tuc. nha dang nao thi cung dang muon chui nhau voi admin GBVN ma` ho`ho` :devil:
    ma` nay bac pocollo84 cho em hoi ti khi F11 de ghilai hinh roi lam the nao de co the xem duoc day giup em voi :D

8. Kaito_Kitsudo

Kaito_Kitsudo Youtube Master Race

Đau lòng chưa, vậy mà cũng có vài người sợ ... Admin đâu có cần hỏi pass của mấy you chi... getpass 1 cái trên website thế là pass của ID nào hiện ra liền, cần gì đi hỏi. Còn lock đùng 1 cái thế là xong... Ai lại đi hăm dzọa

9. aznronny

aznronny Donkey Kong

bác này nói rất chí lí đó admin đâu cần phải hù doạ nó thấy là nó block đâu cần phải tốn công sức làm chi chỉ có mấy đứa hacker thôi..

10. kẻ_bí_ẩn

kẻ_bí_ẩn Mr & Ms Pac-Man

đồng ý với bạn đó. :D

11. YunaLov3

YunaLov3 Youtube Master Race

cái này hông biết....nhưng mà bên GB GIS có 1 lần em chơi với admin roài đó.....Biểu tượng level admin mà....nên hông sai đâu.....tiếc là ảnh đó em lưu trong máy bi quét mất rùi.........tại bên GB VN đâu có quy định admin biểu tượng ra sao đâu....biết đâu admin thiệt thì seo?????...nói tóm lại chờ xem có bi block hông là biết admin thật hay đùa a....:)

12. em_tin

em_tin The Warrior of Light

mấy pác không biết gì cả......... đây là cách scam đồ theo phong cách xì tin của GB Vn hiện nay đấy.......... =)) má ơi cười đau bụng quá =))

13. Boss88

Boss88 T.E.T.Я.I.S

That right. Asia soft mướn tụi nó về chủ yếu để trưng bảng hiệu:"Khà khà. Dịch vụ của tui tốt lắm đây. Ai có oan ức gì tui giải quyết liền. Gamer là trên hết đối với chúng tôi. Chúng tôi sẽ hết lòng phục vụ các gamer... và ..." =))
    Tức cười quá.

14. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Admin thì chỉ cần vô web,xài cái administrator tool là lấy được pass rồi,mắc mớ gì phải hỏi chi cho mệt....ngón tay vậy?100% là scammer phong cách ....noob đó =))

15. em_tin

em_tin The Warrior of Light

admin mà đi nói cái giông đo à =))

16. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Là đường đường 1 admin ai lại đi play GB chung với gamer chuyện ko bao giờ xãy ra ! chĩ khi nào lau lâu vô check mấy cái serve đễ coai có em nào hack hút hay bot bít gì ko đoá mà chứ admin ngồi chơi xơi nước mà tiền lại đầy tội gì mà play , còn mấy cái vụ hõi ID admin ko bao giờ làm chuyện đoá nếu cãm thấy bạn hack thì tự động sẽ auto block bạn thôi chứ tự nhiên kiễm tra acc chi cho mệt fãi ko nè :x

17. Cao Kỳ Lân

Cao Kỳ Lân Youtube Master Race

ờ đồng ý với ý kiến của anh ken ...đã là admin thì ko bao giờ play với gamer cả...và cũng ko bao giờ hỏi pass làm gì hết ... chỉ có những kẻ giả mạo admin mới đi làm cái chuyện bỉ ổi vô liêm sỉ đó

18. zenkychi

zenkychi Sờ phát (bị) ra ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

hihi bên vn cũng có mà búa lvl của admin là búa nhựa như bên intel em gặp 1 lần goài thứ 2 2-5 vừa mới vào lập room thí anh ta vô room bảo là đi test kiểm tra tiện thể bắn vài ván hihi cũng pro lắm đó

19. Cachisa

Cachisa little princess

tui vừa bị hệt như u và bị hack hết sạch đồ... gbvn <~~~ $#^#$^

20. M_a_N

M_a_N Mario & Luigi Lão Làng GVN

Kà kà ! bây giờ tui mong 1 thằng nào zụ tui hack đồ lắm tui đưa nó 1 acc gà coi nó hack được gì không rùi tui cho mail luôn hihi . cho mail trước thì Cool lắm àh nha keke ..